Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 14,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 140 m2 103,58 triệu/m2
      Khách mình kẹt tiền KD nên cần bán ra gấp căn 3 phòng ngủ. Cam kết căn rẻ nhất thị trường The River hiện tại. Chỉ một căn duy nhất.Thông tin:- Thiết...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 137 m2 80,3 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ Dualkey Đảo Kim Cương cần bán nhanh giá: 11 tỉ - khách mua không cần TT gì thêm- DT: 137 mét vuông.- Tặng nội thất cho...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 51 m2 48,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư cần bán cắt lỗ The Sun Avenue.-------------------------------DT: 51m2 - Có logia thoáng mát.Loại hình: 1 phòng ngủ 1 nhà vệ ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư Sadora Sala 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, DT 92,3m2 view siêu đẹp.tòa căn hộ A view mặt ngoài siêu đẹp về công viên Sala,...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 13,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.8 tỷ 150 m2 92 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank nên cần bán ngay căn hộ chung cư ghép 4 phòng ngủ View TP siêu đẹp giá cắt lỗ 400 tr so với giá gốc CĐT.căn hộ chung cư...
      Lumiere Riverside, 628A, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 3 phòng ngủ, 280 m2, giá 19 tỷ tại Quận 2

      19 tỷ 280 m2 67,86 triệu/m2
      Penthouse Tropic Garden.- Thảo Điền không thể tìm ra sp thứ 2.- Ngay trung tâm Thảo Điền kết nối Nguyễn Văn Hưởng và Quốc Hương đi trung tâm TP.- DTSD...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Nguyễn Thị Ngọc Đặng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Masteri An Phú 3 phòng ngủ, 2 toilet 100m2 giá cực rẻ thị trường 6. X tỉ - giá cực rẻ thị...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      căn hộ chung cư studio với DT 50m sẽ là một lựa chọn lý tưởng cho tổ ấm của a/c. Vị trí ở tầng trung nên hạn chế ảnh hưởng của tiếng ồn và đảm bảo không...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 9,28 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.28 tỷ 142 m2 65,36 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ + cực nhiều không gian sinh xã hội hoạt gia đình anh/chị với tổng DT lên đến 142m2. Phòng tiện ích và bếp đc ngăn với phòng...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 3 phòng ngủ

      16.5 tỷ 123 m2 134,15 triệu/m2
      Đây là căn 3 phòng ngủ - 2 toilet với DT lên đến 123m nằm ở tầng cao hạn chế đc tiếng ồn và khói bụi giữ cho chung cư một không gian yên tĩnh và...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2

      4.1 tỷ 64 m2 64,07 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ, Victoria Village giá 4,1 tỉ, dt: 64 mét vuông, bao thuế phí, view sông Hồ Chí Minh, contact NaNa: 0838 867 ***-...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 54 m2 25 triệu/m2
      Thủ Thiêm Green House căn hộ chung cư xanh tại trái tim TP. Thủ Đức.Dự án Thủ Thiêm Green House do tập đoàn Thủ Thiêm Group làm CĐT, với vị trí nằm ngay...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 32 m2 51,57 triệu/m2
      - bán gấp căn studio tại The Sun Avenue Q. 2.- Giá bán gấp 1,65 tỉ - giá đã bao gồm thuế và phí.- DT 32 mét vuông - 1 nhà vệ sinh.- full nội...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4,64 tỷ

      4.64 tỷ 52 m2 89,24 triệu/m2
      Căn này là sự lựa chọn tuyệt vời cho những anh/chị nào đang cần tìm một nơi riêng tư cho mình sau những giờ làm việc mệt mỏi bên ngoài. chung cư...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,65 tỷ tại Quận 2

      6.65 tỷ 100 m2 66,5 triệu/m2
      Chủ thân gửi bán căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Masteri An Phú 100m2 view thoáng.* Giá bán gấp: 6.6X tỉ all in*.1. DT...

      Bán căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Masteri Thảo Điền.- DT 95 mét vuông.- hotline Em Bảo: 0946 867 ***imess/Zalo/Viber).- đầy ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 49 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 49 m2 67,35 triệu/m2
      Đây là căn Studio duy nhất trên sàn với DT 49m nằm ở tầng trung bảo vệ căn hộ chung cư khỏi khói bụi và tiếng ồn từ những khu vực xung quanh.Điểm cộng...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      30 tỷ 164 m2 182,93 triệu/m2
      Hotdeal. bán ngay 3 phòng ngủ Cove, 165 mét vuông, giá chỉ 30 tỉ rẻ hơn thị trường 4 - 5 tỉ. gọi ngay: 0909 828...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!