Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 115 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Bến Nghé - Quận 1, giá 16,99 tỷ

      16.99 tỷ 115 m2 147,74 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng.Quý khách vui lòng contact: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Vị...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 60 m2 216,5 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng.Quý khách vui lòng liên hệ ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 75 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 75 m2 198,67 triệu/m2
      Nhà đẹp và mới cần bán trong KDC cao cấp Đa Kao Q1: Nhiều công viên chức nhà nước và người nước ngoài sinh sống.Thiết kế theo phong cách hiện đại, trang bị...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 25 tỷ

      25 tỷ 125 m2 200 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 88 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 16 tỷ

      16 tỷ 88 m2 181,82 triệu/m2
      + Thuộc HXT vip 35 Trần Đình Xu thông ra 345 Trần Hưng Đạo, khu văn minh cao cấp, chuyên cho thuê chung cư dịch vụ - văn phòng công ty - Dân trí cao, không...
      Số 35, Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 138 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 138 m2 217,4 triệu/m2
      * Khu sang trọng, tập trung nhiều người nước ngoài sinh sống, dễ cho thuê, KD.* liên hệ 0906 871 *** - Thư Land (Xem nhà, gặp chính chủ trao đổi trực...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      Đẹp, hiếm và rẻ.Nhà 5 tầng ngay MT đường nhựa 10m khu Đa Kao Q1.Khu đẹp, dân trí cao, ở hay KD đều hay, làm văn phòng cũng quá ổn.Khu này hơn 3 năm qua mới...

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà hẻm đường Hồ Tùng Mậu, Q. 1.Bán nhà hẻm cách Hồ Tùng Mậu 5m.Ngay trung tâm Q1.
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mai Thị Lựu - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      - Nhà mới dọn vô ở ngay, trung tâm P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 5,5 x 10m, nhà vuông vắn, đúc kiên cố.- Kết cấu: 5 tầng, 4 phòng ngủ - 4 toilet.-...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 55 m2 236,19 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Nguyễn Trãi, p Nguyễn Cư Trinh, 5 tầng, ngang khủng 6,1m, giá 12,99 tỉ - Vị trí: Nguyễn Trãi, Q. 1, Sài Gòn- MT rộng 6,1m, thiết kế 5...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 11 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 2 tỷ

      2 tỷ 11 m2 181,82 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q. 1DT: 11m2Số tầng: 1 trệt 1 lửng 2 lầu
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      - Tư vấn bất động sản và dẫn khách xem nhà free. Lịch sự, chuyên nghiệp. Cam kết: Thông tin thật 100 phần trăm - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 309 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 140 tỷ

      140 tỷ 309 m2 453,08 triệu/m2
      - Cần bán toà nhà chung cư dịch vụ cao cấp đường Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Q. 1.- DT đẹp: 15 x 23m (309m2).- Kết cấu: 6 tầng, nhà mới, nội thất đầy đủ...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Phước Thienminhcapital Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà riêng 110 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 110 m2 217,28 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng.Quý khách vui lòng liên hệ: 0902 323 *** Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Khu...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thủ Khoa Huân - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 76 m2 276,32 triệu/m2
      Nhà 4 tầng - khu đắc địa Thành phố Hồ Chí Minh - sát chợ Bến Thành - 4x19m - DTCN 76 mét vuông - nhỉnh 21 tỉ TL.Đi bộ ra chợ Bến Thành 1 ph, đi bộ...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 110 m2 tại Đường Lê Duẩn - Bến Nghé - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 110 m2 159,1 triệu/m2
      Cuối năm đi nước ngoài nên cần bán nhanh ngôi nhà 1 đời chủ, chưa qua đầu tư gần ngay MT Lê Duẩn, Bến Nghé, Q. 1.Khu dân trí cực cao và an ninh, nhiều cơ...
      Đường Lê Duẩn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 11 tầng, 300 m2 tại Đường Thái Văn Lung - Bến Nghé - Quận 1, giá 390 tỷ

      390 tỷ 300 m2 1300 triệu/m2
      Bán hotel 3* MT Thái Văn Lung. Q. 1 - Hai chiều đoạn đẹp, sầm uất hotel cao cấp.- hợp đồngT: 1,002 tỉ/tháng.- DT: 10x30m.- Kết Cấu: 1 Hầm + 11 tầng - Thang...
      Đường Thái Văn Lung, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!