Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 51 m2 88,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 4 tầng đường số 6, thông ra Nguyễn Thị Định, Nguyễn Tư Nghiêm, Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 giá rẻ.DT đất: 51m2...
      Đường Số 6, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Song Hành - Quận 2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      VỊ TRÍ : SONG HÀNH - P. AN PHÚ - Q. 2Giá 3,1 tỉ TL DT: 5 x 12m CN 60m2 Nhà 2 lầu 4 PN 3 toilet - 2 logia đầy đủ nội thất. Hẻm 1 trục 4m oto cất...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 80 m2 38,13 triệu/m2
      Bán nhà Q. 2, không có căn thứ 2 để so sánh, DT: 80m2 ( 5X16), 4 PN 4  toilet. Nhà rất mới chỉ 3.05 tỉ.DT: 5 * 16m CN 80m.- Nhà kết cấu: 4 tầng kiên...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nguyễn Ư Dĩ - Quận 2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 60 m2 64,17 triệu/m2
      Nhà Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 6x10m, 1T2L, 3 phòng ngủ 2 toilet.Giá: 3.85 tỉ (thỏa thuận).sổ hồng sang tên ngay trong ngày.Gần chợ...
      Đường Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đoàn Hữu Trưng - Quận 2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần tiền làm ăn bán nhanh nhà hẻm 6m gần Masteri An Phú, Đoàn Hữu Trưng, Q. 2.- DT 5 x 15m.- Kết cấu: 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng 4 PN 5 nhà tắm.- Giá 3,8...
      Đường Đoàn Hữu Trưng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Thấp hơn thị trường - giá đầu tư tốt.Chính chủ bán gấp căn biệt thự đường Nguyễn Hoàng - P. An Phú - Q. 2.- DT7 x 21m - Công nhận: 140 m - vuông vắn...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 140 m2 tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 140 m2 178,58 triệu/m2
      Chính Chủ - Cần Bán Nhanh Biệt Thự Khu Compound 280 Lương Định Của - Phường An Phú - Quận 2- Diện Tích : 7 x 20m - Công Nhận : 140  mét ...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 200 m2 tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      bán gấp khuôn đất đường Bùi Tá Hán An Phú Q. 2 ( Đoạn Đầu) 200 mét vuông chỉ 30 tỉ 0937 221 ***DT đẹp vị trí sang trọngGiá hợp lý chưa đến 150...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 108 m2 tại Phố 56 - Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 108 m2 115,75 triệu/m2
      Bán nhà khu dân cư Đông Thủ Thiêm, kế Lakeview, Q 2,- DT: 108m2, 3 lầu.- Chỉ 12.8 tỉ.Vị trí dự án kế bên khu Lakeview sang trọng và đẳng cấp, mất độ dân ...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phố 56, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 360 m2, mặt tiền 18m tại Đường Nguyễn Văn Hưởng, giá 105 tỷ

      105 tỷ 360 m2 291,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 2 MT đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2- Nhà 2 MT trước sau, mặt trước đường Nguyễn Văn Hưởng, mặt sau đường nội bộ khu compound...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 119 m2 tại Đường Trần Não - An Khánh - Quận 2, giá 27 tỷ

      27 tỷ 119 m2 226,9 triệu/m2
      Bán shop shop KD quần áo.Hiện trạng: nhà c4 MT KD.Số 8 đường 18, P. Bình An (nay là An Khánh, TP Thủ Đức) Q. 2.Vị trí: Trên đường duy nhất nối thông Trần...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 7 tầng, 205 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 205 m2 317,08 triệu/m2
      Bán building MT đường KD Thảo Điền, Q. 2- Vị trí căn này nhà nằm ở tuyến đường KD sầm uất sát với Xuân Thủy, tập trung nhiều cafe và nhà hàng sang trọng, là...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 110 m2 tại Đường Tạ Hiện - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 28 tỷ

      28 tỷ 110 m2 254,55 triệu/m2
      + Vị trí vàng ngay Đảo Kim Cương, ủy ban nhân dân TP. Thủ Đức, Đ. Tạ Hiện.+ DT: 110m công nhận đủ (5x22), kết cấu 7 tầng có hầm thang máy từ hầm lên tới...
      Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh trước tết giảm giá nhanh 19 tỉ còn 16,8 tỉ khu compound Mystery Villas.DT: 5x20mCam kết: giá mềm nhất thị trường, làm việc trực...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 200 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 43 tỷ

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      Tọa lạc đường Cao Đức Lân - P. An Phú - Q. 2 (ngay công viên lớn hồ sinh thái) - DT: 10 x 20m - công nhận: 200 m - vuông vắn.- Kết cấu: Hầm 3 lầu - đầy đủ...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà 1 xẹc đường 49 Nguyễn Duy Trinh- P.Bình Trưng Đông- Dt 5x20m- nhà xd 3,5 tầng- dg20m- Hiện nhà đang cho thuê- sổ hồng riêng tên...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ gửi bán 2 nền liên kế lô góc MT Đường 10m + 25m TĐC Nam Rạch Chiếc, P. An Phú, Tp Thủ Đức.- Tổng 2 lô ghép cặp là (12m x 16m) Vạt Góc.DT: 99,5m2...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 160 m2 59,38 triệu/m2
      ĐẤT bìa đỏ. _ 5x20 giá 55tr/m _ 5x21.9 giá 47tr/m _ 6x20 giá 57tr/m _ 7x20 giá 50tr/m _ 8x20 giá 48tr/m ĐẤT HĐ. _ Dự án PHÚ GIA giá 5tỉ /lô...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!