Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 108 m2 75,93 triệu/m2
      Zenity chỉ độc nhất 1 toà, 21 tầng, 198 căn hộ chung cư - an ninh cao cấp riêng tư giữa lòng Q. 1 Thành phố Hồ Chí Minh.- Nhận nhà khai thác cho thuê...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 14,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 97 m2 149,49 triệu/m2
      Theo dự án từ những ngày đầu 2019, cho đến khi dự án gần cất nóc 11.2023, dự kiến bàn giao 2024.Giá chung cư Grand Manhattan sắp cất nóc tại Cô Giang, Q....
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 76 m2 113,16 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 2 phòng ngủ (68.35 mét vuông) tầng cao view Q. 1 giá 8.6 tỉ TT 95 phần trăm.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 119 m2, giá rẻ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 119 m2
      căn hộ chung cư Q. 1 The One Tp TP.HCM ngay chợ Bến Thành là 1 sp hiếm có sổ hồng riêng lâu dài tại Q. 1.- View trực diện công viên mới 23/9 và nhà ga...
      Dự án The One Sài Gòn, Đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 76 m2 128,95 triệu/m2
      Thông tin dự án The Grand Manhattan Q. 1.- Tổng DT: 14.000m.- DT công viên: 4.200m.- Mật độ xây dựng 50 phần trăm.+ Nhà thầu thi công chính: Ricons.+...

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 27 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đề Thám - Cô Giang - Quận 1, giá 3 tỷ

      3 tỷ 27 m2 111,12 triệu/m2
      * Bán nhà DT sàn 42m2. đc /39 số Thần Tài. Nhà nở hậu tài lộc. Mang đến sự sung túc cho gia chủ - Giá: 3 tỉ tl.- Sát chợ Bến Thành chỉ vài bước chân, tòa...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Quận 1, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 70 m2 252,86 triệu/m2
      - MT đường Nguyễn Phi Khanh, Tân Định, Q. 1. Giá 260tr/m2 chỉ bằng giá hẻm.- liên lạc: 0934 345 *** Hoàng An để xem nhà, thông tin đăng chính xác 100%- DT:...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 151 m2, mặt tiền 8m tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 151 m2 430,47 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Mai Thị Lựu, P. ĐaKao, Q. 1 - Rẻ Nhât Tuyến Đường .Giá 65 tỉ. TL. hợp đồng thuê: 145tr/thángDT : 8,2m x 20m ,DTCN 151 m .Kết cấu : Hầm +...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 180 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Nguyễn Trãi, Q. 1.- DT: 8,5 x20m, 3 tầng sân thượng.- hợp đồng thuê 60 tr/tháng.- Vị trí rất đẹp kinh đô thời trang Thành phố ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 175 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 140 tỷ

      140 tỷ 175 m2 800 triệu/m2
      Tòa nhà tốt nhất Q. trung tâm căn hộ góc 2MT Nguyễn Trãi P Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT: 8,5 x 23m - Công nhận 175 mét vuông.- Tổng diện tích sử ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 108 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Thành - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 108 m2 555,56 triệu/m2
      - bán ngay nhà siêu vị trí MT Lê Thánh Tôn, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 4.5 x 24m.- Kết cấu: 2 tầng.- Nhà đang cho thuê KD quán beer.- giá cực rẻ hiện nay...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 438 m2, giá 494 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      494 tỷ 438 m2 1127,86 triệu/m2
      căn biệt thự Victoria tại vin Bason Q. 1 trung tâm thành phố. Hồ Chí Minh.Vị trí: Góc 2 MT trực diện sông Saigon & bến du thuyền (còn duy nhất một ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 74 m2 118,92 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ căn hộ chung cư cao cấp The Grand Manhattan Novaland 100 Cô Giang Q. 1 8ty8 liên hệ ngay 0965 645 ***căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án The Grand Manhattan, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 PN tại vin Golden River Bason Q. 1.DT 50m2, bao gồm: 1 phòng khách, 1 PN, 1  phòng vệ sinh, hệ thống bếp và thiết bị vệ sinh...

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 78 m2 85,9 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ tại vin Golden River Bason Q. 1.DT 78m2, bao gồm: 2 phòng khách, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, hệ...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 17 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN.Dự án vin Golden River Ba Son.DT: 121,4m2.View sông Tp Sài Gòn thoáng mát.Nhà đã có sổ sở hữu lâu dài.Vị trí tòa...

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 28 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 161 m2 173,92 triệu/m2
      căn căn hộ duplex 3  phòng ngủ Zenity Capitaland Q. 1.Chỉ với 20 phần trăm nhận nhà ở ngay.- DT 161  mét vuông, thiết kế căn hộ ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!