Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,65 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.66 tỷ 71 m2 65,5 triệu/m2
      bán ngay 2 phòng ngủ 71 mét vuông - View hướng Đông Nam.- Có full nội thất.- logia rộng, thoáng.- View nhộn nhịp.- Giao nhà ngay.- Giao...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.22 tỷ 109 m2 47,89 triệu/m2
      Căn 3  phòng ngủ - DT lớn tại The Sun Avenue - Q2.Cần bán nhanh.+ shop tiện lợi, 3 hầm giữ xe rộng rãi, thoáng mát.+ Nội thất chỉn chu - Cao cấp.+...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 179 m2, giá 49 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 179 m2 273,75 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ The Opera, Tầng Cao, Giá 49 tỉ All In. liên lạc: 0909 828...
      Dự án The Opera Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 77 m2 101,3 triệu/m2
      Hot độc quyền bán căn hộ chung cư và shop giá mềm Lumiere Riverside.Bảng giá sang nhượng căn hộ chung cư Lumiere Riverside cập nhật tháng 12/2023.-...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 5 phòng ngủ, 480 m2, giá 107,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      107.8 tỷ 480 m2 224,59 triệu/m2
      CĐT The River Thủ Thiêm mới mở ra căn Penthouse đẹp nhất Thủ Thiêm.- DT 480  mét vuông (trong đó hồ bơi và sân vườn 120  mét vuông).- View trực...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 18 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 160 m2 112,5 triệu/m2
      Gọi là có căn, gửi đúng mã căn, hình thật giá thật ạ:- Căn loft 3 phòng ngủ, trần cao đến 6m- DT tổng 160 mét vuông. Trong đó 120 mét ...
      The Opera Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 49 m2 63,27 triệu/m2
      Em Kha cập nhật thông tin các căn 1 phòng ngủ tại Diamond Island đang có mức giá mềm nhất để KH tham khảo, thông tin đảm bảo từ chính chủ và chính...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      DT: 71m2, 2 PN, ban công.Giá: 2,950 tỉ.Ngoài ra còn 1 số sp giá siêu mềm:DT: 73m2, 2 PN, ban công.Giá: 3 tỉ.DT: 82m2: 2 PN, ban công, ban công.Giá 3,5...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      DT: 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN, 2 logia rộng, view Landmark 81.Giá đầu tư: 3,4 tỉ.DT: 98 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN, 2 logia...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 54 m2 166,67 triệu/m2
      The Opera Residence là 1 trong những tháp có vị trí đẹp nhất tại The Metropole và tại KĐT Thủ Thiêm. Em Mai hiện đang nắm 69 căn rổ hàng các căn hộ chung ...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 75 m2
      phòng kinh doanh Masteri Thảo Điền xin tổng hợp giỏ hàng sang nhượng view đẹp giá mềm, cắt lỗ tại dự án.liên hệ ngay tư vấn nhanh: 0909 221 *** Thuý.*...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 128 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 128 m2 97,66 triệu/m2
      Nắm Rổ hàng hơn 100 căn hiện đang rao bán dự án Đảo Kim Cương.- Cam kết giá đăng chính xác và làm việc trực tiếp với chính chủ.- căn hộ chung cư giá ...
      P
      Võ Trịnh Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 11,97 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.97 tỷ 93 m2 128,71 triệu/m2
      Cần Bán Lại Gấp Căn 3 phòng ngủ Dự Án Lumiere RiversideDT 93m2Lầu trên 20Mã Căn W02giá 11,970 tỉ all in, giá còn thỏa thuậnĐã nhận nhà có thể đi gọi ...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 PN, 85 m2, view sông / hồ bơi.Giá vô địch 5.8 tỉ bao hết.Hiện trạng, nôi thất cơ bản từ CĐT.liên lạc 0919 656 *** - xem nhà.Ngoài ra,...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 224 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 224 m2 303,58 triệu/m2
      Em Nhi chuyên môi giới Q. 2, chủ thân gửi nhiều miếng đất & nhà cực đẹp đẹp.Bán đất MT 56 Quốc Hương, P. Thảo Điền Q. 2.DT: 224m2 (8.8m x 25m).Khu vực đc...
      56, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất - GIÁ MUA 10 tỉ BÁN CẮT LỖ CÒN 18 tỉ call ngay 0913 367 *** gặp A.Ngot ( chân chất, thông tin chính xác). Đường trước nhà rất đẹp, có...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường 62 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Petroland Q. 2.Vị trí: Đường 62, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.2 phòng ngủ, 1 gác lửng, 2 phòng vệ sinh, có nội...
      Dự án Petroland Quận 2, Đường 62, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Đất phân lô vuông vắn 5x20m công nhận đủ 100m2.Khu vực quy hoạch đồng bộ, sạch đẹp, xây dựng đc hầm 5 tầng + sân thượng. Đường rộng 12m thông bàn cờ di...
      Đường Vành Đai Tây, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!