Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cây Điệp - Quận 1, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 95 m2 226,32 triệu/m2
      Chỉ với 21.5 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà MT sẵn 5 tầng tại Cây Điệp Đakao, Q. 1.L/H Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá mềm nhất thị trường.* Bảo đảm thông tin...
      Đường Cây Điệp, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 137 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 49 tỷ

      49 tỷ 137 m2 357,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà Q1 vừa xây xong, hầm 5 lầu, đường Trần Quang Khải, Q1. giá mềm nhất khu TĐ Q1 chỉ 49 tỉ. hotline 0932 723 *** Ms Tâm (Chuyên bất động sản vị...
      68, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 200 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Bến Nghé - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Siêu phẩm bán nhà góc 2 MT Hai Bà Trưng, P. Bến Nghé , Q. 1.+ DT: 9 x 20m. CN: 175m.+ Kết cấu: 6 tầng.+ hợp đồng thuê: 350 tr/tháng (thuê 5 năm).+ Giá: 2X...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 68 m2 tại Đường Đề Thám - Cô Giang - Quận 1, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 68 m2 360,3 triệu/m2
      Tọa lạc trên tuyến đường KD, du lịch sầm uất bậc nhất trung tâm TP.Chỉ 5p ra phố Bùi Viện, tuyến Metro số 1, chợ Bến Thành,...Lựa chọn số 1 để KD đa ngành...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Quận 1, giá 85 tỷ

      85 tỷ 128 m2 664,07 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán căn nhà phố đường Nguyễn Hữu Cầu, P.Tân Định, Q. 1, Dt: 8x16m, Dtcn: 128m2, KC: 4 tầng, 85 tỉ.- DT: 8x16m- DT công nhận: 128m2- Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 84 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 19 tỷ

      19 tỷ 84 m2 226,2 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Trần Quang Khải, Nguyễn Huy Tử, Q. 1.- DT: (4x21m) công nhận: 84m2, 2 tầng, hợp đồng thuê 35 tr/tháng, giá rẻ TL.- Khuôn đất vuông vắn,...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 10 tầng, 180 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 180 m2 305,56 triệu/m2
      - Hãy LH: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ MT khu Hai Bà Trưng, Q1.+ DT: 10 x 18 (CN: 150 mét vuông).+...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 312 m2, giá 320 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      320 tỷ 312 m2 1025,65 triệu/m2
      🔥 căn biệt thự 90/..A. Nguyễn Đình Chiểu (mP. Đa Kao. Q. 1. TP. Hồ Chí Minh 📌Mô tả: ✅️ DT đất 312m2, sân đã tự thụt vào 2m sâu. Ngang MT trước 9m vào...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 465 m2, giá 440 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      440 tỷ 465 m2 946,24 triệu/m2
      🔥 căn biệt thự LOẠI 3.. 4 TẦNG.. MT ĐƯỜNG NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU P. ĐAKAO Q. 1 NGANG 16.7M DÀI 25.9M .ĐANG CHO THUÊ 350 TRIÊU/ THÁNG HĐ 5 NĂM,QUA 5 NĂM TĂNG...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Bùi Viện - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 72 m2 40,98 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ nhà trống, view công viên MT Bùi Viện Q1Có SHR
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,96 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      2.96 tỷ 74 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ nhà trống, view công viên MT Bùi Viện Q1
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 95 m2 84,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư Zenity Q. 1 mua chủ đầu tư, 2-3 phòng ngủ-căn hộ duplex-penthouse CK 40 phần trăm giá trừ trực tiếp. gọi ngay : 0777 888...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Trần Quý Khoách - Tân Định - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Bán nhà căn hộ góc 1 xẹt hẻm xe hơi 4m đường Trần Quý Khoách , P.Tân Định, Q.1Hiện trạng nhà kiên cố xây dựng 3 tầngKết cấu : 3 PN + 2  phòng vệ ...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 24 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Quận 1, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 24 m2 145,84 triệu/m2
      - Nhà thật không ảo.! giá cực rẻ hiện nay.! Xe ba gác vô tới nhà liên thông ra trục đường Trần Đinh Xu, Nguyễn Trãi, Trần Hưng Đạo. - Chỉ 3.5 tỉ còn thỏa ...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 48 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 48 m2 266,67 triệu/m2
      - Q. 1 - NHÀ SIÊU NGON - NHANH TAY MỚI KỊP.- Q. 1 - ĐƯỜNG 10M - 9 phòng ngủ KHÉP KÍN- CHỈ 12.8 tỉ - ( CAM KẾT KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 SO SÁNH). - Bao Thị...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Quý Khoách - Bến Nghé - Quận 1, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 60 m2 58,17 triệu/m2
      Đường trước nhà 6,5m thông thoángXung quanh cây xanh thoáng mátTiện ích đầy đủ không thiếu thứ gìDT 60m2 (sàn 180m2) hoàn công đầy đủSHR, công chứng ngay ...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Ngũ Lão - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm trung tâm Q. 1.Bán nhà 3 tầng Hẻm 283 Phạm Ngũ Lão Q. 1 - khu chuyên KD hotel, VP cho thuê - dòng tiền 360 tr/ năm - 62.5  mét vuông - sổ...
      Hẻm 283, Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 126 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 58 tỷ

      58 tỷ 126 m2 460,32 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt, 1 lầu 4 phòng ngủ, 2PK, 3 phòng vệ sinh.- Vị trí cực kỳ đắc địa của Q. 1.- Khu vực cho thuê cũng sinh lời nhiều hơn gửi NH.-...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!