Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 299 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 43,36 tỷ

      43.36 tỷ 299 m2 145 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất giá rẻ nhất khu compound Mystery Hưng Thịnh kế bên đảo Kim Cương,Lô BT2 13mx23m 299m2 giá chỉ 145 tr/m2 - Giá xung quanh đã bán...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà c4, KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- DT: 8,505x20m (Tổng 170,1 m2).- Đường trước đất rộng 12 mét (Đường 67 -...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường 67Cl, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 124 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 124 m2 133,07 triệu/m2
      Bán khuôn đất góc 2MT Siêu rẻ Đường số 3, KDC Sông Giồng, P. An Phú, Q. 2.- DT: 7x18m.- DT đất trên sổ: 124 mét vuông.- Giá chính chủ mở bán: 16,5...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Số 3, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Chủ kẹt bán trước tết miếng đất rẻ hơn thị trường 30 phần trăm.DT: 8x20 =160m.Xd: 7 lầu.Giá cũ 185tr tr nay kẹt bán ngay 125 tr/m.Thích hợp XD chung...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 308 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 308 m2 97,41 triệu/m2
      Bán Garden Villa Diamond island Q. 2, tháp Bora Bora, DT 308  mét vuông, căn hộ chung cư thiết kế căn duplex 2 tầng gồm 3 PN rộng 224  mét ...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá rẻ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 58 m2
      Quy mô: 20.875 mét vuông:+ 3 lock căn hộ chung cư tổng 1.040 căn.+ 1 lock tiện ích 5 tầng.- Độ cao 9 tầng đầy đủ tiện ích: Hồ bơi vô cực tầng 5,...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Nam, giá 10,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      chính chủ bán gấp căn 2 phòng ngủ tầng X tháp Galleria căn hộ The Metropole Thủ Thiêm.- DT 70m2. Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.- logia...
      The Metropole, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 80 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 14 - An Phú - Quận 2, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đường 14 sau CC Vista, An Phú,- đc: Số 44 - Đường 2, Làng Báo Chí, TD.- DT: 4 x 20 m.- Kết cấu: 1T, 2 lầu, 4 phòng ngủ, nội thất.-...
      Đường 14, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 91 m2 109,9 triệu/m2
      MT đường vip Thảo Điền - Q. 2 - giá bao đầu tư - nở hậu tài lộc.Gấp bán hạ 1tỉ3 - chào 10 tỉ - định giá NH 11 tỉ - bán bằng giá vay max.Mô tả:+ Tiện ích chỉ...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn shophouse 4 tầng, 120 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      Mua nhà mặt tiền An Phú (Q. 2), gia tăng giá trị ngay cả khi ở, 120 mét vuông DT sàn 436 mét vuông, 4 tầng, 24 tỉ.Cụm dân cư Minh Thông...
      Dự án Nhà phố Precia Riverside, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường 26 - Cát Lái - Quận 2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1trệt 2lầu MT đường 26 P. Cát Lái TP Thủ Đức(Q2 cũ).Dt đất 77,6m2 ngang 5,97m DT sàn 183,5m2 có 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh 1bếp 1PK sân...
      Đường 26, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 67 m2 55,98 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư cao cấp The Ascent nằm trên đường Quốc Hương, ngay trung tâm Thảo Điền Q. 2, có 3 mặt view sông thoáng mát. Mặt còn lại của khu căn ...
      Dự án The Ascent, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhanh lô đất bìa đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (N,ay là TP Thủ Đức).- Vị trí: KDC hiện hữu, gần cụm trường cấp 1,2,3, MT...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường Trần Lựu - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      Vị Trí: Nằm trên MTĐ Trần Lựu ,P. An Phú Q. 2. - DT đa dạng: 60m2-150m2.- hạ tầng giao thông hoàn thiện bao gồm:- Điện âm,nước máy tiêu chuẩn Singapor.-...
      Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất nằm ở khu dân cư Số 1 Thạnh Mỹ Lợi Q2.khu dân cư đc quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh, đông cư dân.DT: 5,7 x 17,5.bìa ...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 160 m2 120 triệu/m2
      Chủ kẹt bán trước tết miếng đất rẻ hơn thị trường 30%DT: 820 =160 m Xd: 7 lầuGiá trước 145 tr nay kẹt bán gấp 120 tr/1mThích hợp xd chung cư dịch vụa/c...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn shophouse 86 m2, giá 12 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 86 m2 139,54 triệu/m2
      nhà phố thương mại 4 MT - 3 mặt giáp sông đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 - liên kế Đảo Kim CươngThiết kế chuẩn Singapore mảnh xanh chiếm 65%View trực diện...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Đường 51 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Vị trí: MT đường 51, khu dân cư Văn Minh - ngay 8 tháp The Sun Avenue, An Phú, Q. 2.- DT: 6x20m = 120 mét vuông (CN) - vuông vắn.- Thích hợp làm...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 51, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!