Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 156 m2, giá 11,8 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 156 m2 75,65 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng view sông One Verandah Đường Bát Nàn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, Sài Gòn.- Bàn giao thô.- NH hỗ trợ LS.- TT 30 phần trăm nhận...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 10 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 157 m2 63,7 triệu/m2
      a/c cần mua bán hoặc cho thuê căn hộ chung cư The Estella, với thông chính xác thì cứ tự tin contact em.- Cam kết làm việc giá thật, ảnh thật...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Phòng Kinh Doanh The Estella Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 163 m2, hướng Đông - Nam, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 163 m2 42,95 triệu/m2
      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, Đông Nam
      Dự án Hoàng Anh River View, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 103 m2 95,15 triệu/m2
      Estella Heights - hành trình khám phá thế giới mới lạ tại căn nhà của sự sang trọng.Nơi tận hưởng cuộc sống đẳng cấp và tiện nghi hoàn hảo!1. Thông tin chi...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 67 m2 55,98 triệu/m2
      Bán chung cư The Ascent 2 PN đầy đủ nội thất tại Thảo Điền Giá cực tốt chỉ 3,75 tỉ💎 DT: 67m2💎 View hồ bơi. giá: 3,75 tỉ bớt lộcVui lòng call ngay với...
      The Ascent, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,28 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.28 tỷ 68 m2 33,53 triệu/m2
      căn hộ La Astoria 1.đc: 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Q. 2, Tp Thủ Đức.DTSD: 68m2, thiết kế 2 PN 2 phòng vệ sinh.Nội thất cơ bản, tầng cao...
      La Astoria, 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 5 phòng ngủ, 560 m2, giá 82 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      82 tỷ 560 m2 146,43 triệu/m2
      - DT: 560 mét vuông.- View sông, Landmark 81, Bitexco.- Thiết kế 5 phòng ngủ/4 toilet rộng rãi, thoáng mát.Giá: 82 tỉ bao thuế, phí và...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, giá 5,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.35 tỷ 0 m2
      sang nhượng nhà đẹp Thảo Điền.Tháp: East.DT tim tường: 52.7m2.DT thông thuỷ: 47m2.View: Sân vườn.Tiện ích: phòng gym, Hồ bơi trên mây, Khu thể thao ngoài...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 138 m2 41,31 triệu/m2
      * PKD cụm An Phú xin gửi đến quý KH các căn giá siêu mềm như sau:Giỏ hàng Imperia cập nhật mới nhất mới nhất với giá cực tốt. Đa số chủ cần bán nhanh do...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      I
      Hotline Phòng Kinh Doanh Imperia Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ PACRSring.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh, 68 mét vuông.- View hướng Đông thoáng mát.- Giá: 2.550 tỉ (có thỏa ...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 35,9 tỷ

      35.9 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp miếng đất trung tâm P. Thảo Điền - Q. 2.- Thích hợp: Đầu tư - xây căn biệt thự - xây tòa nhà văn phòng - căn hộ chung cư dịch vụ. Khu vực...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư La Astoria.đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) TP. Thủ Đức.- DT: 100 mét vuông - 3 phòng ngủ -...
      La Astoria, Số 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 380 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 83 tỷ

      83 tỷ 380 m2 218,43 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố đường QUỐC HƯƠNG, P. Thảo Điền,Q. 2- DT đất: 365,3m2 - Ngang 11x33 Hiện là cấp 4 cũ, tiện xây mới- Khu Vực đc xây Hầm 7 tầng, phố tây...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, hướng Đông tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Nhà xây 1 trệt 2 lầu, sân thượng, DT đất 96,3m2(4,45mx21,6m). DTSXD: 218m2, có 4 PN, phòng thờ, 5  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, sân rộng đậu xe oto...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 105 m2 tại Đường Tạ Hiện - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 28 tỷ

      28 tỷ 105 m2 266,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng giá đầu tư giá rẻ 28 tỉ còn TL mạnh.Vị trí MT đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 cung đường dễ dàng KD và dễ cho thuê nhất khu trung...
      Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Đường Song Hành - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Lakeview City.Dt: 5x20m 1 trệt 3 lầu, mẫu nhà có logia hàng hiếm.Giá 13.5 tỉ bao thuế phí.pháp lí hdmb.Vị trí thoáng mát,...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 140 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất 7x20m, ngay Trương Văn Bang, Q. 2, công chứng ngay, giá rẻ.DT đẹp: Ngang 7 dài 20.Tôi cần tiền gấp nên muốn bán rẻ nhanh...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 28 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 0 m2
      Chỉ 28 tỉ TL CHO MỘT SIÊU PHẨM căn biệt thự ĐẸP NHẤT THẢO ĐIỀN Q. 2.- Vị trí: nằm trong khu an ninh Cách đường Quốc Hương 50m, quy hoạch đồng bộ- 8mx13m-...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!