Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 160 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 63 tỷ

      63 tỷ 160 m2 393,75 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.Vị trí: Cạnh ủy ban nhân dân TP Thủ Đức, Đường lớn - 40 mét.- DT: 8m x 20m.- DT Sàn: 415...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 200 m2 260 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 2 MT đường Cao Đức Lân, P. An Phú - Q2.+ DT: 10x20m (vuông vắn), giá 52 tỉ+ Vị trí đối diện công viên trung tâm của cả khu vực An Phú...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất MT đường Bạch Đông Ôn P. An Khánh Q. 2 Tp Thủ Đức.DT 5x10m.Xây dựng 1 trệt 4 lầu.giá 250 tr/m2 sổ hồng riêng đầy đủ công ...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Đường Bạch Đông Ôn, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      bán nhanh nên đất đường lớn búi Tá hán giá rẻ hơn thị trường 15tr/ mét vuông Vị trí đường 18m nối ra Lương định của DT 4*20m ,bìa đỏ ,không lỗi...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố shophouse 2 tầng, 160 m2, giá 29 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 160 m2 181,25 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay toà nhà - cạnh ủy ban nhân dân TP Thủ Đức.Vị trí: Gần ủy ban nhân dân TP Thủ Đức, cách trục chính Trương Văn Bang.- DT: 8m x 20m,...

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp trước tết giảm giá nhanh 19 tỉ còn 16,8 tỉ khu compound Mystery Villas.DT: 5x20mGiá: 16.8 tỉ ( còn thỏa thuận)Mọi chi tiết quý khách...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 147 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 147 m2 37,08 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất KDC Cát Lái, Q. 2--------------------- DT 8.6x17= 147.8m vuông vắn- Đông Nam mát mẻ- Mặt đường 12 m thông thoáng- Quy hoạch xây...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 105 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      Kẹt tiền bán ngay đất KDC Văn Minh, Thân Văn Nhiếp, An Phú, Q. 2.- Gần Đảo Kim Cương, Trường học, BV, Phục vụ an ninh xã hội cực tốt.- cư dân đông, điện...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ - cần bán đất An Phú An Khánh - P. An Phú - Q. 2.- DT: 4 x 20m - CN đủ 80m.- Hiện trạng: Đất trống.- Vị trí: Đường 12m.- pháp lí: bìa đỏ cá nhân...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 161 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,32 tỷ

      19.32 tỷ 161 m2 120 triệu/m2
      Phong ba bão táp vẫn không ảnh hưởng gì đến đất khu Uỷ Ban Hành Chính TP Thủ Đức, càng bán em lại càng iu 🥰- Bán đất khu dân cư Thế Kỷ 21 mặt đường...
      KDC Thế kỉ 21, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 170 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 170 m2 160 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự ngay trung tâm dự án khu đô thị An Phú An Khánh, hạ tầng hoàn thiện, đầy đủ tiện ích, xung quanh các nhà đã xây dựng hết, còn sót...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Hi a/c em Hải 0898 856 *** phòng kinh doanh chủ đầu tư Gamudaland xin gửi đến a/c những thông tin nhanh nhất dự án Eaton Park Q. 2 - Hỗ trợ nhận đặt sớm...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 12,3 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.3 tỷ 70 m2 175,72 triệu/m2
      Em Mai chuyên sang nhượng rổ hàng The Metropole Thủ Thiêm các căn từ 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ thông tầng, Penthouse - view sông ngắm Pháo...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 326 m2, giá 34 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 326 m2 104,3 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần chuyển nhượng gấp căn hộ chung cư Define.- 4 phòng ngủ DT lớn 326 mét vuông.- View sông trực diện, tầng cao.- Giá...
      Dự án Căn hộ DEFINE, Đường Số 60 - TML, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 51 m2, giá 5,61 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.61 tỷ 51 m2 110 triệu/m2
      Dự án chung cư cao cấp Eaton Park - MT Mai Chí Thọ dự án đến từ CĐT Gamuda Land.Coming soon!.- Nằm ngay MT đường Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp Thủ Đức (Q. 2...

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 100 m2 tại Phố 49 - Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      Bán Nhà KDC 10 Mẫu - Bình Trưng Đông. KDC sẩm uất.Nhà nằm ở MT đường lớn rộng 20m cực kỳ thông thoáng.DT đất: 5x20m giá 9,9 tỉ.Nhà xây 1 trệt và 3 lầu.SHR...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 108 m2 100 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất ngôi nhà phố khu dân cư Đông Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.DT: 6m x 18m. 108m2.giá chỉ với 10,8 tỉ.Vị trí đẹp,...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Đường Số 56, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 105 m2 68,58 triệu/m2
      * Cơ hội vàng sở hữu bất động sản hiếm của tập đoàn Mapletree - Singapore tại trung tâm Q. 2 với CK từ cao tuỳ căn.liên hệ gọi ngay: 0966 506 *** - Mr....
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Tổng Đại Lý Bán Hàng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!