Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Nhà ngộp.- Khu 10 mẫu Bình Trưng Đông, Q. 2.- Nhà 1 trệt 2 lầu.- DT: 5x20.- Đường nhựa trước nhà rộng 12m.- Chủ ngộp thở oxi bán giá thấp chỉ 11tỉ còn thỏa ...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 108 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 108 m2 106,49 triệu/m2
      Bán nhà đẹp khu dân cư Đông Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức (Q2).DT: 108 mét vuông (6m x 18m).Hướng: hướng Đông Nam.Kết cấu: Trệt, 2...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, hướng Đông tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      ®Chính chủ gửi bán căn nhà phố Đường Phạm Hy Lượng Khu 1 P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức. ✅ DT : 99,8 mét vuông ( 5,7m x 17,5m ). DTS : 300m2✅ Hướng :...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tạ Hiện - Quận 2, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 110 m2 268,19 triệu/m2
      Bán nhà 1 hầm 1 lửng 5 lầu MT đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- Vị trí: MT đường Tạ Hiện, gần đường Đồng Văn Cống, gần ngay UBND Tp. Thủ Đức.- DT đất:...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 280 m2, giá 90 tỷ tại Đường D2 - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 280 m2 321,43 triệu/m2
      căn biệt thự ngay Đảo Kim Cương Q. 2 - Nội thất Do Thái - 14x20m - 3 tầng.nội thất luxury do Thái Công Design.- DT: 14m x 20m, diện tích sử dụng:...
      Đường D2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 400 m2, giá 90 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 400 m2 225 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự khu Compound Thảo Điền đường Nguyễn Văn Hưởng.Nhà có DT đất công nhận trên sổ là 400 mét vuông, thực tế gần...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 7 tầng, 182 m2, giá 68 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 182 m2 373,63 triệu/m2
      Bán toà nhà phố đường Quốc Hương, Thảo Điền.- Một trong những con đường đắc địa nhất Thảo Điền, ngay canh khu căn hộ chung cư Cao Cấp The Ascent, xung...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 4,68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.68 tỷ 64 m2 73,13 triệu/m2
      Chị chủ xinh gái gửi e bán chung cư vị trí đỉnh của chóp, trực diện LM81, Q1... Siêu lung linh.Lầu trung, k chắn tầm view.Nội thất gần như mới.Ở hay đâu tư...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      * Tiêu chuẩn hiệu quả tại HOUSE LAND : sp mà KH đc tư vấn và chọn mua, phải là 1 trong 2 sp phù hợp và tốt nhất trên thị trường hiện có. -Thị trường có giá ...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 330 m2, giá 52 tỷ tại Đường Thân Văn Nhiếp - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 330 m2 157,58 triệu/m2
      Cập nhật giá siêu mềm mới.MT P. An Phú, Q. 2.- DT: 22x15m, CN 330 mét vuông.- diện tích xây dựng 158,9 mét vuông.- KC: Trệt + lửng + 2 tầng...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 124 m2 61,3 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ chung cư 124m2 đáng sở hữu nhất nhì thị trường The Estella hiện tại và tương lai, chính chủ thiện chí bán, nhà mới đẹp sẵn SHR.gọi ...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 0 m2
      Hàng ngộp - giá rẻ - cần bán căn hộ chung cư Homyland 2.Đ/C: 307 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 Cũ.DT: 82.4 mét vuông, 2 phòng ...
      Homyland 2, 307, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 57 m2 38,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư La Astoria.đc: Số 383 nguyễn duy trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) TP. Thủ Đức.- DT: 57m2, 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh...
      La Astoria, 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 13,3 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.3 tỷ 69 m2 192,76 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ The Opera, A. 07.- chung cư 69 mét vuông, view sông, Q. 1, lầu cao.- giá chỉ 13,3 tỉ, chênh lệc rất...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 11 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng penthouse The Vista An Phú Q. 2, liên kế Q. 1DT 140 mét vuông, thiết kế thông tầng. Giao thô như hình.- TT chuẩn: CK...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 360 m2, giá 95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 360 m2 263,89 triệu/m2
      Bán căn penthouse cuối cùng đẹp nhất dự án The River Thủ Thiêm, mua trực tiếp CĐT.- DT: 360m2 - View sông HCM, vieu trực diện Q. 1- Có hồ bơi và sân vườn...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư cao cấp Homyland Riverside 403A, Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức (Q. 2 cũ):+ Căn 2 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Homyland Riverside, 403A, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ New City Thủ Thiêm Q. 2.DT: 75 mét vuông.2  phòng ngủ - 2  toilet.Tầng cao...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!