Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 10,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10.6 tỷ 108 m2 98,15 triệu/m2
      Giá cũ 15.6 tỉ - giá mới 10.6 tỉ giá đã thuế, full NT.(*Giá 9.7tỉ là giá trước thuế, sau thuế 10.6 tỉ).Mua trực tiếp từ CĐT Capitaland.Đi xem nhà gọi Vũ Đức...
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 94 m2 87,24 triệu/m2
      Lý do chọn chung cư Zenity hộ khẩu Q1, SHR liền tay nhận nhà đầy đủ nội thất. Giá chỉ 1/3 giá chung cư cùng loại tại Q1. Lãi ngay tại thời điểm mua -...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 6,88 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      6.88 tỷ 53 m2 129,82 triệu/m2
      vin Golden River Ba son:- Vị trí trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh, khu vực dân trí cao cấp, an ninh, nhiều tiện ích có thể di chuyển đi các Q. trung tâm...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      - Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Central Garden, chợ Nga.- Đ/C: 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, TP. Tp HCM.- Khu sầm uất, chợ Nga, dễ dàng di...
      Central Garden, 328, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 150 m2 33,34 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay duplex thông tầng thông tầng Central Garden,- Đ/C 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, Khu sầm uất, chợ Nga.- DT 150m, 3 PN, 3 WC.-...

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 116 m2 81,9 triệu/m2
      Zenity quận 1 giá căn 2 phòng ngủ 95m2 chỉ hơn 8 tỷ, 3 phòng ngủ 116m2 giá hơn 9 tỷ. Ngân hàng hỗ trợ 70 phần trăm thanh toán...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Central Garden, 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q. 1, khu sầm uất, chợ Nga, lầu cao, view thoáng, DT 76m2, 2 PN, 2...
      Dự án Central Garden, Đường Bến Chương Dương, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 9,15 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.15 tỷ 108 m2 84,73 triệu/m2
      L/H phòng kinh doanh call ngay: 0938 390 *** - Ms. Thúy - Để biết thêm thông tin chi tiết về dự án chính xác từ chủ đầu tư Capitaland.Cơ hội hấp dẫn...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư 612/66 tầng 1, Võ Văn Kiệt - P. Cầu Kho - Q. I.DT 120  mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN, 2  toilet, 2 bếp, 1...
      612/66, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 11,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 108 m2 110,19 triệu/m2
      Capitaland chào bán dự án Zenity, mua trực tiếp CĐTTổng quan dự án Zenity: - 1 Tòa nhà, 21 tầng, 198 căn hộ chung cư, 10 căn/sàn. - Bàn giao tiếp :...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh
      S
      Thế Giới Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Trần Quý Khoách - Tân Định - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Thanh lý nhanh nhà Trần Quý Khoách, P. Tân Định, Q. 1, gần trường Trung học cơ sở Văn Lang.- DT: 59,17 mét vuông (4,2 x 14m).- Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 48 m2 281,25 triệu/m2
      + Nhà đẹp còn mới vị trí KD buôn bán sầm uất, gần Thảo Cầm Viên, khu phố tây du lịch, thuận lợi KD đa nghành nghề...Cam kết - nhà thật - thông tin - pháp ...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 53 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 53 m2 330,19 triệu/m2
      Căn duy nhất! hẻm xe hơi Nguyễn Đình Chiểu Đa Kao Q. 1(5x14m). Hầm 4 tầng (7 phòng ngủ) 17,5 tỉ TL. Call 0932 723 ***.Chính chủ thật sự cần tiền nên...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 92 m2 315,22 triệu/m2
      1 căn duy nhất trong khu MT nội bộ 150/10 Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Q. 1. Mua là đã lời ngay ít nhất 2 tỉ. Chủ cần bán ngay giá cực tốt có thể đầu tư.-...
      150/10, Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Bến Chương Dương - Cầu Kho - Quận 1, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Bến Chương Dương, P. Cầu Kho ,Q. 1 DT: 28,4m2Nhà 1 trệt, 1 lửng,2 lầu, sân thượng gồm 3 phòng ngủ,4 toilet hẻm xe hơi gần MT ,buôn bán...
      Đường Bến Chương Dương, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 161 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 161 m2 130,44 triệu/m2
      Capitaland chào bán Penthouse duplex thông tầng từ 161 - 200m2 dự án Zenity Tổng quan dự án Zenity: - 1 Tòa nhà, 21 tầng, 198 chung cư, 10 căn/sàn. -...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh
      S
      Thế Giới Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 30 m2 tại Phường Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 30 m2 230 triệu/m2
      Dt : 3 x 11m ( dtcn:30m2 ) Kc: 1 trệt, 1 lửng,2 lầu,ST gồm 3 phòng ngủ,4 nhà vệ sinh VT: Hẻm Xe Tăng gần MT , buôn bán KD đa ngành , nhà mới...
      Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh
      T
      Nhà Chính Chủ Giá Tốt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 19 tỷ

      19 tỷ 81 m2 234,57 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!