Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,69 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.69 tỷ 69 m2 38,99 triệu/m2
      Bán căn hộ ParcSpring, P. Bình Trưng Đông, Q. 2:- DT 69 mét vuông (2 phòng ngủ + 1  phòng vệ sinh) thiết kế 1  phòng vệ sinh nên...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Chuyển về thành phố Hà Nội, cần bán ngay căn biệt thự trung tâm An Phú - An Khánh Q. 2: (bán ngay thiện chí giảm).- Dt 10x20m, 1 hầm, 3 tầng, 5 PN......
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 21 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Thảo Điền, Q. 2:- DT 120 mét vuông (10x12m vuông vắn trên Sổ).- Nhà 4 tầng có Garra oto, cách Sông HCM 200m. oto để trong...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 41 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 200 m2 205 triệu/m2
      - Do đi định cư gia đình tôi cần bán ngay một căn căn biệt thự khu An Phú An Khánh Q. 2.- Dt 10x20m, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.- Xây dựng. 1 hầm...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 105 m2 54,29 triệu/m2
      chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh view sông The Sun Avenue, An Phú, Tp Thủ Đức, TP. Tp TP.HCM.Thông tin chi tiết căn ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      Xin chào quý KH đang quan tâm mua, thuê chung cư tại The Opera Residence.Công ty chúng tôi quản lý giỏ hàng mua bán cho thuê đủ loại DT, giá mềm, chính...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 76 m2 32,9 triệu/m2
      Vị trí căn hộ chung cư tầng cao view thoáng mát.Hiện chính chủ đang ở tiện xem nhà.giá 2.5 tỉ bao sang tên.- Khách mua tự đóng 5 phần trăm làm sổ.-...
      Dự án Homyland 2, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 18,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.8 tỷ 137 m2 137,23 triệu/m2
      Khám phá cơ hội sở hữu chung cư tại Estella Heights - sang trọng và tiện nghi dành cho chủ nhân mới!1. Thông tin chi tiết:- DT: 137m2 với Layout 3 PN, 2...
      Estella Heights, 88, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 39 m2 25,65 triệu/m2
      Hỗ trợ đăng ký suất mua nhà ở xã hội Q. 2, P. Thạnh Mỹ Lợi.* Giá:- căn hộ chung cư chỉ 25 tr/m 2(700 tr/ căn).- nhà phố thương mại chỉ 57 tr/m2 (3.3...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 219 m2, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 219 m2 95,9 triệu/m2
      Em Ms Sam Elizabeth (Sales /phòng kinh doanh bất động sản chuyên tư vấn - cung cấp dịch vụ môi giới uy tín /chuyên nghiệp) xin phép gửi đến quý a/c...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Sam Elizabeth (công Ty Môi Giới Bđs ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.3 tỷ 83 m2 136,15 triệu/m2
      Huân Trần chuyên thị trường Metropole Thủ Thiêm, hỗ trợ xem nhà 24/24 văn phòng tại dự án.Phân khu The Crest - GĐ 2 Metropole Thủ Thiêm- DT căn hộ chung ...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      chào bán đợt cuối chung cư Homyland Riverside... Hay tên khác là Homyland 3.. Số. 401. Nguyễn Duy Trinh. P Bình Trưng Đông. Q2. TP Thủ Đức... Số lg căn...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 28,5 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 140 m2 203,58 triệu/m2
      Cặp căn 4 phòng ngủ tầng cao, căn hộ góc.Tổng DT: 140m2View sông Q. 1Đã TT: 30%Nhận nhà Quý 1/2024Giá: 28.5 tỉ bao hết còn thỏa thuận---Ngoài ra,...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.88 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay.Hỗ trợ xem nhà 24/24.nội thất đầy đủ.View thoáng.2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.4.88 tỉ còn thỏa thuận mạnh cho khách...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 0 m2
      Victoria Vilagge vị trí đẹp, giá thấp hơn so với mặt bằng chung. Đầu tư thanh khoản tốt.Em Duy 0985 197 *** chuyên bán VTV giá siêu mềm nhất.Victoria...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      - Giỏ hàng cuối cùng chào bán căn hộ chung cư One Verandah tại khu vực Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2: 1BR - 2BR - 3BR - căn duplex - Penthouse độc quyền trực...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.35 tỷ 80 m2 66,88 triệu/m2
      Em Nghĩa - Chuyên One Verandah với giỏ hàng 89 căn Bán - 26 căn cho thuê cập nhật liên tục.Đủ các loại căn, Giá siêu tốt đến bán lỗ 800 - 900 tr so với giá...

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,61 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.61 tỷ 69 m2 37,83 triệu/m2
      chính chủ cần bán lỗ chung cư DLusso Q. 2 - DT: 69 m2 - Kết cấu: 2 PN, 2 WC- full nội thất, thiết kế hiện đại- View Landmark 81, có logia, có máy lạnh,...
      Dự án Căn hộ DLusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!