Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 100 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Bán đất dự án Nam Rạch Chiếc liên kế Global City. liền kềt Cao Tốc và đường Đỗ Xuân Hợp. Giao thông thuận tiện kết nối. pháp lý rõ ràng, sổ hồng.- Đất...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn shophouse 5 tầng, 95 m2, giá 29,7 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.7 tỷ 95 m2 312,64 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố thương mại Global City.5x19 LK6 căn cạnh góc.Ra đường lớn 20m, trung tâm thương mại rất gần.Giá 30.33 tỉ.LK5 giá 29. X tỉ.liên ...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 160 m2 65 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất bìa đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái, P. Cát Lái, TP Thủ Đức.- Vị trí đường 24 mét nối 2 đầu là trường đại học UMT và trường cấp 2 Cát...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 215 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 215 m2 153,49 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự (Góc - bìa đỏ) thuộc dự án Thế Kỷ 21 ngay đường Đồng Văn Cống - Q2, di chuyển ra Q1 chỉ 5p, DT 215m. Tây Nam, đường trước nhà...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 20 m2, mặt tiền 6m tại Phường An Phú - Quận 2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 20 m2 130 triệu/m2
      Vip An Phú, căn hộ góc - đường oto - nhà 2 tầng Q2.Mô tả:căn hộ góc, thoáng, đường oto rộng rãi, khu căn biệt thự - đại gia vây quanh.Thuận tiện di...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 875 m2, giá 150 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 875 m2 171,43 triệu/m2
      căn biệt thự Thảo Điền hồ bơi sân vườn rộng rãi với 875 m2 đất (25x35).Chủ chào 150 tỉ (còn thỏa thuận mạnh).anh chị quan tâm gọi 0909 688 ***
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 129 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,84 tỷ

      14.84 tỷ 129 m2 115 triệu/m2
      * bán ngay đất dự án Phú Nhuận 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TP Thủ Đức vị trí đẹp giá quá rẻ.- DT: 7m x 18.5m.- Đường: 12m thông song song đường 40m Trương...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      MT đường số P. Thảo Điền, Q2.Nhà đẹp ở ngay đón Tết.DT: 8x13m.Công nhận: 100 mét vuông.Kết cấu: Trệt, 3 lầu.Giá: 25 tỉ.
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 29 - An Phú - Quận 2, giá 15,68 tỷ

      15.68 tỷ 80 m2 196 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố An Phú An Khánh.Nhà đường 29 đối diện công viên.- DT: 4x20m.- Kết cấu: 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ, 2 logia...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 29, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 192 m2, mặt tiền 12m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,68 tỷ

      31.68 tỷ 192 m2 165 triệu/m2
      bất động sản Kim Land cần bán các nền căn biệt thự sau:1. Nền 12x16m, MT đường Bùi Tá Hán, bìa đỏ, giá 165 tr/m (31,68 tỉ).2. Nền 10x16m, MT đường 36...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 160 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 160 m2 155 triệu/m2
      nền đất Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi.Vị trí đẹp đường Trương Văn Bang vào 1 trục, rất ít lô bán ạ.Chỉ với 24.8 tỉ đã mua đc đất khu dân cư Huy Hoàng, P. Thạnh...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Chính chủ gửi em Nhi bán đất MT đường số 46 đối diện công viên lớn khu dân cư 10 mẫu, P. Bình Trưng Đông TP Thủ Đức.DT: 100 mét vuông (5m x...
      Đường 46, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 4 tầng, 160 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 160 m2 106,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc sân vườn DT 8x20m 1 trệt 3 lầu nhà hoàn thiện full nội thất đầy đủ giá quá tốt chỉ 17 tỉ có thỏa thuận bớt lộc cho...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn shophouse 5 tầng, 95 m2, giá 29,9 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.9 tỷ 95 m2 314,74 triệu/m2
      căn nhà phố The Global City của CĐT Masteires phát triển với DT dự án 117ha. Bao gồm 3 phân khu căn nhà phố, căn hộ chung cư và 2một căn villas siêu...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 95 m2, giá 29 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 95 m2 305,27 triệu/m2
      Giỏ hàng 75 căn sang nhượng Global City cam kết giá mềm nhất thị trường.- LK5,6 giá mềm 29 - 31 tỉ.- LK1 Trục nhạc nước giá gốc GĐ 1.- LK3,13,14 Trục...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 4 tầng, 95 m2, giá 29 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 95 m2 305,27 triệu/m2
      Giỏ hàng 80 căn sang nhượng Global City cam kết giá siêu mềm nhất thị trường.- LK5,6 giá siêu mềm 29 - 31 tỉ.- LK1 Trục nhạc nước giá gốc GĐ 1.-...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 2 tầng, 106 m2, giá 22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 106 m2 207,55 triệu/m2
      - Giỏ hàng siêu hot nhà phố thương mại shophouse trực tiếp từ chủ đầu tư Masterise Homes: Sở hữu lâu dài + gói cam kết thuê lại + hỗ trợ LS.+ Shop 18:...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 17,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.7 tỷ 100 m2 177 triệu/m2
      Lakeview City KĐT đáng sống, Chính chủ bán ngay ngôi nhà phố dt 5x20m 1 trệt 3 lầu giá bán 17,7 tỉ L/H 0907 860 ***.Nhà full full nội thất cao cấp,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!