Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 5 tầng, 448 m2, giá 99 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 448 m2 220,99 triệu/m2
      căn biệt thự Tp TP.HCM Mystery Villas Q. 2 - 99 tỉ thỏa thuận.căn biệt thự BT1 - 1. Khu Compound Thạnh Mỹ Lợi - Bình Trưng Tây, Tp Thủ Đức.Vị trí...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 16,8 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Lakeview City căn nhà phố view công viên đầy đủ nội thất cần bán.DT 5x20m xây 1 trệt 3 lầu.Nhà hoàn thiện full full nội thất.View công viên thoáng...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 187 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 187 m2 123 triệu/m2
      Kính gửi anh chị tổng hợp giỏ hàng cập nhật mới nhất dự án D'Edge Thảo Điền - tháng 01/2024:Bên em chuyên chuyển nhượng/ cho thuê dự án d'Edge Thảo Điền...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      Em Huấn chuyên chung cư The Sun Avenue, hỗ trợ KH tận tình, cam kết thông tin chính xác, hỗ trợ mọi thủ tục, giấy tờ pháp lí.Xem nhà 24/24 L/H em ạ: 0907...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 95 m2, giá 30,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30.5 tỷ 95 m2 321,06 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà phố thương mại Global City.5x19 LK5 căn cạnh góc.Ra đường lớn 20m, trung tâm thương mại rất gần.Giá 40.505 tỉ.LK5 giá 30.5 tỉL/H: 0917...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 102 m2, hướng Tây - Bắc, giá 16,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 102 m2 161,77 triệu/m2
      công ty SANSA LAND sang nhượng căn hộ chung cư COVE RESIDENCE 2 PN TẦNG CAO GIÁ 16.5 tỉ NHÀ MỚI 100 phần trăm- DT : 102  mét vuông - Bố trí...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Parcspring2 phòng ngủ, 1wcGiá: 2.55 tỉ nhà nội thất đầy đủĐã có SHR.Tiện ích: Hồ bơi, fitness, bbq đầy đủ.L/H xem...
      Dự án PARCSpring, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư giá rẻ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 0 m2
      Penthouse đẹp nhất dự án The River Thu Thiem trực tiếp từ CĐT.- DT: 360.20m2.- Sân vườn lớn: 84m2.- Hồ bơi View trực diện sông.- View trọn TP sông Hồ Chí ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ cao ốc Thạnh Mỹ Lợi (căn hộ 6,4ha Thạnh Mỹ Lợi).- block căn hộ C2 - Tầng 14 (lầu 15 - tầng cao nhất), có thang máy, hành lang rộng rãi,...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 91 m2 87,92 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Nằm tại tháp Bahamas Đảo Kim Cương.- DT: 91m2.- chung cư 02 PN + 02 phòng tắm.- Tầng trung + view sông Giồng Ông Tố.- logia Tây Bắc...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 76 m2 94,74 triệu/m2
      - Anh chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngay căn hộ góc 2 PN DT lớn 76 mét vuông.- Bán lỗ 580 tr - View hồ bơi và TP.- a/c TT 7.2 tỉ. Nhận nhà ở...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 103 m2 89,33 triệu/m2
      Em Ms Sam Elizabeth (Sales /phòng KD bất động sản chuyên tư vấn - cung cấp dịch vụ môi giới uy tín /chuyên nghiệp) xin phép gửi đến quý anh chị thông...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 88 m2 90,91 triệu/m2
      Em Phượng Chuyên dự án Đảo Kim Cương Q. 2 - Cung cấp thông tin hơn 100 căn bán giá chính xác từ chính chủ cho quý KH.LH hỗ trợ nhanh chóng 0935 623 ***...
      P
      Võ Trịnh Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 49 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 180 m2 272,23 triệu/m2
      Hòa mình vào không khí nhộn nhịp tại Thủ Thiêm và những tháng cuối nắm. Em Ngân Era Ant Plus gửi anh/chị top căn hộ chung cư đáng mua nhất khu Metropole...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      chính chủ thân thiết cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền giá cực tốt.Tầng 1x, view sông trực diện.Đón nắng sáng, hướng nhà tây tứ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 0 m2
      Nhận nhà mới 100 phần trăm Homyland Riverside, đón Tết an vui với mức giá cực rẻ khu vực:* Căn 2 phòng ngủ DT 74,9 mét vuông, 80m, 81m,...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 70 m2 57,86 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24!contact để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0931 888 *** Hằng Lê.Cam kết: giá mềm, giá rẻ, khách muốn giá tới đâu, em trả...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ tại căn hộ cao cấp Precia.đc: 21 Nguyễn Thị Định, An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức.giá: 5.8 tỉ bao thuế 2 bên. phòng ngủ: 3.Phòng...
      Căn hộ Precia Quận 2, 21, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!