Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu shophouses Đại Quang Minh, 3 tầng, giá 43 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố thương mại - nhà phố thương mại Sala Đại Quang Minh tọa lạc MT đường Nguyễn Cơ Thạch sát trung tâm tài chính Thủ...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 90 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 500 m2 180 triệu/m2
      Bán Villa Thảo Điền, Q. 2, Tp Thủ Đức.- DT: 500m2.- Tiện ích: Hồ bơi + Sân vườn.- Kiến trúc: Địa Trung Hải.- Kết cấu: Trệt - lầu - áp mái.- Nội thất: Cao...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 164 m2, giá 32 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 164 m2 195,13 triệu/m2
      Giảm sâu ! bán ngay căn hộ chung cư dịch vụ khu 204 Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Q2- DT: 10x16.4m vuông đẹp, không lỗi phong thuỷ.- DT Công Nhận:...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 150 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ đang kẹt tiền gửi bán nhanh căn 3 phòng ngủ 150 hạ giá cực rẻ Cantavil An Phú, cần bán gấp 3 phòng ngủ 150m DT lớn nhất, 2 logia...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trường Thọ - Bđs Nhà Khu Đông Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 2

      3.55 tỷ 65 m2 54,62 triệu/m2
      contact em Nhung phòng kinh doanh Novaland để không mua lầm, Không bị bán lầm chung cư Victoria Village.* Trước khi mua chung cư của Tập đoàn Novaland,...
      Dự án Victoria Village, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 77 m2
      Bán 2 phòng ngủ Palm Heights, giá mềm DT: 77 m2 - 2 phòng ngủ - 2  phòng vệ sinh Trần cao, nhà thoáng. Chiều ngắm hoàng hôn cực chill ...
      Dự án Palm Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 77 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 77 m2
      Bán 2 phòng ngủ Palm Heights, giá mềm, Smarthome, nội thất xịn. DT: 77  mét vuông Type: 2 phòng ngủ - 2  phòng vệ sinh Chiều ngắm...
      Dự án Palm Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 31 - An Phú - Quận 2, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      (Cam kết tin thật, sp thật 100 phần trăm không làm mất TG của a/c)Chính chủ cần sang nhượng để thay đổi chổ ở sống gần con cái.

DT : 4x20m, trệt 3...
      Đường 31, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường 11 - An Phú - Quận 2, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 86 m2 195,35 triệu/m2
      (Cam kết tin thật, sp thật 100 phần trăm không làm mất TG của a/c)Chính chủ cần bán nhanh 16.8 tỉ còn bớt thêm.

- DT 5x17.5m trệt 3 lầu.
- 5 PN,...
      Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 80 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 80 m2 57,38 triệu/m2
      Do k còn ai ở Việt Nam nên cần bán ngôi nhà thiết kế sang trọng . Có hầm để oto . Vị trí nhà : nằm trên đường 59 . P Thảo Điền . Q2. Hẻm rộng , thông...
      Đường Số 59, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, 164 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2, giá 37 tỷ

      37 tỷ 164 m2 225,61 triệu/m2
      Bán tòa nhà căn hộ chung cư dịch vụ đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền.DT đất: 10x16,4 = 164m2.Xây dựng 1 trệt và 3 tầng, 7 căn hộ chung cư cho thuê,...

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 125 m2 tại Đường 1 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 125 m2 196 triệu/m2
      Bán toà chung cư dịch vụ Thủ Đức MT Đường Số 1, P. Bình An, Tp. Thủ Đức (Q. 2 cũ), có DT đất 125.1 mét vuông, ngang khoảng 5m x25m, đường số 1 rộng...
      Đường 1, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 62 m2 111,3 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 4 PN, xây dựng kiên cố, rất đẹp, thoáng mát, trung tâm Q. 2.* Vị trí: 48/9 Đường 23, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, Tp. HCM.* Mô tả chi tiết:- DT...
      48/9, Đường 23, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Quận 2, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 128 m2 121,1 triệu/m2
      - Gia đình cần tiền nên nhượng lại ngôi nhà đang ở tại MT đường P. Bình An Q. 2.- Vị trí nằm trong khu vực thông với các tuyến đường Lương Định Của, Vành...
      Đường Số 9, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất Khu đô thị An Phú An Khánh, 200 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      - Cần bán ngay nền đất góc 2 MT cực đẹp khu căn biệt thự cao cấp An Phú - An Khánh, TP. Thủ Đức.- DT: 10 x 20m, (công nhận 200 mét vuông) đất đẹp,...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 160 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2, giá 24 tỷ

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      Bán đất giá cực rẻ An Phú An Khánh Q2.Giá rẻ bằng 4 năm trước.Đất căn biệt thự MT đường Bùi Tá Hán.DT 10*16m, bìa đỏ cá nhân.Sát bên Hồ sinh thái.Tiện...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 98 m2 tại Đường Nguyễn Tư Nghiêm - Quận 2, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 98 m2 117,35 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố đường Nguyễn Tư Nghiêm P. Bình Trưng Tây. Đường 20m nhà 2 MT trước sau. DT đất: 98 mét vuông - DT CN: 82 mét vuông...
      Đường Nguyễn Tư Nghiêm, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      - Chính chủ gửi bán: Nhà khu Trần Não Q. 2.Bán nhà mặt tiền khu nhà ở CBCNV - Bộ Nội Vụ - P. Bình An Q. 2 - MT đường oto.Nhà 1 trệt 2 lầu - dt đất 33.5m2...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!