Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 205 m2 tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 205 m2 141,47 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT Đường Số Thảo Điền, Q. 2.- DT: 205 mét vuông đất vuông vắn, bề ngang 8x25m.- Kết cấu: 1 trệt và 2 lầu với 4 PN rộng, sân vườn...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 2

      4.95 tỷ 90 m2 55 triệu/m2
      - Mình cần bán -.căn hộ chung cư The Sun Avenue Q. 2.3 phòng ngủ - 90m2 - tầng cao 28 - đầy đủ nội thất.Đang cho thuê 20tr/tháng.4.95 tỉ bao...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      - Không hàng không đăng - đại lý môi giới uy tín. - Tin đăng chính chủ - Tin thật - Hình thật 100 phần trăm.Minh Trúc (Ms) chuyên bán sp căn hộ ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shophouse 1 tầng, 120 m2, giá 19,2 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.2 tỷ 120 m2 160 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse giá siêu mềm dự án Lumière Riverside.+ MT xa lộ TP Hà Nội dọc theo tuyến Metro số 1.+ DT từ 120 - 250m2 (gồm: 1 trệt 1...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Cát Lái , 147 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2, giá 5,73 tỷ

      5.74 tỷ 147 m2 39 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất KDC Cát Lái Q. 2---------------------------- DT 8.64x17= 147m2- Đông Nam- Đường 12m thông thoáng- pháp lí: đất HĐ CĐT Kiến Á- Quy...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Cát Lái , 140 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      - DT 7x20m, đất sạch đẹp, xây dựng tự do, MT đường 12m, cách cụm trường học và tòa án tối cao 300m, giá siêu tốt cho các NĐT.- SHR chính chủ, công chứng...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, 133 m2 tại Quận 2, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 133 m2 180 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán miếng đất dự án Phú Nhuận 1, TML, Q. 2. bìa đỏ cá nhân.1 - MT đường Nguyễn Văn Kỉnh rộng 20m, vị trí đối diện công viên hồ sinh thái....
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Huy Hoàng, 400 m2, mặt tiền 40m tại Quận 2, giá 110 tỷ

      110 tỷ 400 m2 275 triệu/m2
      Giảm từ 320tr/m2 về 275 tr/m2.Để xử lý công việc, chủ gửi ra gấp vị trí siêu đẹp góc 2 MT đường đường Nguyễn An, ngay ủy ban nhân dân TP. Thủ Đức.- DT...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn An, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Cần bán nền H, KDC Nam Rạch Chiếc, nằm trong khu Global City.Lô H đường 20m lớn nhất khu, thông qua Global và khu căn hộ cao cấp MT cao tốc sau này.Giá:...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất Khu dân cư Sông Giồng, 124 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 124 m2 129,04 triệu/m2
      Hàng đầu tư.Chính chủ cần tiền bán nhanh lô góc 2 MT, xoay đc tiền sẽ không bán nữa.+ DT đất: 8x17 lô góc 2 MT cực đẹp, DTCN 124m2.+ sổ hồng riêng chính...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Cần bán đất nền khu dân cư số 1 ngay ủy ban nhân dânP Thạnh Mỹ Lợi - Q2 - TP Thủ Đức - SHR cá nhân : 1- Lô A - 5x20=100 mét vuông hướng ĐN đường...
      Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 70 m2 43,58 triệu/m2
      Trả Tiền NH bán ngay Nhà Đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2. Giá 3tỷ050 (thỏa thuận)/70 mét vuông/hẻm xe hơi/Sổ sẳn - Kết cấu: 5mx14m=70m 2 lầu 1...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 2

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      Bán chung cư The CBD 125 Đồng Văn Cống , Thạnh Mỹ Lợi Q.265m , 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá: 2,250 tỉ nhận nhà call ngay xem nhà: 0909...
      Dự án The CBD Premium Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm, 3  phòng ngủ, view sông Thành phố Hồ Chí Minh, giá cực rẻ thị trường. call ngay...
      New City Thủ Thiêm, 17, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 260 m2, giá 50 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 260 m2 192,31 triệu/m2
      căn biệt thự nằm trong khu Compound cao cấp, khuôn viên luôn đc bảo vệ chặt chẽ với 3 lớp đảm bảo an ninh tuyệt đối và không gian riêng tư cho các thành...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 1 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 1 m2
      Chuẩn bị xuất ngoại.Gia đình cần bán gấp siêu căn biệt thự khu Compound VIP nhất P. Thảo Điền, Q. 2.- DT khuôn viên: 1000m2.- Kết cấu: Trệt + 2 Lầu như...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 95 m2, giá 45 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 95 m2 473,69 triệu/m2
      Dự án The Global City đc đánh giá cao về sự phát triển bền vững bởi những yếu tố sau:* Thứ nhất là vị trí tọa lạc ngay trung tâm TP Thủ Đức, là cửa ngõ...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, 5 tầng, giá 18,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 90 m2 205,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh...căn biệt thự 5 lầu, 6 phòng ngủ 380 mét vuông KĐT An Phú, An Khánh, Q. 2 (TP Thủ Đức).DT đất: 5m *18m, sử dụng:...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!