Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Căn rẻ nhất Đ. Lê Thị Riêng, P. Bến Thành, Q. 1 - CN: 56.25m2 - 6 tầng - hợp đồngT 80tr/tháng.- DT công nhận: 56.25m2.- Kết cấu: Trệt, lửng, 6 lầu, sân...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 54 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 54 m2 240,75 triệu/m2
      Siêu vị trí! Đường 8 vỉa hè 2m Hoàng Sa P Đa Kao Q1.DT:(4 x14,1m)KC: 5 tầng chỉ: 13 tỉ TLliên lạc xem nhà SDT: 0932 723 ***. Giao dịch chính chủ - pháp lí...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Căn rẻ nhất Đ. Lê Thị Riêng, P. Bến Thành, Q. 1 - CN: 56.25 mét vuông - 6 tầng - hợp đồngT 80tr/tháng.- DT công nhận: 56.25 mét vuông.- Kết...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Cô Giang - Cô Giang - Quận 1, giá 34 tỷ

      34 tỷ 80 m2 425 triệu/m2
      Thời điểm vàng sở hữu nhà Q. 1 chỉ với 34 tỉ ngôi nhà công nhận đủ 80m2 vuông.DT nhà 5x16m2.Kết cấu nhà 1 trệt 5 lầu thang máy chuẩn chỉnh.Có sân thượng,...
      Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đề Thám - Cô Giang - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà 35 tỉ MT đường Đề Thám P. Cô Giang Q. 1 DT 4.5x19.5m.- Vị trí đẹp, sang trọng và KD nhiều ngành nghề lớn, là vị trí giao thông hết sức thuận...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 260 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 68 tỷ

      68 tỷ 260 m2 261,54 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 2 MT đường chính ngay Hai Bà Trưng, Tân Định, Q. 1.- Tuyến đường tập trung nhiều NH, tòa nhà văn phòng, nhà hàng, v. V.- DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 11 tầng, 141 m2, hướng Đông tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 150 tỷ

      150 tỷ 141 m2 1063,83 triệu/m2
      Chính chủ bán toà nhà bulding MT Lê Thị Riêng, Q. 1.DT 7,5x19m hầm 10L, 150 tỉ TL.liên hệ 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 68 tỷ

      68 tỷ 103 m2 660,2 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ đẹp, đối diện tòa VP hạng A Lim Tower - Số 78 Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q1, Giá 68 tỉ.DT: 6 x 17m CN 103 mét vuông.Kết cấu: 3...
      78, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 80 m2 387,5 triệu/m2
      bán ngay trước tháng 12 nhà MT Nguyễn Trãi, Q1 DT: 4 x 20m, 1 trệt 2 lầu, 2 WC 31 tỉ.+ DT: 4 x 20m (lọt lòng), nở hậu, cầu thang cuối nhà.+ Kết cấu gồm 1...
      100F, Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 270 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 270 m2 351,86 triệu/m2
      Giảm 35 phần trăm bán nhà góc 2mt thương hiệu Nguyễn Trãi, Q. 1.- DT: 8 x 25m, nở hậu 20m.- CN : 270 mét vuông - Hiện trạng: 4 tầng.- hợp đồng...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 7 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Quận 1, giá 108 tỷ

      108 tỷ 170 m2 635,3 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán toà nhà góc 2 MT Số 9 - 11 Nguyễn Văn Thủ, P. Da Kao, Q1 | giá 108 tỉ (tl).DT: 8,5x20m, DTS: 887,8 mét vuông.hợp đồng đang cho thuê...
      Số 9 - 11, Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 150 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - Quận 1, giá 120 tỷ

      120 tỷ 150 m2 800 triệu/m2
      Bán nhà siêu vị trí góc 2 MT Lê Thánh Tôn và Thi Sách, P. Bến Nghé, Q. 1.- DT: 10 x 15m - CN 150m2.- Kết cấu: 4 tầng.- hợp đồng thuê: 500 tr - tháng.- Giá:...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 14 tầng, 600 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 600 tỷ

      600 tỷ 600 m2 1000 triệu/m2
      Bán cao ốc văn phòng 20x30m, 2 hầm, 14 tầng, ngay trung tâm Q. 1, TPTP.HCM.
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1, giá 44 tỷ

      44 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 125 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 125 m2 360 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 680 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 750 tỷ

      750 tỷ 680 m2 1102,95 triệu/m2
      Bán toà cao ốc văn phòng MT Nguyễn Trãi Q. 1. DT 20 x 30m. Thu nhập 25tỉ/năm.- DT: 25 x 30m, công nhận: 680m. Đất vuông vắn.- Kết cấu: 2Hầm 12 tầng, DT...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 312 m2, giá 320 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      320 tỷ 312 m2 1025,65 triệu/m2
      Hoa hồng môi giới 1%Chính chủ bán căn biệt thự 90/88A đường Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1.DT: 9 x 26m nở hậu 14.66m. Công nhận 312.3m2căn biệt thự...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 83 m2, giá tốt tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 83 m2
      chủ đầu tư chào bán 30 căn hộ chung cư vin Bason Q. 1- DT Từ 62m2 - 83m2 Với Chính Sách Vô Cùng Hấp Dẫn:- TT chỉ 30 phần trăm Nhận Nhà, Ân Hạn...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!