Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 85 m2 376,48 triệu/m2
      ngôi nhà phố Đinh Tiên Hoàng , P. Đa Kao, Q. 1.+ DT : 4 x 21m , công nhận: 85 m+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu+ HĐ thuê : 60 tr/tháng .+ Nhà mới, đẹp vào ở liền...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 10 tầng, 196 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lý Tự Trọng, giá 160 tỷ

      160 tỷ 196 m2 816,33 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh toà hotel MT Lý Tự Trọng - Lê Thánh Tôn P. Bến Thành Q. 1.- DT: 7 x 28m.- Kết cấu: 1 hầm - 10 tầng.- Tổng: 70 phòng - hồ bơi - nhà hàng...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 324 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 324 m2 308,65 triệu/m2
      Bán nhà phố siêu vị trí đường Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 18 x 18m.- Hiện trạng: 2 lầu tạm. CTXD: 2 hầm, 12 lầu.- Đang có thương hiệu lớn...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 10 tầng, 189 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thủ Khoa Huân - Quận 1, giá 160 tỷ

      160 tỷ 189 m2 846,57 triệu/m2
      Bán hotel siêu vị trí - MT Thủ Khoa Huân P. Bến Thành Q. 1.- DT: 7 x 27m.- Kết cấu: 1 hầm - 10 tầng.- Tổng 60 phòng KS - hồ bơi - nhà hàng - phòng gym.-...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 157 m2 tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 157 m2 146,5 triệu/m2
      * Bề ngang 6m, vị trí vàng, không có căn so sánh!- DT: 6x20m. Nở hậu 7,9m. (157m2).- Nhà cũ, tiện xây mới.- CPXD: Hầm + 5 tầng. Phù hợp xây villas, căn hộ ...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 24 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 60 m2 491,67 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp khu phố tây KD bậc nhất SG, cách Đề Thám chỉ 1 ngôi nhà.Kết cấu 7 tầng nhà mới có thang máy. Vỉa hè rộng 4m đang có hợp đồngT...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 180 m2 tại Đường Hàm Nghi - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 180 m2 555,56 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn nhà phố Hàm Nghi P. Bến Nghé Q. 1.- DT: 9 x 20m.- Kết cấu: 3 tầng.- hợp đồng thuê; 300 tr.- Giá: 100 tỉ.- Vị trí: Đắc địa ngay...
      Đường Hàm Nghi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Nhà ngon: 20 tỉ là có thể mua ngôi nhà phố đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, p Dakao, Q. 1, Thành phố Hồ Chí Minh.Vị trí: Ngay góc ngã 3 với Nguyễn Văn Thủ,...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Chính Chủ Bán Nhà MT Bùi Viện Q.1 4L 4x13 Gốc Siêu Đẹp Giá 32 tỉ TL liên hệ ngay 0901 600 *** Phi Nguyễn
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 88 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 88 m2 363,64 triệu/m2
      Nhà 2 MT Nguyễn Bỉnh Khiêm , P. Đa Kao, Q. 1. ( 2 MT trước sau , hẻm phía sau 5m , đường trước nhà 20m ) .+ DT : 4 x 21m , cn 88 m2 + Kết cấu 1 trệt 1 lầu+...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 38 tỷ

      38 tỷ 63 m2 603,18 triệu/m2
      - Vô địch về vị trí , siêu hiếm nhà bán , MT Nguyễn Đình Chiểu. P. Đa Kao. Q. 1- DT vuông vắn : 4,5 x 14m ( 63m2 ) - Kết cấu , hoàn công đầy đủ : Hầm 6...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Thị Riêng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 42 m2 523,81 triệu/m2
      Mô tả:DT: 3x14 = 41m2. Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sân thượng trước, có 4 PN, đang cho thuê thu nhập 40 tr/tháng. Thích hợp KD spa,... Làm văn phòng, phù hợp mọi...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, giá 15 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 0 m2
      Vị trí: căn hộ góc 2 view đẹp tuyệt vời nhất là về đêm (view sông Hồ Chí Minh và view Bitexco Q. 1).DT: 126.4  mét vuông, thiết kế dạng vòng cung...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Zenity Q. 1 - Capitaland Mua nhà Q. một căn hộ đầy đủ nội thất tiêu chuẩn SingaporeToạ lạc tại trung tâm Q. 1 MT đại lộ Võ Văn Kiệt, dự án đc thiết kế...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 1

      7.3 tỷ 53 m2 137,74 triệu/m2
      Chương trình tháng 12 vin Bason.CK 15 phần trăm cho KH TT bằng vốn tự có.Tặng gói nội thất 300tr.Hộ trợ cam kết thuê lại 5 phần trăm / năm.Vị...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      ✨Giỏ hàng CĐT vin Ba Son Q. 1 duy nhất 19 căn nhận Ưu đãi Đặc quyền.✨🏠 Nhận nhà ở ngay chung cư 2 phòng ngủ vin Ba Son chỉ với 4 tỉ.-NH Ân hạn gốc...
      Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      Quỹ Đất Vàng Trong Làng BĐS - vin Ba Son căn hộ chung cư vừa kết hợp để ở , mở công ty , mở văn phòng đại diện , ... ngay tại trung tâm Q. 1CK...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!