Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 76 m2 32,24 triệu/m2
      chung cư Petroland nằm trong khu an ninh, có nhiều cây xanh và tiện ích như trường học cấp 1, 2. Gần siêu thị, BV và các tiện ích khác.
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 140 m2 85,72 triệu/m2
      - chung cư The Estella, chung cư của giới thượng lưu, tiện ích bủa vây, giao thông thuận lợi, nằm ngay vị trí đắt địa nhất của P. An Phú.DT chung cư:...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      The Opera là GĐ thứ 3 của dự án The Metropole Thủ Thiêm, tọa lạc tại lõi trung tâm của phân khu chức năng số 1. Tương lai khu vực này sẽ trở thành trung tâm...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Y
      Nguyễn Thị Hải Yến Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 2,65 tỷ tại Quận 2

      2.65 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền, Q. 2.- DT: 65,9m. Kết cấu: 2 PN và 1 phòng tắm.- block căn hộ T2, tầng trung thoáng mát, view trung tâm TP- căn ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 230 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2

      35 tỷ 230 m2 152,18 triệu/m2
      Penthouse Đá Đen sở hữu tầm nhìn thẳng ra sông và hướng về phía trung tâm TP. Ý tưởng thiết kế của Penthouse Vách Đá Đen là tạo ra sự kết nối giữa thiên...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 4 phòng ngủ

      30 tỷ 165 m2 181,82 triệu/m2
      bán nhanh 3 phòng ngủ Cove, 165 mét vuông, tầng cao, view sông vĩnh viễn, giá 30 tỉ TL. liên hệ ngay: 0907 955...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lexington An Phú gồm các loại DT:* Căn 50m, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. Giá: 2,2 tỉ.* Căn 73m, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 230 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 230 m2 160,87 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp, DT hiếm MT đường 10m ngay trung tâm sầm uất khu đường Quốc Hương - Xuân Thuỷ - Thái Ly, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 12.5 x 19m công nhận 230m...
      Đường 43, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      chín chủ gửi bán nền đất đường số 6 p binh trưng Tây q2 ( tp thủ Đức ) ngang 5.2 dài 10,7tổng DT 56.2m vi trí khu đất rất đẹp chung quanh toàn nhà 1lửng 3...
      Đường 6, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Hung Bất Động Sản Quận 2 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay miếng đất 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Đất MT Bùi Tá Hán, An Phú, Q2.DT 4mx20m.Giá 14.5 tỉ.Vị trí đắc địa MT tiện KD hoặc làm văn phòng.Đường rộng 18m có vỉa hè, giá siêu mềm khu vực.Sổ...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, hướng Bắc, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 0 m2
      Em chào quý anh/chị đang quan tâm đến mức giá chung cư Lumiere Riverside (Giỏ hàng công ty em update hàng tuần, giá đúng-giá thật) Văn phòng em ngay tại...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 300 m2, hướng Đông tại Đường 11 - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 300 m2 63,34 triệu/m2
      Vị trí: đường 11, cách đường Trần Não 50m, KDC cao cấp, có bảo vệ và hệ thống camera theo dõi riêng toàn khu. Vị trí trung tâm nhưng an ninh, yên tĩnh.pháp ...
      Đường 11, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 110 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 110 m2 161,82 triệu/m2
      Cần bán ngay villa MT đường Số 4, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 10x11m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.- Giá 17.8 tỉ TL.Khu vực sạch sẽ, thoáng mát, yên tĩnh,...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 86 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 86 m2 215,12 triệu/m2
      Nhà vừa xây thiết kế hiện đại nội thất đầy đủ cao cấp, có thang máy khu đô thị An Phú - An Khánh, Q. 2.- DTCN: 86 mét vuông, (5x17,2m).- Kết...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 256 m2 tại Đường 13 - Bình An - Quận 2, giá 27 tỷ

      27 tỷ 256 m2 105,47 triệu/m2
      Cần bán nhà có dãy nhà trọ đang cho thuê DT 256m.Ngang 11,04m sâu gần 24m. Có sẵn hai dãy phòng trọ 14 phòng đang cho thuê thu nhập 55 tr/tháng.giá 105...
      Đường 13, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 80 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà MT đường 12m, đối diện công viên thoáng mát, P. An Phú, Q. 2.+ DT: 4*20m, DTCN 80m, vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 500 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 500 m2 140 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khu VIP 2 MT view sông,hồ bới, sân vườn, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 20 x 25m- Kết cấu: 1 hầm, 1 lững, 3 tầng, 1 sân thượng, thang máy.+...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 366 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, giá 85 tỷ

      85 tỷ 366 m2 232,25 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay trước Tết, bán nhanh Đất MT Xuân Thủy xây dựng hầm 7 lầu.- DT: 11.5x32m.- Công nhận: 366m.- Xây dựng: Hầm 7 lầu.- SHR chính chủ cá...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!