Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 48 m2 tại Đường 3 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 48 m2 48,96 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô trên Đường số 3 ( ngay Trần Não), P. Bình An, Q. 2DT: 4x12m, 1T2L, 3 phòng ngủ 2 toilet.Giá: 2,35 tỉ (thỏa thuận).SHR sang tên...
      Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouses 95 m2, giá 29 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 95 m2 305,27 triệu/m2
      GIỎ HÀNG 70 CĂN sang nhượng GLOBAL CITY CAM KẾT giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG- LK5,6 giá mềm 30-31 tỉ- LK1 Trục nhạc nước giá gốc GĐ 1- LK3,13,14 Trục đường...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 154 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,48 tỷ

      18.48 tỷ 154 m2 120 triệu/m2
      Chuyên đất nền SHR khu dự án Thế Kỷ 21 - Đảo Kim Cương, Q. 2 (Tp.Thủ Đức) - Nhiều loại DT đẹp, Giá hiện tại rất tốt! Cập nhật 01/01/2024Đất dự án Thế Kỷ 21,...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 238 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 238 m2 168,07 triệu/m2
      Khuôn đất rẻ nhất Khu Fideco Thảo Điền View sông 14x18m, giảm mạnh 59 tỉ còn 40 tỉ TL:- DT: 14x18m, DTCN 238m2.- Khuôn đất đẹp thích hợp xây văn phòng công...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 10 tầng, 894 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Duy Trinh, giá 114 tỷ

      114 tỷ 894 m2 127,52 triệu/m2
      - Bán MT Nguyễn Duy Trinh DT lớn 894 mét vuông (30m x33m) đang cho thuê 120tr, giá 114 tỉ TX H10 lầu.- DT 28x35m.- Hiện trạng nhà cấp 4.- Khu vực...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường 3 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố ngay chợ Đo Đạc, P. Bình An, Q. 2.- DT: 4.2 x 18m.- Kết cấu: Trệt lầu.- HĐ thuê: 17 tr/tháng.Rất thuận tiện KD, buôn bán; làm văn phòng;...
      Đường 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 560 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 79 tỷ

      79 tỷ 560 m2 141,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trước Tết, bán căn biệt thự kiểu pháp MT đường số Quốc Hương Thảo Điền, TP. Thủ Đức.- căn biệt thự có DT khuôn viên: 20x28 =...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 14m tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2, giá 340 tỷ

      340 tỷ 0 m2
      Bên em chuyên mua bán - cho thuê tại KĐT Sa La Đại Quang Minh.Em gửi a/c tham khảo qua một số căn cần bán:1. Thông tin nhà mặt tiền cần bán:- Vị trí:...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất 100 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Bán đất MT An Phú An Khánh:- DT 5x17m đường Vành Đai Tây giá 255 tr/m.- DT 5x20m đường Trần Lựu giá 309 tr/m.- DT 5x23m đường Dương Văn An giá 240 tr/m.- DT...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 426 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 426 m2 66,91 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà vừa vừa xây dựng, đối diện công viên, ngay Tạ Hiện, Q. 2DT: 7x20m, view công viênDT xây dựng: 426m2Tầng hầm, thang máy đầy đủ, đối diện là...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 66 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 66 m2 210,61 triệu/m2
      1. Nhà 4x16,5m, nhà rất đẹp, trệt 3 lầu, giá 13.9 tỉ.2. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đối diện công viên, giá 16 tỉ.3. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đường 16m, giá 21 tỉ,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 400 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 400 m2 180 triệu/m2
      bán ngay nền đất đẹp tại KĐT An Phú An Khánh, kề bên Metro.DT 400m2.lô đất có vị trí đẹp, giao thông thuận tiện. liên kế công viên, cách Metro chỉ 200m,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 79 m2, giá 11,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.1 tỷ 79 m2 140,51 triệu/m2
      Giỏ hàng chủ đầu tư The Crest Metropole Thủ Thiêm căn 2 - 3 phòng ngủ siêu hot giảm giá cực sốc Tháng 12/2023.The Crest Thủ Thiêm - dự án mới nhất...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố đường số 13, gần đường Nguyễn Duy Trinh và Nguyễn Tuyển, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 giá rẻ.- DT đất: 72  mét vuông (4.3 x...
      Đường Số 13, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 119 m2, mặt tiền 7m tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,12 tỷ

      5.12 tỷ 119 m2 43 triệu/m2
      Cần bán miếng đất bìa đỏ KDC Cát Lái Invesco 153ha, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- DT: 7x17m (Tổng 119m, vuông vắn).- Không lỗi phong thủy, đường...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 160 m2
      Chính chủ gửi bán lô A30 dự án Đá Bình Dương, khu dân cư 174ha Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức, (Q2 cũ).DT: 160 mét vuông (8m x 20m).pháp ...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouse 3 tầng, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 0 m2
      Thông tin nhà phố thương mại khối đế Sarina cần bán:- Vị trí: MT đường B2 một trong những con đường đông nhất tại KĐT Sa La Q. 2.- DT: 8.2m x 9.3m.- Kết...
      Dự án Sarina Condominium, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 3,13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.13 tỷ 113 m2 27,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư SADORA APARTMENT, Q. 2DT: 113mKết cấu: 3 PN, 2 phòng tắmlogia hướng: hướng Đông NamĐầy đủ nội thấtpháp lí: SHRcăn hộ chung cư có vị...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!