Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 18 triệu tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 triệu 50 m2 0,36 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng mới nhất Tháng 11/2023 tại vin Golden River.liên hệ ngay: 0906 968 ***- liên lạc xem nhà free.- Văn phòng tại dự án, xem nhà 24/24.*...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 1

      10.5 tỷ 84 m2 125 triệu/m2
      Giảm giá bán gấp chung cư cao cấp Vinhome Golden River(BaSon) Tôn Đức Thắng, Q. 1.DT: 84m2. căn hộ góc, Vòng cung, view đẹp thoáng không bị chắn, nhìn...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 4,8 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      Chuyên bán gấp chung cư cao cấp Vinhome Golden River(BaSon) Tôn Đức Thắng, Q. 1. giá siêu mềm nhất Đây là thời điểm vàng để đầu tư chung cư vin golden...

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 95 m2 102,11 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN Zenity từ giá gốc của CĐT Capitaland.chung cư ngay MT Võ Văn Kiệt, Q. 1. Cách chợ bến thành chỉ 2 ph đi xe, view Bitexco và Sông...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 18,8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18.8 tỷ 63 m2 298,42 triệu/m2
      chung cư thương hiệu Marriott đầu tiên với vị trí tại trung tâm Q. 1, Thành phố Hồ Chí Minh.Duy nhất 2 căn cuối cùng giá từ 18, x tỉ (TT nhanh), tầng...
      Dự án Grand Marina Saigon, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
      H
      Pkd Masterise Homes - Ms Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 84 m2 102,39 triệu/m2
      D1 Mension cần bán. liên lạc 0913 105 ***.Vị trí 608 Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, Giáp ủy ban nhân dân Q1.Bán căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      D1Mension, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      Sang lỗ nữa tỉ căn hộ chung cư Zenity ngay trung tâm Q1.- DT dự án: 2,948.2 mét vuông.- Vị trí: Số 608 Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, TP. Thành ...
      Zenity, Số 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 10 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      Chủ nước ngoài cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ OT DT 72 mét vuông tầng cao view sông, đang có HĐ thuê 30tr một tháng, đầy đủ nội thất đẹp sang...

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Võ Văn Kiệt, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 30 m2 173,34 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu cách dường Võ Văn Kiệt 30m. Trung tâm Q1.DT 3x10=30m2.Giá 5.2ty.gọi ngay gắp 0932 149 ***
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 26 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 26 m2 330,77 triệu/m2
      Mặt bằng KD Bùi Thị Xuân, Q1, MT 5,5m, spa đang thuê, giá 8,6 tỉ.- Vị trí: Bùi Thị Xuân, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- Ngang 5,5m.MT hụt Q. 1 ngang 5,5m spa đang...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Thủ Khoa Huân - Bến Thành - Quận 1, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 80 m2 281,25 triệu/m2
      + Hãy liên hệ: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 88 m2 204,55 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhà 2 MT hẻm xe hơi, đường Nguyễn Trãi, Q1.* DT: 4 x 22 m, nở hậu 5,69m.* KC: 2 tầng.* giá chỉ 18 tỉ bớt lộc.* call ngay coi nhà 0903...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 24 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Cầu Kho - Quận 1, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 24 m2 241,67 triệu/m2
      Nhà Q. 1.Nhà xuất sắc hẻm ô tô Nguyễn Cảnh Chân trung tâm Q. 1.DT: 24 mét vuông.diện tích sử dụng: 79 mét vuông.Trệt, 2 lầu, 3 phòng ...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 100 m2 190 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.LH: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản căn nhà...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 85 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 85 m2 188,24 triệu/m2
      - Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng- call ngay em Dương 0356 050 ***zalo) để xem nhà và làm...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 22 tỷ

      22 tỷ 112 m2 196,43 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 230 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 230 m2 413,05 triệu/m2
      + Siêu phẩm có 1 0 2 căn duy nhất trên thị trường P. Tân Định, Q. 1. L/H 0932 723 *** Tammy (xem sổ và gặp ngay chính chủ).+ DT: 14 x 16m vuông vắn. DTCN...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 120 m2 416,67 triệu/m2
      "hotline: 0925 324 *** Bảo Trân (zalo 24/24).* Thông tin thật 100 phần trăm *.MT Lý Tự Trọng. Q1.- DT: 7 x 18m (CN: 120 mét vuông).- KC: 4 tầng...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!