Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      Thông tin chung cư cần bán : - DT: 58m2, 1 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh.- Bàn giao full nội thất đẹp như hình 100 phần trăm (kèm hình...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 78 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Vị trí: Khu căn biệt thự vip compound River Mark, đường 31, Trần Não, Bình An, Q. 2.- DT: 15x20m = 300 mét vuông công nhận.- Hiện trạng: Hầm + 3...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 480 m2, giá 105 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 480 m2 218,75 triệu/m2
      Penthouse khoảng 480 mét vuông The River Thủ Thiêm - mua trực tiếp chủ đầu tư (Người Nước Ngoài mua đc)View sông HCM, Landmark 81, trung tâm Q. 1,...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 83 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 83 m2 98,8 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT đường số 7, P. Bình Trưng Đông, TP. Thủ Đức - cơ hội đầu tư đắc địa.Chào mừng quý khách đến với cơ hội đặc biệt để sở hữu những nền đất...
      Đường Số 7, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 88 m2 84,1 triệu/m2
      Vì sao căn hộ chung cư tại Diamond Island luôn HOT mặc dù giá căn hộ chung cư thuộc TOP tại TP Thủ Đức:- Dự án nằm riêng biệt trên "Đảo" nhỏ tự nhiên,...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ góc mã B.09.16.DTSD 71,5 m2.2 PN 2  phòng vệ sinh.Nội thất cơ bản: 2 máy lạnh, 2 máy nước nóng, rèm cửa.Vị trí trung tâm, đầu...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 81 m2 76,55 triệu/m2
      Cần bán chung cư Vista Verde, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2. Lầu cao view hướng Đông Nam thoáng mát, nội thất xịn xò như hình.* Thông tin chung cư:- DT:...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,67 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.67 tỷ 76 m2 48,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Sun Avenue 2 phòng ngủ 2 toilet.---------------------------------------------------------+ DT 73m2, logia dài.+...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn shophouse 4 tầng, 120 m2, giá 32 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 triệu 120 m2 0,27 triệu/m2
      chính chủ cần cho thuê nguyên ngôi nhà phố - khu đô thị Lakeview City.Thông tin chi tiết:ngôi nhà phố hoàn thiện cơ bản- DT: 6x20m.- Thiết Kế: 2 trệt 3...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 360 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2, giá 105 tỷ

      105 tỷ 360 m2 291,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự 2 MT 151 Nguyễn Văn Hưởng 18x20m (360 mét vuông) giá 105 tỉ.Chính chủ cần bán căn biệt thự 2 MT 151 Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất tại Đường Nguyễn Văn Kỉnh - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Gia đình cần xử lý công việc nên bán ngay miếng đất khu Phú Nhuận 2 P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2 đã có bản vẽ và giấy phép XD.đc: Lô B40 Khu Phú Nhuận 2.Vị trí:...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 14m tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2, giá 340 tỷ

      340 tỷ 0 m2
      Bên em chuyên mua bán - cho thuê tại KĐT Sa La Đại Quang Minh.Em gửi a/c tham khảo qua một số căn cần bán:1. Thông tin nhà mặt tiền cần bán:- Vị trí:...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 120 m2 tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán rẻ đất đảo Kim Cương, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, DT 5x20; 6x20; 7x18; 8x20; 15x20;...- Vị trí đắc địa, ngay khu đảo kim cương, ủy ban nhân dân...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hoàng - Quận 2, giá 23 tỷ

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Hoàng lộ giới 30m, P. An Phú Q2 (khu đô thị An phú an Khánh).- DT đất 80 mét vuông (4x20), diện tích xây dựng...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Nhượng lại mảnh đất khu dân cư Thế Kỷ 21 TML Q. 2. Sát Gần sông giồng, khu vực nhiều cây xanh mát mẻ. Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, giao thông đi...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 89 m2 89,89 triệu/m2
      - Thông tin trực tiếp chính chủ - miễn trung gian - Hỗ trợ chủ động đàm phán chính chủ.- giá siêu mềm năm 2023.- Công ty/đại lý cung cấp dịch vụ môi...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 430 m2, giá 61,05 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      61.05 tỷ 430 m2 141,98 triệu/m2
      Độc quyền bán căn Penthouse Thảo Điền Pearl - Giữ thẻ xem nhà 24/7.- Thiết kế 2 tầng: Tầng trên 3 PN - 3  phòng vệ sinh, 1 phòng kho. Tầng dưới 1...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 220 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 220 m2 104,55 triệu/m2
      🎉Bán 3 căn dự án Define Capitaland Q2 chỉ 88 căn độc bản siêu sang và siêu vip 😍🏠- Mỗi chung cư 1 thang máy riêng đến tận cửa- Mổi căn có hồ bơi riêng...
      Căn hộ DEFINE, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!