Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 440 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 440 m2 56,82 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nguyên căn nội thất xịn đường Trúc Đường - Làng Báo Chí Thảo Điền Q. 2. Gần sông.DT sàn: 10x11m, 110m, 4 tầng. 4 PN 2 phòng nhỏ, gara,...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Nhiều năm làm tại dự án Empire City Thủ Thiêm - nắm Full giỏ hàng bán 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ - căn ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 100 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà khu dự án Huy Hoàng gần đường Trương Văn Bang P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2.DT 100m2 ngang 5 x 20m.Nhà xây 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng.Nhà mới, nội thất ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 120 m2 tại Đường 31 - Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 120 m2 57,92 triệu/m2
      Q. 2 mà giá chi 6,95 tỉ.Siêu phẩm căn biệt thự mini.- hẻm xe hơi tấn cửa - thích hợp nghỉ dưỡng ở Bình Trưng Đông.+ DT: 120m2 (7x17) vuông đẹp, cg an.+...
      Đường 31, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Quận 2, giá 62 tỷ

      62 tỷ 160 m2 387,5 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố mt Trương Văn Bang, cạnh TTHC Q. 2- Dtich: 8*20= 160m2 ( đất)- Xây dựng: 1 hầm + 1 trệt + 2 lầu + sân thượng ( tổng DT sàn sử...
      Biệt thự Hà Đô, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Khánh - Quận 2, giá 52 tỷ

      52 tỷ 200 m2 260 triệu/m2
      Khuôn đất 2 MT khan hiếmKẹt công việc, giảm giá sâuDT: 10 x 20SHR chính chủliên hệ: 0902 361 ***
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 66 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 66 m2 210,61 triệu/m2
      1. Nhà 4x16,5m, nhà rất đẹp, trệt 3 lầu, giá 13.9 tỉ.2. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đối diện công viên, giá 16 tỉ.3. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đường 16m, giá 21 tỉ,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 209 m2, mặt tiền 8m tại Đường Xuân Thủy - Quận 2, giá 46 tỷ

      46 tỷ 209 m2 220,1 triệu/m2
      Gia đình xuất ngoại cần bán ngay.căn biệt thự khu Compound VIP đường Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2.Thiết kế: Hầm, 3 lầu.DT: 209 m2, Bề ngang rộng 8m.căn ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất Khu dân cư Huy Hoàng, 160 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 32 tỷ

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nền đất KDC Huy Hoàng Q. 2 (mặt sau ủy ban nhân dân TP Thủ Đức):Lô i49: 7,64x20m.Khu vực xây dựng hầm 6,5 lầu.Đối diện ủy ban nhân dân, có...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      1. đc: Đất gần công viên Cao Đất Lân P. An Phú, Q. 2.2. DT: 4x20m.3. Kết cấu: Đất trống.4. Hướng: hướng Đông Bắc.5. pháp lí: SHCC.+ Giá: 12 tỉ.
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 65 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      CHỦ GỬI CẦN bán nhanh NHÀ HẺM ÔTÔ 6m 65m-2tỷ450 Đ. Cao Đức Lân, P. An Phú, Q. 2 sổ sẵn- Có HĐ thuê 16tr/tháng.- Nhà mới rất thích hợp xuống tiền để mua đầu...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Đường 9 - An Phú - Quận 2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 21 m2 123,81 triệu/m2
      - DT 21 mét vuông, 3.5mx6m- Kết cấu 2 tầng BTCT, 2 PN,  toilet, đang cho thuê 6.5tr- Giá 2.6 tỉ- pháp lí sạch đầy đủ, sổ vuông vắn, thủ tục...
      Đường 9, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 126 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 20 tỷ

      20 tỷ 126 m2 158,74 triệu/m2
      Dự án đc phát triển bởi Hưng Thịnh Corp, Saigon Mystery Villas ngay sát bên dự án Đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Vị...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất Khu dân cư Thế kỷ 21, 145 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,04 tỷ

      22.04 tỷ 145 m2 152 triệu/m2
      Hàng thơm! lô đất 2 MT đường Nguyễn Đăng Đạo và đường 48, KDC Thế Kỉ 21, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 chỉ 152tr/m2 - Đường trước nhà rộng 25m- Tiêu chuẩn xây...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 300 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Dự án đc phát triển bởi Hưng Thịnh Corp, Saigon Mystery Villas ngay sát bên dự án Đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Tp HCM.Vị trí độc tôn và...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 5m tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tr

      50 triệu 0 m2
      Cần bán lô đất bìa đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- Vị trí: KDC hiện hữu, gần cụm trường cấp 1,2,3- DT: 5x21.9m...
      Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố shophouse Đại Quang Minh, 2 tầng, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 240 m2 187,5 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse chỉ 45 tỉ giá mềm nhất khu Sala, Q2.- Thiết kế 1 trệt 2 tầng.- diện tích sử dụng 240 mét vuông.-...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay shophouse giá 3,99 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 0 m2
      Duy nhất 1 căn nhà phố thương mại suất nội bộ 0909 338 ***.Giỏ hàng trực tiếp không sang nhượng.MT Võ Chí Công thuộc vành đai 2 và quy hoạch mở rộng...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!