Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Não - An Phú - Quận 2, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 100 m2 169 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngôi nhà phố bề ngang rộng 7.6m dài 16m tổng 100 mét vuông đất.Bề ngang rộng xây dựng kiểu căn biệt thự mini, đường trước nhà...
      Đường Trần Não, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 119 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Quận 2, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 119 m2 189,08 triệu/m2
      Tháng mới chúc ai cũng rực rỡ ạ 🥳Bán Nhà khu dân cư Sông Giồng, An Phú, Q. 2.DT : 119 mét vuông (7m x 17m)Giá : 22.5 tỉHướng: hướng Đông NamVị...
      Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 100 m2 tại Phố 49 - Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Bán nhà khu 10 mẫu P, Bình Trưng Dông, Q. 2 cũ TP Thủ Đức.DT 100 mét vuông.Nhà xây 1 trệt 1 lầu. Có 2  phòng ngủ. Và 3  nhà vệ sinh. Và...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú - Quận 2, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      1. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đối diện công viên, giá 16 tỉ.2. Nhà 4x20m, trệt 3 lầu đường 16m, giá 21 tỉ, nhà góc 2 MT cực đẹp.3. căn nhà phố đường Bùi Tá...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 466 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, giá 175 tỷ

      175 tỷ 466 m2 375,54 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay MT Xuân Thủy, Thảo Điền, Q. 2.- DT: 15m x 31m. Công nhận: 466m2. vuông vức không lỗi phong thủy.- Mới ký HĐ thuê mới 250 tr/tháng. Thời...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, giá 405 tỷ

      405 tỷ 1 m2 405000 triệu/m2
      Cần bán nền đất 1400 mét vuông - MT thương hiệu KD Xuân Thủy.đc lô góc: 48 Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 22.5m x 56m, Nở hậu: 24.10m.- Công...
      48, Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 100 m2 195 triệu/m2
      𝐇𝐀̀𝐍𝐆 𝐇𝐎́𝐓 " 𝐕𝐈𝐏 " 𝐜𝐡𝐮̉ 𝐠𝐢𝐚̉𝐦 𝐡𝐚̆̉𝐧 𝟖 𝐭𝐲̉ 𝐕𝐍𝐃 𝐜𝐚̂̀𝐧 𝐛𝐚́𝐧 𝐠𝐚̂́𝐩 𝐭𝐫𝐮̛𝐨̛́𝐜 𝐭𝐞̂́𝐭 👍👍𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 230 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 230 m2
      chỉ 145tr/ mét vuông đất xây văn phòng, chung cư dịch vụ trục đường nguyễn văn hưởngCần bán ngay trong tháng, nên chủ hạ mạnh gửi bán ngay khuôn...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 9m tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 0 m2
      BÁN hotel 4 TẦNG ĐANG HOẠT ĐỘNG TỐT - DOANH THU 150 tr - 200 tr - P.BÌNH TRƯNG ĐÔNG Q. 2 - 162.2M2Bán nhà phố KD , P. Bình Trưng Đông*Giao thông cực thuận...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 132 m2, giá 22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 132 m2 166,67 triệu/m2
      - Giỏ hàng siêu hot nhà phố thương mại shophouse trực tiếp từ chủ đầu tư Masterise Homes: Sở hữu lâu dài + gói cam kết thuê lại + hỗ trợ LS.+ Shop 18:...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Bán đất MT An Phú An Khánh:- DT 5x17m đường Vành Đai Tây giá 255 tr/m2.- DT 5x20m đường Trần Lựu giá 309 tr/m2.- DT 5x23m đường Dương Văn An giá 240 tr/m2.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố shophouse 2 tầng, 340 m2, giá rẻ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 340 m2
      - 2 căn nhà phố thương mại shophouse liên kế nhau dự án Masteri An phú -MT đường song hành khu Thảo Điền Q. 2 . . - DT : 340 mét vuông tổng 2...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 80 m2, hướng Tây - Bắc tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Vũ Tông Phan.DT 80 mét vuông (4x20m), Tây Bắc.Giá 21 tỉ.Khu vực buôn bán sầm uất, gần cục thuế TPSài Gòn, sát trường...
      Dự án An Phú An Khánh, Phố Vũ Tông Phan, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà phố thương mại 2 tầng, 254 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.3 tỷ 254 m2 44,49 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT.Bán nhà phố thương mại La Astoria 254m.- Giá 11.3 tỉ (Đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + PBT).---------nhà phố thương mại La Astoria...
      Dự án La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 5 tầng, 95 m2, giá 29,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.8 tỷ 95 m2 313,69 triệu/m2
      ngôi nhà phố The Global City của CĐT Masteires phát triển với DT dự án 117ha. Bao gồm 3 phân khu ngôi nhà phố, căn hộ chung cư và 2một căn villas...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 280 m2, mặt tiền 14m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 51,8 tỷ

      51.8 tỷ 280 m2 185 triệu/m2
      Dự án Mystery Villas.đc: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 (cạnh Đảo Kim Cương).Bán nền căn biệt thự, trục chính dự án, đường thông 12m.- Lô 14x20m...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 126 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 126 m2 190 triệu/m2
      Dự án Mystery Villas.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Loại hình: Đất ngôi nhà phố liền kề và căn biệt ...

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Lô 1: 100  mét vuông (5x20m) bán 165 tr/ mét vuông.Lô 2: 126  mét vuông (7x18m) bán 170 tr/ mét vuông.Lô 3: 140  mét vuông...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!