Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu Căn hộ The Krista, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 2

      4.16 tỷ 102 m2 40,69 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ chung cư Krista 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh view thoáng mát giá 4.150...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 117 m2 91,46 triệu/m2
      - Thiết kế: 3 phòng ngủ/2WC- DT: 117m2- Nội thất chỉn chu mua ở ngay đc- View nội khu như đang ở ResortGiá: 10.7 tỉ bao thuế, phí và 5 phần trăm...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 74 m2 93,25 triệu/m2
      GIỎ HÀNG bán Lumiere Riverside (Resell)TOÀ WEST1BR- W.10-48.2 mét vuông 5.1 tỉ (bao phí)- W.04 51.7 mét vuông 5.350 tỉ net- W.09 ...
      Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 123 m2 97,57 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:- DT 123m2.- 3 phòng ngủ + 2 toilet - Bàn giao nội thất đầy đủ như hình.- giá: 12 tỉ (đã bao gồm thuế phí bên...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Chín chủ gửi bán mảnh đất dt97.7m vi trí khu đất yên tĩnh hẻm ô tô 5m vô ra thoải mái , chung quanh toàn nhà lầu , cách đường Lê văn thinh 100m , gần các...
      Đường 33, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Hung Bất Động Sản Quận 2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 128 m2 tại Đường 9 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 128 m2 117,19 triệu/m2
      MT Khu bàn cờ Đường Số 9 P. Bình an Q. 2DT : 8x16 vuông vức cực đẹp- Hiện Trạng đất có thể cho thuê hoặc xây mới- chính chủ thiện chí mua bán công chứng...
      Đường 9, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 182 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 182 m2 373,63 triệu/m2
      Cần sang nhượng tòa nhà căn hộ dịch vụ MT đường Quốc Hương với thông tin như sau:- đc: 64A Quốc Hương, Thảo Điền- DT đất: 7 X 26 công nhận 181,6m2- Kết...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 1 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2, giá 280 tỷ

      280 tỷ 1 m2 280000 triệu/m2
      - Thông tin chính chủ- pháp lí rõ ràng, hoàn thiệnCăn 1:- DT: 1090m2- Kết cấu: trệt 3 lầu sân thượng- giá: 350 tỉCăn 2:- DT: 1000m2- Kết cấu: hầm trệt 3...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 1 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 1 m2 68000 triệu/m2
      Bán Toà ngôi nhà phố đường Quốc Hương, Thảo Điền.Một trong những con đường đắc địa nhất Thảo Điền.Xây năm 2015.DT đất: 182 mét vuông (7x 26m) DTXD:...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán gấp vài mảnh đất này đẹp Khu vực vực dự án Nam Rạch Chiếc Chùa Đông Hưng - đường Đỗ Xuân Hợp.Kế bên dự án The Globai City P. An Phú Q2 Tp Thủ...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 80 m2, mặt tiền 12m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 20 miếng đất Nguyễn Hoàng, P. An Phú, Q. 2.- DT: 80m - 100m.- pháp lí: sổ hồng sang tên ngay.- Đất nằm vị trí đắt địa phía sau Metro, MT đường...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 335 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 16 tỷ

      16 tỷ 335 m2 47,77 triệu/m2
      Giảm sâu 3 tỉ bán ngaycăn biệt thự Nguyễn Thị Định, P.Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2. - DT: 17,5m x 20m. Công nhận 335m2- Kết cấu : 2 tầng- oto tới nhà,ngủ trong...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 95 m2, giá 38 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 95 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền thương mại 1 trệt 4 lầu sân thượng trung tâm TP mới, TT 20 phần trăm nhận nhà.* Thông tin nhà:- DT đất: (5m x 19m = 95m).- DT sàn...
      Dự án The Global City, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 105 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 105 m2 21,43 triệu/m2
      bán ngay trước TẾT ô tô tận đất đường số 64 - P. Thảo Điền - Q. 2. Khu VIP Q. 2.- Gần Cầu Hồ Chí Minh- DT: 105m2( 5 x 21m), vuông vắn- Giá ngộp siêu...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2

      7.1 tỷ 89 m2 79,78 triệu/m2
      BÁN CĂN 2 phòng ngủ NTCB TẦNG CAO----DIAMOND ISLAND----DT 89m2giá 7.1 tỉ (Bao hết)Nội thất cơ bản như hìnhLH xem nhà ngay: 0362 347...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:- DT 89m2.- 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - sẵn HĐ thuê- Bàn giao full nội thất như hình.- giá: 7 tỉ (đã bao gồm...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ

      12 tỷ 119 m2 100,85 triệu/m2
      BÁN 3 phòng ngủ VIEW SÔNG NHÀ NTCB TẠI DIAMOND ISLAND- Thuộc tháp Hawaii chỉ có 8 căn/ 1 sàn- Thiết kế: 3 phòng ngủ-2WC- DT: 119m2- giá: 12 tỉ...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 183 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,62 tỷ

      25.62 tỷ 183 m2 140 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất MT Sử Hy Nhan đối diện hồ sinh thái dự án villa Thủ Thiêm hàng hiếmLô căn biệt thự đối diện hồ 14x29 giá 147tr/m2 Lô ngôi nhà phố...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!