Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Đường 51 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Vị trí: MT đường 51, khu dân cư Văn Minh - ngay 8 tháp The Sun Avenue, An Phú, Q. 2.- DT: 6x20m = 120 mét vuông (CN) - vuông vắn.- Thích hợp làm...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 51, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,52 tỷ

      14.52 tỷ 110 m2 132 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhiều nền Huy Hoàng xây hầm, 7 tầng giá siêu mềm đầu tư.- Dt: 5x22m Tây Nam giá 132tr/m2.- Cần bán miếng đất đường 57 KDC Huy Hoàng,...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 455 m2, mặt tiền 22m tại Quận 2, giá 68,25 tỷ

      68.25 tỷ 455 m2 150 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh nền căn biệt thự Q. 2 - cạnh Đảo Kim Cương Q. 2 - cạnh sông Thành phố Hồ Chí Minh.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      miếng đất ngộp giá siêu tốt dự án Thế Kỷ P. Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức vị trí đẹp.- DT: 5x20,5 =102,5m2 Tây Nam đường Trương Văn Bang.- Vị trí: Cạnh ủy ban ...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 7,1 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 91 m2 78,03 triệu/m2
      chính chủ Xuất Ngoại Gửi bán ngay 3 phòng ngủ Tháp 5 Tầng trung M ̉ Đ̂̀ giá chỉ : 7.1 bao phí---- sổ hồng riêng chính chủ , Nhà đẹp hơn hình- DT...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 164 m2, giá 13,5 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 164 m2 82,32 triệu/m2
      - Chính Chủ Gửi bán ngay biệt thự Góc 2 MT Đường Số P.Bình Trưng Tây Q. 2 - DT: 164m2 ngang 8,5m trệt 4 lầu 5 PN 7  phòng vệ sinh, phòng khách...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 0 m2
      Cam kết ở P. An Phú, TP Thủ Đức (Q. 2 Cũ) không có giá rẻ hơn.- căn hộ góc 2 mặt thoáng có logia phòng khách rộng thoáng Đông Nam rất mát nằm trong khuôn...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự siêu tốt:Vị trí: Đường Bùi Tá Hán, P. An Phú, Q. 2, TP. TP.HCM.DT: 10m x 16m.Cộng nhận: 160m2.- Nhà xây dựng: Trệt 2 lầu.- Hoàn...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 1 m2, giá 108 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      108 tỷ 1 m2 108000 triệu/m2
      Đ𝐎̣̂𝐂 𝐐𝐔𝐘𝐄̂̀𝐍 𝐒𝐔𝐀̂́𝐓 𝐍𝐆𝐎𝐀̣𝐈 𝐆𝐈𝐀𝐎 𝐒𝐈𝐄̂𝐔 𝐏𝐇𝐀̂̉𝐌 𝐓𝐑𝐈𝐄̣̂𝐔 Đ𝐎̂ 𝐏𝐄𝐍𝐓𝐇𝐎𝐔𝐒𝐄 𝐓𝐇𝐄 𝐑𝐈𝐕𝐄𝐑 𝐓𝐇𝐔̉ 𝐓𝐇𝐈𝐄̂𝐌𝐊𝐘́...
      Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 5 phòng ngủ, 350 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 350 m2
      Penthouse không phải dành cho tất cả NĐT.Chỉ là đặc quyền của những cộng đồng tinh hoa top đầu VN nói riêng.Còn những người sở hữu Penthouse tại Thủ Thiêm...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Cảm ơn a/c đã ấn vào xem tin. The Metropole Thủ Thiêm với quy mô 7,6 ha bao gồm 4 GĐ:GĐ 1: The Galleria Residence đã bàn giao cuối 2021.Giai đoan 2: The...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 11,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.35 tỷ 109 m2 104,13 triệu/m2
      Duy nhất chỉ 1 căn giá mềm - chính chủ thiện chí bán ngay.Quý KH đang quan tâm bất động sản tại KĐT sala trung tâm tài chính thủ thiêm không nên bỏ...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 55 m2 76,37 triệu/m2
      - Thiết kế: 1 phòng ngủ/1 nhà vệ sinh.- DT: 55 mét vuông.- View ngoài riêng tư, yên tĩnh.- Nội thất cơ bản.Giá: 4.2 tỉ bao gồm thuế, phí...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 35 m2 45,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư OT - The Sun Avenue.------------------------------------------------------------+ DT: 35m - giá: 1ty6 + Nhà mới, thoáng mát - đầy đủ...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 74 m2 60,82 triệu/m2
      chung cư 2 PN:+ DT 71m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, view thoáng.+ SHR.+ NH hỗ trợ 70 phần trăm.Giá 4,5 tỉ.- Tiện ích:Masteri An Phú chính là sự...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 80 m2 50,63 triệu/m2
      - chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet - The Sun Avenue.=====================================+ Chỗ giữ xe rộng rãi thoải mái.+ Tiện ích đa dạng:...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 135 m2 77,78 triệu/m2
      - DT: 135 mét vuông.- View sông, Landmark 81, Bitexco.- Thiết kế 3 phòng ngủ/2 toilet rộng rãi, thoáng mát.Giá: 10.5 tỉ bao thuế, phí và...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      căn hộ chung cư cần bán cắt lỗ The Sun Avenue.-------------------------------khoảng DT lớn: 76 mét vuông - Có logia thoáng mát.khoảng Loại hình:...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!