Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Hoàng Sa - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      bán gấp chung cư Trần Nhật Duật Q1.DT: 62m2 gồm 2 PN, phòng khách và 1  toilet.Giá: 3,05 tỉ net, giá thật không ảo. Bớt lộc khách mua nhanh.LH: 0983...
      Dự án 10A Trần Nhật Duật, Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 50 m2 91 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh 50 mét vuông.Đang có hợp đồng thuê 2 năm.Giá bán ngay chỉ 4,55 tỉ net.
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 8,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 0 m2
      Khách mua Zenity Q. 1 để làm gì?Để ở: Nhà có sẵn, bàn giao ngay, chỉ cần TT 30 phần trăm có thể nhận nhà ngay, đầy đủ nội thất, CDT nước ngoài uy...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 121 m2 136,37 triệu/m2
      Căn vòng căn 3 phòng ngủ layout đẹp DT 121m2 View Sông Bitexco Tầng cao view thoáng 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Đầy đủ nội thấtSHR Giá...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Q1 giá 2tỷ340/39,6 mét vuông. Đang cho thuê 27tr/ tháng- DT : Ngang 3,3m x Dài 12m - Hiện trạng : 1 Trệt...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 108 m2 tại Phường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 108 m2 305,56 triệu/m2
      Cần vốn mở rộng sxkd, gia đình quyết bán ngôi nhà vị trí trung tâm P. Cô Giang, Q. 1, nhà mới, thiết kế xd 1 trệt 4 lầu, MT rộng. Thích hợp làm căn hộ ...
      Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 75 m2 380 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ Lê Thánh Tôn, Bến Nghé, Q1, 75 mét vuông, 6 tầng, ngang 8m.+ Dt: 8m x 9m.+ Kết cấu 1 trệt, 4 lầu, 1 sân thượng, sân để xe. Nhà...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Giá Rẻ Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 45 m2 tại Phường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 45 m2 355,56 triệu/m2
      Chuyển công tác, gia chủ cần bán ngay ngôi nhà kv Nguyễn Cư Trinh gần trung tâm Q. 1, phố đi bộ Bùi Viện, nhà xây 1 trệt 3 lầu, thiết kế hiện đại chắc...
      Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 52 m2 tại Phường Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 52 m2 60,58 triệu/m2
      * Bác Năm cần cần bán ngay nhà phố đường Bến Chương Dương, P. Cầu Kho, Q. 1- Gần ủy ban nhân dân TP, chợ Thái Bình, trường TH Trần Hưng Đạo, đường...
      Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Tân Định - Quận 1, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 0 m2
      Chính chủ, bán nhà Nguyễn Phi Khanh, Tân Định, Q1.Gần mẫu giáo Hoa Quỳnh, gần tuyến đường Đinh Tiên Hoàng, Võ Thị Sáu.45.6 mét vuông (4x11.4).1 trệt...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng tại Phố Đặng Dung - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Thị Thanh, giá 3,27 tỷ

      3.27 tỷ 64 m2 51,1 triệu/m2
      Bán Nhà Thạch Thị Thanh, P. Tân Định, Q. 1, TP. HCMNhà DT: 4x16m công nhận đủ 64m2Nhà mặt hẻm ô tô 7mThiết kế: Trệt lửng 2 lầu, sân thượng, gồm 4 PN lớn,...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 64 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      Cần tiền bán nhanh, nhà đẹp, mới, ở liền hoặc đầu tư...- Mô tả:Tôi bán ngôi nhà Trần Đình Xu Q1 ô tô ngủ trong nhà DTSD thực tế 63.8m.Kết cấu: Trệt,...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 12 tỷ

      12 tỷ 56 m2 214,29 triệu/m2
      + Hãy call ngay: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm Q. 1.Giá 3ty580.2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang. Q1.Cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chân.Kcấu 1 trệt 1 lầu. 2 p ngủ. 2 nhà vệ sinh.Ngang...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần cho bán 36 mét vuông.Nguyễn Trãi, gần vòng xoay Cống Quỳnh - Nguyễn Trãi.Nằm trong hẻm nội bộ an ninh, sạch sẽ, chỉ 50m, 10m ra tới...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thạch Thị Thanh - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Kẹt tiền cần bán gấp ngôi nhà đường Thạch Thị Thanh - P. Tân Định - Q1.* Đường 2 chiều, thông ra Võ Thị Sáu và Nguyễn Hữu Cầu, Q1.- DT: 40m2 (ngang 3,5m x...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 48 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 48 m2 287,5 triệu/m2
      Đường hiện hữu 8m, có vỉ hè 3m ( xem nhà contact 0907 989 *** Ms. Vân )- Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - đang bán - pháp lí rõ ràng...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!