Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Khu đô thị An Phú An Khánh, 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2, giá 32 tỷ

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      Bán đất An Phú An Khánh.- DT: 8x20m.- giá: 200tr/m, rẻ nhất khu vực hiện tại.- SHR chính chủ.- Khu vực có nhiều tiện ích, gần chợ, siêu thị, trường cấp ...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Sông Giồng, 162 m2 tại Quận 2, giá 18,14 tỷ

      18.15 tỷ 162 m2 112 triệu/m2
      * Bán đất Văn Minh - Cán bộ Công Nhân Viên, P. An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức ngay khu căn hộ chung cư cao cấp, giá siêu hấp dẫn.- DT: 162 mét vuông.-...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Huy Hoàng, 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Bán nhiều miếng đất đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi, Q2,Thế Kỷ.- 7.5m x 21.5m giá 160 tr/ mét vuông.- 11m x 21.5m - giá 160 tr/ mét vuông.Huy Hoàng:-...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 113 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 113 m2 146,91 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất đường Trần Não khu dự án Liksin, P. An Khánh (Q. 2) TP. Thủ đức, tp. Tp Tp HCM.- DT đất: 10,6m x 11m = 112,8 m2.- pháp lí đất SHR.-...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Huy Hoàng, 160 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,12 tỷ

      25.12 tỷ 160 m2 157 triệu/m2
      * Dự án Huy Hoàng nằm ngay Trung Tâm Hành Chính, Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip.+ 5m x 20m, đường 20m, 230tr/ mét vuông.+ 8m x 20m, đường 14m, 157...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 160 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,8 tỷ

      40.8 tỷ 160 m2 255 triệu/m2
      Một số nền An Phú An Khánh cần bán:- DT 303m, căn hộ góc, đường lớn 20m, giá 250tr/m.- DT 10x16m, giá 175tr/m.- DT 8x23m, giá 215tr/m.- DT 8x20m, đường...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 1682 m2, mặt tiền 30m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 420 tỷ

      420 tỷ 1682 m2 249,71 triệu/m2
      - Bán nền đất góc 2 MT đường Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 250 tr/ mét vuông.- DT: 30x60 nở hậu 40 mét, công nhận 1.682 mét vuông thổ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 820 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 178 tỷ

      178 tỷ 820 m2 217,08 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất liên kế, khu căn biệt thự Compound Eden đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.- Hướng nhìn 2 mặt Sông TP.HCM, View LM81 và nội khu.-...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nền đất 506 m2, mặt tiền 20m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 142 tỷ

      142 tỷ 506 m2 280,64 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán miếng đất góc 2 MT đường Nguyễn Văn Hưởng chỉ 280tr/m2 thổ cư 100 phần trăm không lỗi phong thuỷ, đât vuông vắn cực đẹp.- DT:...
      148, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị An Phú An Khánh, 207 m2 tại Quận 2, giá 35 tỷ

      35 tỷ 207 m2 169,09 triệu/m2
      * Cần bán nhanh đất An Phú An Khánh, vị trí đẹp, giá siêu mềm.Khu B:- 10m x 20m, đường 12m, 210tr/ mét vuông.- 10m x 20m, đường 18m,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án Khu dân cư Thế kỷ 21, 161 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 24,99 tỷ

      24.99 tỷ 161 m2 155,2 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất mặt đường 49 - BTT Đồng Văn Cống, KDC Thế Kỷ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi (Q. 2) TP Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- Nền C2 DT đất: 7,5m...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 85 m2 tại Quận 2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 85 m2 45,3 triệu/m2
      - sổ hồng sang tên ngay- Vị trí toạ lạc ngay MT đường lớn Trương Văn Bằng.- DT 5x17 ( 85m2 )- Giá 3tỷ850 tr- Dịch vụ tiện ích đầy đủ: trường học liên cấp...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 824 m2, mặt tiền 20m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 180 tỷ

      180 tỷ 824 m2 218,45 triệu/m2
      - Chủ cần bán mảnh đất Q. 2 mặt đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền.- DT 824m2.- MT 20 X 40.- Tổng giá 180.000.000.000vnđ.- Vị trí khu đất mặt đường chính...

      Bán đất nền dự án 531 m2 tại Phố Nguyễn Ư Dĩ - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 132 tỷ

      132 tỷ 531 m2 248,59 triệu/m2
      Bán mảnh đất hẻm nội bộ 6m đường Nguyễn Ư Dĩ, Thảo Điền, Thủ Đức, có DT công nhận 531 mét vuông thổ cư, ngang 20.11m, sâu 26m, vuông vắn. Vị trí hẻm...
      Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 113 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 113 m2 147,79 triệu/m2
      - Cần bán nền đất đường Số 11 khu Trần Não P. An Khánh (Q. 2) TP. Thủ Đức, TP. TP.Sài Gòn.- DT đất: 10,6m x 11m = 112,8 m2.- pháp lí đất SHR.- Đất Đông ...
      Đường Số 11, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 268 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 268 m2 194,03 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất ghép lại tại Thảo Điền, Đường số 40, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ), tổng DT đất 267.9m2 ( ngang 9m)- Lô 1: có DT: 98,1m2 đất.- Lô 2: có...
      Đường Số 40, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 265 m2, mặt tiền 14m , giá 44,98 tỷ

      44.99 tỷ 265 m2 169,75 triệu/m2
      - nền đất ngôi nhà phố góc Đông Bắc.DT 14,7x18m (264,6m2).Ngang 14,7m dài 18m.giá 170tr/m2 (44.982 tỉ).Bao thuế phí công chứng mua bán.Bao 2 phần ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị Cát Lái , 184 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2, giá 8,28 tỷ

      8.28 tỷ 184 m2 45 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất bìa đỏ KDC Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- DT: 8,4x22m.- Đường trước đất rộng 12 mét.- pháp lí: bìa đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!