Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 69 m2 181,16 triệu/m2
      Em biết thời gian của anh/chị rất bận. Đây là căn có mức giá siêu mềm nhất Opera. • Giá: 12.5 tỉ, không trả thêm bất cứ chi phí gì.• View sông, thoáng và...
      The Opera Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 10,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.7 tỷ 117 m2 91,46 triệu/m2
      [sang nhượng] chung cư 3 phòng ngủ Đảo Kim CươngDT: 117 mét vuông - 3 phòng ngủTặng nội thất xịn xòTầng cao - View nội khuGiá: 10,7...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      chung cư NEW CITY THỦ THIÊMMT đường Mai Chí Thọ, An Phú, Q2, gần hầm thủ thiêm- di chuyển vào Q1 chỉ mất 7p.- pháp lí rõ ràng.- Nội thất còn mới. - chính...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      chính chủ cần thanh lý chung cư One Verandah Mapletree Q. 2 - DT: 80 m² - Kết cấu: 2 PN, 2 WC - full nội thất, thiết kế hiện đại - View thoáng, an ninh,...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 76 m2 38,82 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Homyland Riverside - Q. 2.- DT: 76m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư đang để trống.- chung cư có SHR.-...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 35 m2 48,58 triệu/m2
      Bán chung cư OT - The Sun Avenue.------------------------------------------------------------+ DT: 35m - giá: 1ty7 (bao thuế phí, thối lại sổ).+ Nhà mới,...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,04 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.04 tỷ 38 m2 27,37 triệu/m2
      Thủ Thiêm Green House - Nhà ở xã hội giá rẻ ngay trung tâm TP.Vị trí đắc địa: Ngay MT đường Võ Chí Công, Q. 2, TP. TP.HCM.Hệ thống tiện ích nội khu đa...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 52 m2 60,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay 1 phòng ngủ 52 mét vuông New City:- giá bán: 3ty150 bao hết thuế phí và 5 phần trăm sổ.- Nhà nội thất đầy đủ...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 94 m2 117,03 triệu/m2
      Nhiều năm làm tại dự án Empire City Thủ Thiêm - nắm Full giỏ hàng bán 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ - căn ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      Ngộp bank cần ra gấp.- 2 phòng ngủ + 1  toilet - 56 mét vuông đầy đủ nội thất cao cấp.- View TP cực thoáng mát - yên tĩnh.- NH hỗ trợ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 170 m2 323,53 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư bán tại Metropole, cam kết hình ảnh và thông tin đúng sự thật. - Cả dự án chỉ có một căn duy nhất.- DT 170m + 120 m...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.3 tỷ 83 m2 136,15 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán theo tiêu đề, cam kết giá và hình ảnh đúng sự thật. - DT 83m2, nội thất chủ đầu tư bàn giao cao cấp- Layout 2 phòng ...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,74 tỷ tại Quận 2

      3.74 tỷ 49 m2 76,33 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Nằm tại tháp Canary thuộc Đảo Kim Cương, đây là tháp duy nhất không phải sở hữu lâu dài tại Đảo. chung cư thuộc tháp Canary là dạng...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 10,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.4 tỷ 137 m2 75,92 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Diamond Island Q. 2.Loại Dualkey 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 2 phòng khách 2 bếp.DT rộng lên đến 137m.Cửa vào hướng Đông ...

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Cập nhật ngày 06/01/2024, Metropole bao gồm khu đã nhận nhà ở ngay, khu sắp nhận nhà và dự án mới đang triển khai, tư vấn chọn căn theo nhu cầu, tham quan...
      Dự án The Metropole, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 53 m2 96,23 triệu/m2
      Mua - Bán - Cho thuê căn hộ chung cư, nhà phố thương mại, Penthouse Lumiere Riverside Thảo Điền.Hiện đội ngũ KD chúng tôi đang có 200 căn hộ chung ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bach Nhu Properties Co., Ltd. Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 195 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 195 m2 133,34 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán theo tiêu đề, cam kết giá và hình ảnh đúng sự thật.DT sàn 115m + 80m tầng lửng.Có thể thiết kế 3 - 4 PN.Bàn giao thô, view...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 13,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.9 tỷ 95 m2 146,32 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư bán như tiêu đề, cam kết hình ảnh và thông tin giá đúng sự thật.- DT: 95 mét vuông.- Kết cấu: 2 phòng ...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!