Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 0 m2
      Zenity của Capitaland tại Q. 1 - Mua trực tiếp CĐT, cùng lịch TT tài chính linh hoặt phù hợp với tài chính mỗi KH.- CK tới 40 phần trăm giá trị CH trừ...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 95 m2 86,32 triệu/m2
      Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - căn hộ thông tầng chung cư ZENITY của CAPITALAND tại Q. 1 - Mua trực tiếp CĐT:- CK TRỰC TIẾP lên tới...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 18 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 60 m2 300 triệu/m2
      Grand Marina Saigon - khu chung cư hàng hiệu Marriott & JW Marriott đầu tiên tại Việt Nam.- Thời gian triển khai: Động thổ ngày 24/03/ 2021.- Thời gian...
      Dự án Grand Marina Saigon, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 18,7 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18.7 tỷ 63 m2 296,83 triệu/m2
      chung cư thương hiệu Marriott đầu tiên với vị trí tại trung tâm Q. 1, Sài Gòn.Duy nhất 2 căn cuối cùng giá từ18, x tỉ (TT nhanh), tầng 3x cực kỳ thoáng...

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ tại Đường Ký Con - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư MT đường ký con lầu 1KDC sầm uất thuận tiện cho việc cải tạo KD., gần BV, trường học., thuận tiện cho việc đi lại.
      Đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 65 m2 141,54 triệu/m2
      - Theo dự án từ những ngày chào bán ban đầu, từ nhà đào móng, xây hầm, lên lầu.- Biết rõ giá từng GĐ;- Biết rõ đâu là giá siêu mềm và dự báo GĐ tăng giá...
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 32 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cô Giang - Quận 1, giá 150,4 tỷ

      150.4 tỷ 32 m2 4700 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay nhà phố CÔ GIANG Q. 1- Giá 17,5 tỉ TL- DT, 32,2m ngang 3,5 x dài 9,2m - Kết cấu: 1trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ 2 toilet -...
      Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 60 m2 383,34 triệu/m2
      Tôi có cái hotel cần bán đường Lý Tự Trọng P. Bến Thành Q. 1.- DT: 3.8m x 16m nở hậu.- Kết cấu: Nhà 5 tầng thang máy, đầy đủ nội thất cao cấp.- pháp lí:...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 86 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 86 m2 197,68 triệu/m2
      + Siêu phẩm có 1 không 2, tại trung tâm Q. 1 P. Nguyễn Cư Trinh. Đường trước nhà sân rộng 16 - 20m, đậu 10 xe oto thoải mái.+ Gần BV Từ Vũ, Phố Tây Bùi...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh
      L
      Dũng Nhà Đẹp-sài Gòn King Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 120 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      Thông tin chính xác 100 phần trăm - nhà thật - bán thật.- Xem nhà gọi 0907 989 *** Ms Vân (Chuyên deal bất động sản Q. 1,3).- DT: 5,5 x 20m (120m2),...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 78 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 78 m2 255,13 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà ngay Nguyễn Thị Minh Khai P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 4m x 20m.- Công nhận 78m2.- Thiết kế 5 tầng đúc BTCT 26 nội thất đầy đủ như:...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 39 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 39 m2 148,72 triệu/m2
      Chủ gấp bán đi định cư Mỹ hạ 1.8tỉ.Mô tả:Vị trí: Ngay bộ công an TP, giáp Nguyễn Văn Cừ, Nguyễn Cư Trinh, Trần Đình Xu, thông Võ Văn Kiệt, sát bên Bùi...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 15 tỷ

      15 tỷ 40 m2 375 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu gồm: 3 PN, 4  toilet.+ chính chủ là nghệ sỹ dương cầm nên nội thất cực kỳ sang trọng và tinh tế. Đặc biệt có thang máy...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cảnh Chân, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 28 m2 213,93 triệu/m2
      Nhà tự xây dựng sửa chữa kiên kiên cố 4 tầng đúc thật, đường trước nhà gần 4m cách một căn là ra MT Nguyễn Cảnh Chân có sân để xe, 3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 48 m2 266,67 triệu/m2
      - Vị trí: Hoàng Sa - Đa Kao - Q. 1. Gần Thảo Cầm Viên, cách nhà Thờ Đức Bà chỉ 4 ph).- DT: 4x12m, DTSD 202m.- giá chỉ: 12.8 tỉ (thỏa thuận).- Kết cấu BTCT...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng tại Đường Phan Kế Bính - Đa Kao - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      Hãy gọi: 0925 049 *** Minh Tâm (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ. Tránh mất thời gian.đc: hẻm ô tô - cách MT tầm...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 56 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà khu vip trung tâm Q1, khu hiếm nhà bán.hẻm ô tô, khu cao tầng đồng bộ, phù hợp mở văn phòng hoặc ở.Vị trí đẹp, nhà đẹp, sổ vuông đẹp, công chứng...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Calmette - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh nhà đường Calmette, P. Nguyễn Thái Bình, Q1.- DT: 40 mét vuông (4m x 10m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ...
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!