Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 4 phòng ngủ, 295 m2, giá 35 tỷ tại Đường Đặng Như Mai - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 295 m2 118,65 triệu/m2
      căn hộ chung cư 4 phòng ngủ view trực diện sông.DT 295 mét vuông.Nội thất CDT bàn giao cao cấp.Có hồ bơi riêng trong căn hộ chung cư.Giá...
      Dự án Căn hộ DEFINE, Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 83 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 83 m2 98,8 triệu/m2
      Kẹt vốn KD, cần bán 2 nền đất MT đường số 7, P. Bình Trưng Đông, Q. 2, cách Nguyễn Duy Trinh 50m.- Lô góc 2 MT thoáng, DT 4,8 x 18m. giá 9,8 tỉ.- Lô liên ...
      Đường Số 7, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 368 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 66 tỷ

      66 tỷ 368 m2 179,35 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp Thảo Điền - Q2 - TP.HCM.DT 368m2.Xây 3 lầu.Nhà hoàn thiện.Giá 66 tỉ.call ngay 0764 617 *** để biết thêm thông tin chi tiết ạ.
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Bán nền 1.8ha Tái Định Cư Bình Khánh (đối diện chợ Bình Khánh) đường D6 (30m) trục xuyên thẳng ra đường Lương Đình Của, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức,Vị trí gần...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Đường Bạch Đông Ôn, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 160 m2 100 triệu/m2
      Lô đẹp hiếm 160 mét vuông khu dân cư Đông Thủ Thiêm.Vị trí gần trục đường 56.Khu vực nhà vừa xây rất đẹp tại khu dân cư.Vị trí thuận tiện đi lại,...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 17 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 160 m2 106,25 triệu/m2
      Chủ kẹt cần ra gấp nhà mặt tiền Lakeview City Q. 2, DT 5x20m giá 13 tỉ.- DT 5x20m 1 trệt 3 lầu, nhà thô.- Hướng Nam, giá 13 tỉ. (Không logia) Hợp Đông Mua...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 56 m2 85,72 triệu/m2
      Hot hot hot chính chủ cần bán căn 1 phòng ngủ hiếm nhất tại Đảo Kim Cương hiện tại chỉ có 4 căn đang rao bán. Nhưng căn này là căn giá siêu mềm và...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 77 m2 90,91 triệu/m2
      - gọi ngay 24/24: 0932 532 *** Ms. Ruby.- Quý KH mua sang tên trực tiếp không chịu bất kỳ khoản phí nào trong quá trình mua bán.- NH hỗ trợ vay...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Precia MT Nguyễn Thị Định Q. 2.Vào TT Q. 1 chỉ tầm 10p.- Giá 4 tỉ 1 bao thuế phí (giá gốc hơn 4,6 tỉ).- DT 76 mét ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 0 m2
      - hotline: 0932 532 *** - Ms. Ruby (xem nhà 24/24).- Văn phòng em ngay tại dự án và có sẵn nhiều chìa khóa nên có thể hổ trợ Quý a/c xem nhà...

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      - contact: 0932 532 *** - Ms. Ruby (xem nhà 24/24).- Văn phòng em ngay tại dự án và có sẵn nhiều chìa khóa nên có thể hổ trợ Quý anh/chị xem nhà...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 89 m2 88,77 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Masteri Thảo Điền.căn hộ góc - 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - 89m2.View trực diện bán đảo Thanh Đa.nội thất đầy đủ hiện...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      - liên lạc 24/24: 0932 532 *** - Ms. Ruby.- Văn phòng em ngay tại dự án và có sẵn nhiều chìa khóa nên có thể hổ trợ Quý a/c xem nhà...

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 52 m2 94,24 triệu/m2
      - LH 24/24: 0932 532 *** Ms. Ruby.- Văn phòng em ngay tại dự án và có sẵn nhiều chìa khóa nên có thể hổ trợ Quý a/c xem nhà...

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố 49 - Quận 2, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà khu 10ha (10 Mẫu) P. Bình Trưng Đông, Q. 2.DT: 100m2(5m x 20m) - diện tích xây dựng: 255m2.Hướng: hướng Tây Bắc.Kết cấu: Trệt + 2...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 160 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Song Hành - Quận 2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 160 m2 106,25 triệu/m2
      Chủ kẹt cần ra gấp căn nhà phố Lakeview City Q. 2, DT 5x20m giá 13 tỉ.- DT 5x20m 1 trệt 3 lầu, nhà thô.- Hướng Nam, giá 13 tỉ. (Không logia) Hợp Đông Mua...

      Bán gấp đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất MT Đường Bạch Đông Ôn (22m) TĐC Bình Khánh, TP Thủ Đức.liên hệ ngay: 0934 747 *** Trung.* Lô LK5, DT: 5x10m (50 mét vuông), Hướng: hướng ...

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse giá 4,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 0 m2
      - Vị trí MT đường B2 ngay đối điện khu ngôi nhà phố thương mại Saritown sala, gần trường học quốc tế ÚC.- DT: 220m2 sử dụng.- DT: 8.2x9.3m DT đất.- Vỉa hè...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường B2, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!