Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 400 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 400 m2 70 triệu/m2
      +Chính chủ cần tiền giải quyết công việc bán ngay nền đất khu TTHC TP Thủ Đức.+ Vị trí đẹp gần công viên, gần sông, sổ hồng riêng cá nhân.+ Giá chỉ bằng...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 176 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 176 m2 125 triệu/m2
      Bán nền Thủ Thiêm Villa đường 95 TML P. Thạnh Mỹ Lợi Q2 cũ, TP Thủ Đức.DT 8mx22m;Đường 12m;Quy cách XD mảnh đất; hầm, lửng, 2 lầu sân thượng.Giá...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Đường 95, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 184 m2, mặt tiền 8m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,68 tỷ

      26.68 tỷ 184 m2 145 triệu/m2
      Bán đất khu Villa Thủ Thiêm. P. Thạnh Mỹ Lợi. Q. 2. MT đường Sử Hy Nhan rộng 20m. Vị trí đẹp. Gần sông Hồ Chí Minh.DT 8x23m (164 mét vuông) giá 145...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Đường Sử Hy Nhan, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 160 m2, mặt tiền 8m tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,32 tỷ

      16.32 tỷ 160 m2 102 triệu/m2
      Đường 12m:DT 10m x 24m giá 90tr/m2.DT 8m x 20m giá 102tr/m2.DT 8m x 23m giá 103tr/m2.DT 12m x 19,5m giá 116tr/m2.Đường 20m:DT 12,8m x 29,5m giá 108tr/m2.DT...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Đường 101, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 144 m2 180,56 triệu/m2
      Khu Huy Hoàng, P. Thạch Mỹ Lợi, Q. 2, tp Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.Dt 8 * 18m Đông Nam. Ngay gần UB tp Thủ Đức, khu vực xung quanh đã xây dựng...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1 tỷ 65 m2 15,39 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Citihome P. Cát Lái, Q. 2DT: 65m gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh hoàn thiện đầy đủ: tủ bếp, bàn ăn, sô pha, máy lạnh, giường ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 105 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 105 m2 161,91 triệu/m2
      - DT: 5x21- Nhà ngay công viên bến tàu thủy Bình An.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, áp Mái.- nội thất xịn xò, hoàn thiện.- Khách mua chỉ xách va li vào ở...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 1 m2, giá 220 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      220 tỷ 1 m2 220000 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán biệt thự compoud cách TM đường Trần Não chỉ 2 căn, gần 1.100 mét vuông thổ cư giá chỉ 220tỉ.- DT: 33x33m 1050 mét vuông MT...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 152 m2, giá 32,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32.9 tỷ 152 m2 216,45 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn biệt thự đường 66, P. Thảo Điền, Q. 2- DT: 8,5x18 CN 152m2- Hiện trạng là 1 căn biệt thự trệt, 2 lầu, đang cho trường học...
      Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 320 m2, giá 95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 320 m2 296,88 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán biệt thự 3 MT cực hiếm, siêu vị trí, siêu đẹp của MT đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền Q. 2 chỉ 95tỉ.- DT: 16x20m công nhận gần...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 448 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 448 m2 223,22 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Loại hình: căn biệt ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 49 m2 89,8 triệu/m2
      Thông tin giá: - Loại 1 PN: DT từ 49 m đến 52 m, giá từ 4.4 tỉ đến 4.68 tỉ (chưa thuế giá trị gia tăng).- Loại 2 PN: DT từ 68 m đến 77 m, giá từ 6.12 tỉ...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 88 m2 94,32 triệu/m2
      NHỮNG CĂN SARIMI SALA ĐÁNG MUA NHẤT HIỆN TẠIcontact: 0904 573 ***.- 2  phòng ngủ 88m2 đầy đủ nội thất view Q. 1 giá 8,3 tỉ- 2  phòng ngủ...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 138 m2 41,31 triệu/m2
      * liên lạc xem nhà: 0933 872 *** Mr Kang.----------------------------------------------Độc quyền giỏ hàng Hoàng Anh RiverView:Đa dạng các loại DT:...
      Dự án Hoàng Anh River View, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,78 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.78 tỷ 70 m2 39,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư PARCSpring.2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh căn hộ góc.Có nội thất.Giá 2.780 tỉ bao thuế phí.L/H: 0909 167 ***...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 5 phòng ngủ, 385 m2, giá 125 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      125 tỷ 385 m2 324,68 triệu/m2
      Em Yến đc ký gửi các căn Penthouse có giá trị về vị trí tầm nhìn đắc địa.Nơi khẳng định vị thế chủ nhân sở hữu.Empire City - chủ đầu tư Keppel Land...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 11,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.4 tỷ 117 m2 97,44 triệu/m2
      Bán chung cư 3  phòng ngủ Đảo Kim Cương - Diamond Island.- Tọa lạc tại vị trí đẹp nhất của đảo tự nhiên danh tiếng Đảo Kim Cương, tòa tháp Maldives...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 63 m2 36,51 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư The CBD, 125 Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 63m2, gồm 2 PN, 2  toilet.- nội thất đầy đủ.- Tiện ích đa dạng phong...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!