Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 480 m2, mặt tiền 18m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 480 m2 187,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Duy Hiệu, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức.miếng đất MT đường Nguyễn Duy Hiệu kích thước 18 x 27 = 480 mét vuông đất ở tại đô...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Cần giải cứu vài căn Metropole Thu Thiêm.1 PN: 50m2, nội thất đầy đủ 6.3 tỉ bao hết, bao gồm cả 5 phần trăm cuối ra sổ.2 PN: 83 m2, tòa Crest, Giá...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 11,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.7 tỷ 152 m2 76,98 triệu/m2
      Bán duplex thông tầng penthouse One Verandah, khu chung cư cao cấp Thạnh Mỹ Lợi Q. 2. liên kế Thủ Thiêm, cạnh Mai Chí Thọ, kết nối thuận tiện về Q. 1 có...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Parc Spring Q. 2:- Vị trí: 537 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Đông, Q. 2.- Tầng trung, cửa hướng Tây, logia hướng Đông.-...
      PARCSpring, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 244 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Đường 1 - Quận 2, giá 58 tỷ

      58 tỷ 244 m2 237,71 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ căn hộ dịch vụ Thảo Điền, MT đường số, khu Làng Báo Chí, P. Thảo Điền, Q. 2, Tp. Hồ Chí Minh. DT đất 243,7 m.- Ngang 20m x Dài 12m. Mặt...
      Đường 1, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 252 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 252 m2 158,74 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự sân vườn ngay Trần Não, P. Bình An Q. 2, DT 14x18m, có 4 phòng ngủ, giá 40 tỉ.- Vị trí ngôi nhà nằm trên MT đường rộng...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Vị trí thuận lợi có thể vừa ở vừa KD hay xây cao ốc VP kết hợp căn hộ dịch vụ. Khu chợ chính của người dân trong khu vực. Nhà đang cho thuê 16tr/ tháng....
      Đường Số 8, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 333 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 55 tỷ

      55 tỷ 333 m2 165,17 triệu/m2
      Bán nhà phố đường khu Quốc Hương - Thảo Điền.Khu vực xây dựng cao tầng, đối diện toà nhà văn phòng.DT đất 12,5 x 27 = 333 mét vuông đất ở tại đô...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 970 m2, mặt tiền 18m tại Đường Trần Ngọc Diện, giá 220 tỷ

      220 tỷ 970 m2 226,81 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Trần Ngọc Diện, P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 18x45m công nhận 970m2 thổ cư 100 phần trăm.Nhà thiết kế 2 tầng lầu, hồ bơi sân vườn...
      Đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường B - Bình Khánh - Quận 2, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 80 m2 235 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique villas MT khu dân cư cao cấp Bình Khánh, P. Bình Khánh Q. 2, TP Sài Gòn.- DT: Ngang 5m dài...
      Đường B, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà c4 MT đường 272 Trần Não, P. Bình An, Q. 2. Gần ngay vòng xoay Trần Não. DT công nhận 144.3m ngang 5.5m nở hậu 6.2m dài. Giá 30.5 tỉ xin miễn...
      272, Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền ngay Trần Lựu, khu đô thị An phú An Khánh, P. An Phú, Q. 2 nay là TP. Thủ Đức.- Vị trí: Ngay Trần Lựu, kế bên Chi cục thuế TPSài Gòn,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 165 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 27 tỷ

      27 tỷ 165 m2 163,64 triệu/m2
      Nhà bán MT Nguyễn Thị Định.Vị trí: Đoạn xung túc, gần cầu Giồng.Hiện trạng: 4 tầng, 9 PN, 10  nhà vệ sinh. 1 p. Khách. Phòng thờ. 2 sân thượng.DT:...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường 31F - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Khu C, An Phú - An Khánh.DT: 4 x 20m gồm trệt, 2 lầu, 4 phòng.SHR đầy đủ, chính chủ.Giá 14,5 tỉ.Còn nhiều nhà khác đang giao dịch tại Q2.
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31F, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 264 m2 tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2, giá 69 tỷ

      69 tỷ 264 m2 261,37 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Lương Định Của, P. Bình Khánh, Q. 2.- DT: 23m x 13,3m. Công nhận: 264 mét vuông - Vị trí: Nằm ngay vòng xoay Trần Não & Lương Định...
      Đường Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 107 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,4 tỷ

      21.4 tỷ 107 m2 200 triệu/m2
      Gia chủ Cần hoán đổi đầu tư trước tết, nên chấp nhận giảm cực sâu cần bán nền đất Huy Hoàng : - 5x21,5=107,5 mét vuông - Đường Lê Hiến Mai - Hướng ĐN...
      Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 88 m2, hướng Tây - Bắc tại Phố 49 - Quận 2, giá 20 tỷ

      20 tỷ 88 m2 227,28 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán ngôi nhà 1 trệt 3 lầu.Nhà số 42 đường 49, P. Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.Nhà căn hộ góc 2 MT đường, thoáng mát rộng rãi. Cần bán ...
      Số 42, Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp shophouses 4 tầng, 350 m2, thỏa thuận tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 350 m2
      The Global City đc quy hoạch và xây dựng thành "Downtown" thứ 2 của Sài Gòn.KĐT mang tính biểu tượng của hướng Đông Nam Á,The Global City là KĐT đầu tiên...
      Dự án The Global City, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!