Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 132 m2 90,91 triệu/m2
      Feliz en Vista bán chung cư tầng cao tháp Altaz - loại SPA foreigner Quota, căn Sky loft có DT 132.55 mét vuông với thiết kế 3  phòng ngủ, 3...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất trung tâm hành chính TP Thủ Đức.+ Dự án Phú Nhuận.*  phòng ngủ 2: DT 7x18.7m giá 110tr/ mét vuông.*  phòng ngủ1: DT: 7x18.7m giá...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 120 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 120 m2 160 triệu/m2
      Chủ gửi e Nhi bán 3 miếng đất khu dân cư Văn Minh, đối The Sun Avenue Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.Và nhiều lô khu dân cư khu dân cư Sông Giồng.- Lô...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Số 59, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 2 tầng, 404 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 404 m2 111,39 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay biệt thự đường Lê Hữu Kiều, khu trung tâm hành chính Tp. Thủ Đức.Sát bên Đảo Kim Cương.Khu bờ sông cực mát và trong lành.DT 16,5 x...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Cần tiền nên chính chủ gửi bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, căn hộ góc 2 view cực đẹp, DT 75m2.căn hộ chung cư bàn giao có nội thất.căn...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 6 tầng, 400 m2, giá 70 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 400 m2 175 triệu/m2
      Bán Villa nghỉ dưỡng Khu VIP 2MT ngay Nguyễn Văn Hưởng - View sông, P. Thảo Điền, Q. 2 - DT: 20 x 20m- Kết cấu: 1 hầm, 5 Lầu, Thang máy nhập khẩu+ Hướng:...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 404 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 404 m2 247,53 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự nằm trong khu Hồ Chí Minh Mystery Villas, vị trí độc nhất, 3 MT, view sông mát mẻ.- DT: 16x28m.- 3 MT: View sông, view trung tâm Q....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 156 m2, giá 11,8 tỷ tại Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 156 m2 75,65 triệu/m2
      Bán căn hộ căn hộ thông tầng view sông One Verandah Đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, HCM.- Bàn giao thô.- NH hỗ trợ LS.- TT 30 phần trăm...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,08 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.08 tỷ 50 m2 41,6 triệu/m2
      - Giỏ hàng tháng 12/2023 giá siêu mềm nhất và cạnh tranh nhất dự án Safira Khang Điền - Một trong dự án của chủ đầu tư uy tín Khang Điền đã có sổ, chất...
      Dự án Safari, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 80 m2
      Độc quyền căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh view sông tầng cao mua trực tiếp từ CĐT Mapletree Singapore. NH VCB & BIDV ân hạn gốc - lãi 24 tháng,...

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 31 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 152 m2 203,95 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Bán chung cư 3 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm, GĐ 2 Crest Residence.- DT...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,64 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.64 tỷ 66 m2 40 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền Q2- pháp lí rõ ràng- LÀM VIỆC TRỰC TIẾP VS CHÍNH CHỦ- DT căn hộ chung cư...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.13 tỷ 113 m2 27,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Sadora Apartment, Q. 2DT: 113m2Kết cấu: 3 PN, 2 phòng tắmlogia hướng: hướng Đông NamBàn giao căn hộ chung cư nội ...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 64 m2 31,1 triệu/m2
      căn hộ chung cư EMPIRE CITYDT: 64 mKết cấu: 1 PN, 1 phòng tắmĐầy đủ nội thấtpháp lí: SHRcăn hộ chung cư có vị trí cách Anh ngữ Việt Mỹ Q. 4 1.0...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 64 m2 31,1 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Empire City, Q. 2DT: 64m2Kết cấu: 1 PN, 1 phòng tắmBàn giao căn hộ chung cư full nội thất, thiết kế hiện đạicăn hộ chung cư...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Cần bán căn 1 phòng ngủ , DT 50m2 , view cầu Bason Giá siêu tốt -cần ra gấp liên hệ 0919 656 ***
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2 tại Đường 6 - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 48 m2 66,46 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 1 trệt2 lầu. Đường số 6, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT đất: 48m. - Nhà căn hộ góc rất nổi bật.- Đường trước nhà 5m, xe ôtô ra vào bình...
      Đường 6, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 2, giá 63 tỷ

      63 tỷ 114 m2 552,64 triệu/m2
      Bên Em chuyên mua bán - cho thuê tại KĐT Sa La Đại Quang Minh.Em gửi a/c tham khảo qua một số căn cần bán:1. Khu nhà mặt tiền thương mại Saritown Sala:-...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!