Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, giá 340 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      340 tỷ 0 m2
      Bên em chuyên mua bán - cho thuê tại KĐT Sa La Đại Quang Minh.Em gửi a/c tham khảo qua một số căn cần bán:1. Thông tin căn nhà phố cần bán:- Vị trí:...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Bán nền 1.8ha Tái Định Cư Bình Khánh ( đối diện chợ Bình Khánh ) đường D6 (30m) trục xuyên thẳng ra đường Lương Đình Của, P. An Khánh , Tp.Thủ Đức,1. Lô :...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 3 tầng, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 0 m2
      Thông tin khối đế Sarina cần bán:- Vị trí: MT đường B2 một trong những con đường đông nhất tại KĐT Sa La Q. 2.- DT: 8.2m x 9.3m.- Kết cấu: Trệt (G) + 2...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shop house 95 m2, giá 30 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Căn LK04 đẹp nhất dự án, vị trí rất đẹp kế góc, gần nhạc nước, TTTM.Do thay đổi nhu cầu chuyển sang Úc nên tôi quyết định bán sớm 2 căn để lại một căn để...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 5 tầng, 95 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Gần ngã 3 đường lớn 20m, gần trường quốc tế, gần khu nhạc nước và TTTM.Đường trước nhà: Rộng 14m (lòng đường 7m, lề đường mỗi bên 3,5m).DT: 5m...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 975 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 240 tỷ

      240 tỷ 975 m2 246,16 triệu/m2
      căn biệt thự sang trọng.+ Thảo Điền, P. Thảo Điền, Q. 2, khu phố doanh nhân và cán bộ ở.+ DT: 975m2, ngang: 21,5m, dài: 46m.+ căn biệt thự sang trọng,...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 56 m2 58,93 triệu/m2
      (- ) Gửi quý KH rỗ hàng dự án The Sun Avenue Q2 đang bán tháng 1/2023 - Thời điểm cận Tết thời điểm tốt chính chủ thường hay giảm giá mạnh cho KH sắm nhà...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Q
      Trần Ngọc Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ góc căn hộ chung cư Citihome P. Cát Lái, Q. 2căn hộ góc lầu cao, view đẹp, hoàn thiện nội thất sẵn chỉ vào ởgiá bán: 1.75 tỉ, SHR...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường An Phú - Quận 2, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 0 m2
      Chị chủ cho con đi du học cần chuyển lên ở căn hộ chung cư gửi bán ngôi nhà tâm huyết._ vị trí nhà MT đường 31D_ DT ngang 4x20 nở hậu 5m_ Tổng DT...
      An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 115 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 115 m2 82,61 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất đẹp khu vực dự án BV Lê Văn Thịnh P. Bình Trưng Tây Q2, Tp Thủ Đức. DT 115m2 5mx23m giá chào 11,5 tỉ. thỏa thuận giá bán gấp 9,5...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 115 tỷ

      115 tỷ 0 m2
      - Bán Đất MT đường Lương Đình Của, P. Bình Khánh. Q. 2 TP Thủ Đức.- DT: 10,28 x 23.18 mét vuông.- TDTD: 241,3 mét vuông.- đc phép xây dựng cao...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      - Bán đất MT đường Lương Đình Của, P. Bình Khánh. Q. 2 TP Thủ Đức.- DT: 463,8 mét vuông (ngang 10,5 mét vuông).- đc phép xây dựng cao tầng.- 1...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2  phòng ngủ căn hộ chung cư An Khang đầy đủ nội thất View thoáng đẹpDT 90m, đã có SHR có thể công chứng ngay...
      Dự án Cao ốc An Khang, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trường Thọ - Bđs Nhà Khu Đông Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 40 m2 41,25 triệu/m2
      Rổ hàng sang nhượng The Sun Avenue giá mềm.28 Mai Chí Thọ, Q. 2.Zalo, imess, telegram, viber hoặc gọi trực tiếp).Studio: Từ 1 tỉ 650.1pn1 nhà vệ ...

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 86 m2 87,21 triệu/m2
      bán nhà Q. 2, không có căn thứ 2 để so sánh, DTS :258 mét vuông, 4 PN 5  phòng vệ sinh. Nhà rất mới chỉ 7.55t.y._ DT: 6 * 15- Nhà kết cấu: 3...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà khu 10ha (10 mẫu ) P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức (Q. 2)- DT: 100m²( 5m x 20m) - diện tích xây dựng: 255m2 - Hướng : hướng Tây ...
      Dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 330 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Khánh - Quận 2, giá 52 tỷ

      52 tỷ 330 m2 157,58 triệu/m2
      CẬP NHẬT giá siêu mềm MỚIkhu dân cư Sông Giồng, KP2 - TP Thủ Đức MT Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q. 2 - DT : 22x15 CN 330m2- diện tích xây dựng 158,9m2...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 14m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Dự án The Global City, đường Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Q. 2, TP.HCM.Vị trí đẹp: Gần ngã 3 đường lớn 20m, gần trường quốc tế, gần khu nhạc nước và TTTM.Đường...
      Dự án The Global City, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!