Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu shop house 4 tầng, 122 m2, giá 65 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 122 m2 532,79 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse Sala Đại Quang Minh, tọa lạc ngay lõi trung tâm tài chính Thủ Thiêm.1. căn nhà phố thương mại Sari Town...
      Dự án Đại Quang Minh, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 678 m2, giá 150 tỷ tại Phố Nguyễn Ư Dĩ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 678 m2 221,24 triệu/m2
      Chính chủ cần gửi bán siêu căn biệt thự Thảo Điền.- Vị trí: Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, Q. 2, Tp. TP.HCM.- DT: 30m x 22m.- Công nhận: 678  mét ...
      Số 1, Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 450 m2, giá 97 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      97 tỷ 450 m2 215,56 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự cực hiếm view sông - độc tôn 3 MT.- Vị trí: MT đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 16m x 28m.- Công nhận: 450 m2.- Là biệt ...
      Dự án Diamond Island, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 395 m2, giá 70 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 395 m2 177,22 triệu/m2
      Bán biệt thự sân vườn - nở hậu phong thủy tốt.Vị trí: Đường Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2, Tp. Tp HCM.- DT: 13.4m x 27m (nở hậu 17m).- Công nhận:...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 98 m2 43,88 triệu/m2
      DT: 98m2, 1 phòng khách, 3 PN, 2 logia rộng...Giá: 4,3 tỉ.DT: 120m2, 1 phòng khách, 3 PN, 2 logia rộng...Giá: 4,5 tỉ.DT: 150m2, 1 phòng khách, 3 PN, 3 logia...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 95 m2, giá 29,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.8 tỷ 95 m2 313,69 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán các ngôi nhà phố The Global City cắt lỗ giá siêu mềm nhất thị trường:DT: 5x19m.Xây dựng: 1trệt 4 lầu.Bàn giao: Hoàn thiện bên ngoài,...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 147 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 147 m2 115,65 triệu/m2
      Chính chú cần bán ngôi nhà phố Lakeview City.căn hộ góc 2 MT, nhà hoàn thiện nội thất luxury.DT: 8x20m 1 trệt 3 lầu.Giá 17 tỉ thỏa thuận.Vị trí đẹp...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 263 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 263 m2 133,08 triệu/m2
      Cần tirèn bán ngay căn lakeview city 15x20 gốc 2MT full nthatGia 35 tỉ thỏa thuậnĐang Hdmb View vien rát thoángliên hệ :0973 073 *** xem nha.
      Dự án Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,48 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.49 tỷ 75 m2 59,74 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh chung cư để trả NH.chung cư 2 phòng ngủ 75m2 căn hộ góc 2 view cực đẹp.chung cư tầng 15 view xem pháo hoa.*...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 0 m2
      - Bán căn biệt thự góc 2 MT đẹp khu Compound Trần Não, Q2.Khu Vực mát mẻ, an ninh, yên tĩnh.- DT: 20x24m, CN 475.3m2.- Kết cấu: Trệt + Lửng + Lầu + Áp...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 900 m2, giá 190 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      190 tỷ 900 m2 211,12 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán biệt thự sông khu 189 Nguyễn Văn Hưởng, kế nhà chú Johnathan Hạnh Nguyễn chỉ 190tỉ nhà siêu đẹp.- DT: 20x25 gần 900 mét vuông...
      Khu 189, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 370 m2, giá 92 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      92 tỷ 370 m2 248,65 triệu/m2
      Một ngôi nhà mang kiến trúc Địa Trung Hải, nằm trên trục chính đẹp nhất khu Fideco, Thảo Điền.Vị trí: Góc 2 MT khu Compound Fideco, Đường Thảo Điền, P....
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ tháp VTV4 (69 mét vuông) giá 3.4 tỉ gồm thuế giá trị gia tăng. TT 50 phần trăm, ngưng nhận nhà. View Q. 1-...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      * Bảng giá căn hộ chung cư The Sun Avenue cập nhật mới nhất *.- căn hộ chung cư Studio (office tel), DT 28 - 48m giá từ 1,5 tỉ - 2,4 tỉ.- căn hộ ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Q
      Trần Ngọc Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 1,04 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.04 tỷ 39 m2 26,67 triệu/m2
      Chỉ còn duy nhất một căn hộ có sân vườn cuối cùng, đc tặng không tính vào giá, anh/chị gọi ngay em ngay để đăng ký dành suất lấy căn, anh/chị nào sở hữu...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, giá 33 tỷ tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự khu Compound biệt lập khu Lương Đình Của, Q. 2.- DT: 6,37x19m. Xây full DT.- căn biệt thự gồm 1 hầm, 4 lầu. 4 phòng ngủ đầy đủ ...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 190 m2, giá 16 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 190 m2 84,22 triệu/m2
      Phố Đông Village là một KĐT kiểu mẫu đáng sống bậc nhất khu vực trung tâm Q. 2, TP. Thủ Đức, TP. TP.TP.HCM. Dự án có quy mô 41 ha, bao gồm các loại hình sp...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 6 tầng, 103 m2, giá 37 tỷ tại Đường Trương Văn Bang - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 103 m2 359,23 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Trương Văn Bang lộ giới 40m, Bình Trưng Tây, Q. 2. Dự án khu dân cư Thế Kỷ 21.- Đường trước nhà rộng 40m.- Kết cấu: 6 tầng (trệt...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Trương Văn Bang, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.