Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 162 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phan Kế Bính - Đa Kao - Quận 1, giá 42 tỷ

      42 tỷ 162 m2 259,26 triệu/m2
      * Khu sang trọng, cực kì khan hiếm nhà bán - chỉ còn một căn duy nhất!- DT: 9x18m (162 mét vuông) vuông vắn.- 3 tầng kiên cố chắc chắn, phù hợp ở...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 66 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      Đường trước nhà 6,5m thông thoáng.Xung quanh cây xanh thoáng mát.Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.DT 66m2 (sàn 198m2) hoàn công đầy đủ.sổ hồng, công ...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 64 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 64 m2 265,63 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.gọi ngay: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 5 tầng tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 0 m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Lê (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ. Tránh mất thời gian.đc: Một trong những con đường...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà riêng 6 tầng, 309 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 140 tỷ

      140 tỷ 309 m2 453,08 triệu/m2
      Tòa nhà căn hộ dịch vụ thu nhập hơn 600tr/tháng cách chợ Bến Thành 500m. Giá: 140 tỉ. liên hệ ngay Ms Tâm 0932 723 ***. Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Q....
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 87 m2, mặt tiền 30m tại Đường Ký Con - Quận 1, giá 52 tỷ

      52 tỷ 87 m2 597,71 triệu/m2
      Ký Con 8 tầng, ngang 4m nở hậu 7.5m x 20m, Nguyễn Thái Bình Q. 1.+ Nhà 1 trệt 1 lững 5 lầu sân thượng tổng HƠN 500 mét vuông Sàn. Tổng có 1 Bếp 1PK 11...
      Đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      bán nhanh! Giảm từ 35 tỉ về 27 tỉnhà phố Cống Quỳnh, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1Nhà cũ tiện xây mới làm văn phòng hoặc hotel- DT: 3.8 x 16. Công nhận 60m2. Đã...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Đề Thám - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 42,4 tỷ

      42.4 tỷ 80 m2 530 triệu/m2
      - call ngay ĐOAN 0902 266 *** để xem nhà và pháp lí- MT Đề Thám đoạn đẹp sầm uất ngay ngã 4 Bùi Viện P. Phạm Ngũ Lão Q. 1 giá cực tốt- DT 4x20m Cn đủ...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 171 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 40 tỷ

      40 tỷ 171 m2 233,92 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1. (kèm đầy đủ thông tin).+ DT 9x20m, công nhận 171 mét vuông.+ Kết cấu: 6 tầng.+ Đang...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Phan Tôn - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Lê (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - hình ảnh thật. Giao dịch chính chủ.Vị trí: MT góc Phan Tôn - Huỳnh...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 374 m2, mặt tiền 17m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 374 m2 294,12 triệu/m2
      - Hàng hiếm, vị trí đẹp góc 3 MT ngang to thiết kế dạng VP thoáng, tiện mở VP công ty hoặc làm showroom.Bán tòa văn phòng showroom ngang Hoàng Sa - Tân Định...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      MT duy nhất còn sót lại, vị trí sang trọng đẳng cấp nhất tại khu vực Tân Định, Q1.hotline làm việc chính chủ: 0917 457 *** Thúy căn nhà phố - Cam kết...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 563 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bến Nghé - Quận 1, giá 399 tỷ

      399 tỷ 563 m2 708,71 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà phố đường Nguyễn Du P. Bến Nghé Q. 1.- DT 14m x 43m.- CN 563m2.- Kết cấu trệt 3 lầu nhà cũ tiện xây dựng mới.- CTXD Hầm - 8 tầng.- hợp ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 227 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 195 tỷ

      195 tỷ 227 m2 859,04 triệu/m2
      - Vị trí MT Sương Nguyệt Ánh và hẻm hông 4m.- DT: Ngang 8m dài 20m nở hậu 16m.- DT công nhận 227 mét vuông.- Lầu 1 trở đi ngang 12m dài 20 nở hậu.-...
      À 39 - 39D, Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 323 m2, mặt tiền 17m tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Quận 1, giá 97 tỷ

      97 tỷ 323 m2 300,31 triệu/m2
      Cần giải quyết công việc nên bán nhanh tòa văn phòng góc 2MT Nguyễn Văn Thủ- ĐaKao, Q1+ Hiện đang cho thuê full sàn 22.000$/tháng+ kết cấu chắc chắn, ốp...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Công Tráng - Quận 1, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 82 m2 218,3 triệu/m2
      chính chủ định cư bán MT lớn 2 chiều khu Thạch Thị Thanh, Tân Định, Q1 chỉ 17,9 tỉ!Vị trí đắc địa: gần Nhà thờ màu hồng, CV Lê Văn Tám, nút giao Võ Thị...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 152 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 39 tỷ

      39 tỷ 152 m2 256,58 triệu/m2
      Giá rẻ - Vị trí đẹp, tuyến đường KD sầm uất và thương hiệu Nguyễn Trãi- đc: Đường Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT: 8x19m.- Kết cấu: 3 tầng + ST.-...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 125 m2 360 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!