Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 85 m2 247,06 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 103 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 66 tỷ

      66 tỷ 103 m2 640,78 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT trước sau Đường Nguyễn Đình Chiểu đoạn 2 chiều - hợp đồngT 110 tr/tháng.- DT: 6x17.5m. (Công nhận 103m2).- Nhà trệt 2 lầu.- Hiện trạng đang...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 85 m2 247,06 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 135 tỷ tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      135 tỷ 200 m2 675 triệu/m2
      - DT: 12 x 17m.- Đất: 200m2 (sổ vuông vắn).- Kết cấu: Hầm + 4 lầu + hồ bơi + sân vườn quanh nhà.- 2 mặt hẻm: 1 hẻm 7m và 1 hẻm 3m sau nhà.- 6 PN, hầm đậu...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 10 tầng, 914 m2, giá 850 tr tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      850 triệu 914 m2 0,93 triệu/m2
      - đc: 3-5 Sương Nguyệt Ánh- Vị trí: Lõi trung tâm thành phố. Đi bộ ra chợ Bến Thành, Công Viên Tao Đàn- DT: 24,7m X 40,2m vuôn vắn. Công nhận 914...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 312 m2, giá 318 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      318 tỷ 312 m2 1019,24 triệu/m2
      Lâu Đài hạnh phúc trường cửu!Q. 1 lâu đài nguy nga 4 tầng MT Nguyễn Đình Chiểu - 15x26m - giá: 318 tỉ.0904 523 ***Phương Nhà Nhiều).==========Hiện trạng:+...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 16,75 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      16.75 tỷ 105 m2 159,53 triệu/m2
      Căn số 10 cực hiếm - Tháp A1 - Tầng cao.View Q. 1 - Thủ Thiêm.Duy nhất chỉ một căn giá siêu rẻ.contact em để nhận thông tin...
      The Grand Manhattan, 100, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 76 m2 109,22 triệu/m2
      bán ngay cần tiền xoay vốn.bán ngay căn 2 phòng ngủ - 76 mét vuông.Tầng cao.Giá: 8.3 tỉ (Giá bao hết...
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 82 m2 121,96 triệu/m2
      Không gian sống đậm chất TP.HCM giữa tâm điểm phồn hoa.Tọa lạc ngay giữa trung tâm Q. Nhất, The Grand Manhattan là nơi giao thoa hoàn hảo của hệ giá trị...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 80 mét vuông view hướng Q. 1 và Thủ Thiêm giá mềm nhất thị trường.Hiện tại em có các căn 2 phòng ngủ: 8.3 tỉ.Các căn...
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 70 m2 118,58 triệu/m2
      Không gian sống đậm chất HCM giữa tâm điểm phồn hoa.Tọa lạc ngay giữa trung tâm Q. Nhất, The Grand Manhattan là nơi giao thoa hoàn hảo của hệ giá trị chuẩn...

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 10 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Bán PN 80m2.vin Golden River Q. 1.Giá sở hữu vĩnh viễn.Zalo: 0906 322 *** Linh.---------------------------------Công ty bất động sản Phương Mỹ Home.Văn...
      Vinhomes Golden River Ba Son, Số 2, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 10 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Bán 2 PN, vòng cung, 80 mét vuông.vin Golden River Q. 1.Giá 10 tỉ sở hữu vĩnh viễn./Zalo: 0906 322 *** Linh.---------------------------------Công ty...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 53 m2 122,65 triệu/m2
      Chính chủ lâu đời cần bán ngay nhà trung tâm Q. 1 - 53 mét vuông - 4 tầng BTCT 7  phòng ngủ - dòng tiền sẵn 20 tr/tháng - không quy hoạch - sát...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      Bán ngôi nhà nằm tại hẻm 345 Trần Hưng Đạo, Q. 1, P. Cầu KhoDT: 4.2 x 20m.Kết cấu: Nhà trệt, lầu.Vị trí: Nhà nằm trong hẻm thông ra các đường Trần Đình Xu...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh
      T
      Sài Gòn Goldland - Nguyễn Triều Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 60 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 17,1 tỷ

      17.11 tỷ 60 m2 285 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng.- hotline làm việc chính chủ: 0913 620 *** - Thiện Đồng...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Cô Giang - Quận 1, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 50 m2 73 triệu/m2
      Võ Văn Kiệt Q. 1 -50M2-3 tầng BTCT 3 phòng ngủ Mới ở ngay CHỈ 3.65 tỉ GIÁ QUÁ TỐT* 50MV : 4,5M x 12M đúc BTCT 1 trệt, 2 lầu* 3 phòng ngủ, 3...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 110 m2 153,64 triệu/m2
      gọi ngay Thiện Đồng 0913 620 *** để xem nhà ngay và luôn. Chỉ 16,9 tỉ TL.DT: 8,2 x 16m - DTCN = 110 mét vuông - Kết cấu 2 tầng.- Khu yên tĩnh, văn...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!