Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 440 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 440 m2 147,73 triệu/m2
      - Bán tòa nhào chung cư dịch vụ tại đường Số 3, Bình An, Q2.- Hiện trạng nhà 4 tầng có hồ bơi.- DT tổng 440 m2 dts gần 1000 m2.- giá: 65 tỉ.- pháp lí sổ ...
      Đường Số 3, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường 14 - Quận 2, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp - giá mềm An Phú - Q2.* Bán nhà đường số 14 An Phú, Q2.- DT 78,9 mét vuông.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng.- full nội thất.- SHR cá...
      Đường 14, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường 31F - An Phú - Quận 2, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 80 m2 180 triệu/m2
      "Nhà đẹp - Giá rẻ" khuôn 4x20 ngay Bùi Tá Hán (12m) đang có trên thị trường.- Kết cấu: Trệt - 2 lầu - sân thượng.- Khu vực tập trung nhiều nhà mặt tiền...
      Đường 31F, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thảo Điền - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      Nhà trung tâm p.Thảo Điền, Cạnh Vincom Thảo Điền, Trường Học Quốc Tế,Phố tây Xuân Thuỷ , xung quanh toàn Văn Phòng, Sân để xe,Vườn trồng rau,3 phòng ...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 72 m2 tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      [BÁN] NHÀ hẻm xe hơi, CỰC ĐẸP, TẶNG nội thất đầy đủ, DỌN VÀO ĐÓN TẾT TẠI Q2- TP. THỦ ĐỨC+ Thông số cực chuẩn 72 mét vuông ngang khủng 4.8m dài...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Chủ định cư Mỹ cần bán.Bán nhà trung tâm Q2, vị trí gần trung tâm hành chính Thủ Đức.- DT: 7 x 9,5 = 67,5 mét vuông.- Hiện trạng 3 lầu hoàn công...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 53 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Trần Não - Quận 2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 53 m2 160,38 triệu/m2
      Thông tin ngôi nhà:- DT 53 mét vuông đất (4.5 x 12m).- DT sàn sử dụng: 154 mét vuông (sổ hoàn công 1 trệt 2 lầu).- Đường ô tô thông thoáng,...
      Đường Trần Não, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 68 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 68 m2 272,06 triệu/m2
      2 MT ngang 17m khu Thảo Điền chỉ 18.5 tỉ.Bán nhà góc 2 MT cách Quốc Hương 10m, P. Thảo Điền, Q2.- DT: 17 x 4m.- Công nhận: 68 mét vuông. DTS:...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 257 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 65 tỷ

      65 tỷ 257 m2 252,92 triệu/m2
      Bán tòa nhà chung cư dịch vụ MT đường khu Quốc Hương, Thảo Điền, Tp. Thủ Đức.DT đất: 10 x 25.7m = 257 mét vuông. DT sàn: 1000 mét vuông.Xây...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 68 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 68 m2 272,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán - siêu phẩm căn hộ góc 2 MT, Thảo Điền:đc: Số 33 Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 18m x 4m.- Công nhận: 68 m2.- Kết cấu: Trệt 3 lầu,...
      Số 33, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 20m tại Phố 49 - Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu dân cư 10 Mãu - khu Nguyễn Duy Trinh Q. 2Nhà trệt 3 lầu, Dt 5m x20m. MT đường 20mSổ hoàn công. giá 9.5 tỉ 💥TLcc bớt lộc☎ 0903 034...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Quận 2, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      Bán nhà phố KD đường Lê Văn Thịnh giá chỉ 11.5 tỉ.- Nhà có pháp lí rõ ràng. SHR, đã hoàn công. Nhà đang có HĐ thuê (18 tr/ tháng).Giá: 11,5 tỉ (287,5 tr/...
      39, Đường , Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 95 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 19 tỷ

      19 tỷ 95 m2 200 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà bên trong rất đẹp , xây tâm huyết.Vị trí: Compound 73 Trần Não, P. Bình An, Q. 2, Tp. TP.HCM.- DT: 5m x 19m.- Công nhận: 95  mét ...
      73, Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 184 m2, hướng Bắc tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 184 m2 97,83 triệu/m2
      Thủ Thiêm VillaNơi không gian sống trong lành bậc nhất ở Thạnh Mỹ Lợi.Chính chủ gửi bán mảnh đất Dự Án khu dân cư Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 270 m2, mặt tiền 13m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41,85 tỷ

      41.85 tỷ 270 m2 155 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nền căn biệt thự góc 2 MT.- Vị trí: Cách 150m ủy ban nhân dân Tp. Thủ Đức.Đi bộ 190m ra sông Thành phố Hồ Chí Minh....
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 455 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 82 tỷ

      82 tỷ 455 m2 180,22 triệu/m2
      Cần Bán lô đất Xây Biệt thự Saigon Mystery Quận 2 ( Cạnh Đảo Kim Cương )Diện tích đất: 455  mét vuôngMục đích: xây được Biệt thự Giá...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 29,6 tỷ

      29.6 tỷ 160 m2 185 triệu/m2
      Loan chuyên nhận Ký gửi mua bán bất động sản Thạnh Mỹ Lợi ngay Trung tâm ủy ban nhân dânQ2 . Cần bán Đất Huy Hoàng làm việc chính chủ , nên xác thực...
      Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán gấp vài mảnh đất này đẹp Khu vực vực dự án Nam Rạch Chiếc Chùa Đông Hưng - đường Đỗ Xuân Hợp.Kế bên dự án The Global City P. An Phú Q2 Tp Thủ...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!