Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 60 m2 558,34 triệu/m2
      Chỉ 33.5 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà đẹp, kết cấu khủng Hầm + 6 tầng ở ngay tại Hoàng Sa, Đa Kao, Q. 1.liên hệ ngay Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá mềm...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 85 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Đa Kao - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 85 m2 305,89 triệu/m2
      Siêu phẩm MT kéo dài đường Trần Quang Khải, P. Đa Kao, Q. 1!Cam kết thông tin chính xác - nhà thật 100 phần trăm - tránh mất thời gian KH.DT: 4 X 22m...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 52 tỷ

      52 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà phố Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Q. 1.- DT: 7.2 x 21m CN 149.2 mét vuông.- KC: 4 tầng (Nhà hiện đang ở) Chính chủ xưa nay.- giá cần...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 44 m2 750 triệu/m2
      Bán căn nhà phố ngay ngã 3 Nguyễn Công Trứ - Hồ Tùng Mậu, Q. 1.DT 4,4m x 10m.Kết cấu 8 tầng, có thang máy.giá 33 tỉ.
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 244 m2, giá 35 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 244 m2 143,45 triệu/m2
      * Tổng quan dự án:CĐT: Hongkong Land với hơn 130 năm kinh nghiệm phát triển bất động sản trên thế giới.Vị trí: MT Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1.Quy...
      Dự án The MarQ , Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 178 m2, giá 24 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 178 m2 134,84 triệu/m2
      Bán chung cư D1 Mension , Tầng Trung ,Căn Số 6, 178 mét vuông , 4  phòng ngủ , Nội Thất , Giá 24 tỉ, Viễn 0908 435 *** đc : 608 Võ Văn Kiệt ,...
      Dự án D1Mension, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Đông - Bắc, giá 7,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư vin Golden River cần bán:- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 70 m²- HĐMB - Giá 7.6 tỉ bao hết thuế phíCam...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 116 m2 60,35 triệu/m2
      Giá gốc chủ đầu tư cần bán:B1.10 Giá 8,6 tỉ 94m2 2PNB5.05 Giá 9,5 tỉ 108m2 3PNB6.01 giá 8,9 tỉ 94m2 2PNB.7.03 giá 7 tỉ căn 77m2Ngoài ra còn có căn gốc...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      Giá gốc chủ đầu tư cần bán:B1.10 Giá 8,6 tỉ 94m2 2PNB5.05 Giá 9,5 tỉ 108m2 3PNB6.01 giá 8,9 tỉ 94m2 2PNB.7.03 giá 7 tỉ căn 77m2Ngoài ra giỏ hàng còn nhiều...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 18 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 126 m2 142,86 triệu/m2
      chính chủ định cư cần bán ngay căn 3 phòng ngủ. Vị trí căn hộ góc, 2 view đẹp tuyệt vời nhất là về đêm (view sông Hồ Chí Minh và view bitexco Q....
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      🎉🎉 chung cư Cao Cấp Zenity, Q. 1 ! 😍🔥 Giảm giá tới 40 phần trăm ▪️2 phòng ngủ giá từ 8 tỉ▪️3 phòng ngủ giá từ 9,5 tỉ🌈 Quý KH muốn sở...
      Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Bán đất xây văn phòng thương mại dịch vụ 72 - 74 Võ Thị Sáu, Tân Định, Q1 (37,5 x 56m). DTCN: 2157,7m2 giá 1300 tỉ TL.- Vị trí đẹp Võ Thị Sáu ngay công...
      72 - 74, Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      Vị trí Q. 1 khỏi cần mô tả, giữa trung tâm rồi,Nhà xây cất chắc chắn 4 tầng, chỉ hơn 10m là MT, có tới 4 PN, phù hợp gia đình đông người.SHR hoàn công đầy...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 125 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 125 m2 192 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.L/H: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản căn ...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp còn mới vị trí KD buôn bán sầm uất, gần Thảo Cầm VIên, khu phố tây du lịch, thuận lợi KD đa nghành nghề...CAM KẾT - NHÀ THẬT - THÔNG TIN - pháp lí...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 27 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 27 m2 159,26 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà hẻm ô tô đường Trần Hưng Đạo Q1 khu vực an ninh yên tĩnh dân trí cao nhà gần chợ trường học siêu thị tiện ích đầy đủ cần bán nhanh...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 102 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 102 m2 176,48 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 84 m2 tại Phường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,99 tỷ

      17.99 tỷ 84 m2 214,17 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng * Quý khách vui lòng hotline: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm. - Tạo lạc...
      Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!