Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 110 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 110 m2 218,19 triệu/m2
      hotline: 0907 989 *** Ms Vân (Làm việc chính chủ) - thu nhập 100tr/th.Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - đang bán - pháp lí rõ ràng).-...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 68 m2 257,36 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *Quý khách vui lòng call ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.-...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 1, giá 21,99 tỷ

      21.99 tỷ 74 m2 297,17 triệu/m2
      * Không có căn thứ 2 so sánh! Vị trí đẹp nhất Võ Thị Sáu, gần Đinh Tiên Hoàng Q1.- Nở hậu 4,4m x 20m. 4 tầng kiên cố, 4 phòng ( phòng vệ sinh...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 66 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Đa Kao - Quận 1, giá 29,3 tỷ

      29.3 tỷ 66 m2 443,94 triệu/m2
      Ngay vòng xoay Điện Biên Phủ, thông Nguyễn Văn Thủ, Mạc Đĩnh Chi, nhà phố cần bán gấp.Hiện trạng nhà c4, một gia đình ở tốt.pháp lí chuẩn.Sổ nở hậu...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 57 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 57 m2
      Vị trí: MT đường Hoàng Sa, P. Đa Kao, Q. 1, cách Thảo Cầm Viên HCM 500m.DT: 57 mét vuông (3,8m*15,10m)/ SHR.Kết cấu: 3 lầu, 4 PN, 3 phòng...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà mặt phố 7 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 56 m2 337,5 triệu/m2
      + MT Trần Quang Khải, Tân Định, Q1.+ DT: 4.4 x 14m, cấp 4 tiện xây mới.+ Khu vực xây đc: 7 tầng - Trệt 5 lầu sân thượng.+ Có vỉa hè 6m, khu dân trí cao,...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng.Quý khách vui lòng call ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.Không có...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 80 m2 387,5 triệu/m2
      bán ngay trước tháng 10 nhà MT Nguyễn Trãi, Q1 DT: 4 x 20m, 1 trệt 2 lầu, 2  phòng vệ sinh 31 tỉ.+ DT: 4 x 20m (lọt lòng), nở hậu, cầu thang cuối...
      100F, Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Đạm - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 68 m2 735,3 triệu/m2
      nhà phố Tôn Thất Đạm, Bến Nghé, Q1. DT 4*17m giá 50 tỉ. liên lạc: 0833 599 ***.+ Vị trí vàng trung tâm Q1.+ liên kế các tuyến đường Hàm Nghi, Lê Lợi,...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 17 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Tòa nhà vip 56 Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1 - Góc 2 MT đường thương hiệu.* Làm việc chính chủ - không qua bất kỳ trung gian nào.- Quy mô tòa nhà: 2...
      56, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 400 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 239 tỷ

      239 tỷ 400 m2 597,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố đường Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Q. 1.Cung đường sầm uất với vị trí thuận lợi, KD các ngành nghề cao cấp.DT: 400 mét ...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 1 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 450 tỷ

      450 tỷ 1 m2 450000 triệu/m2
      MT Trần Hưng Đạo, Q1 DT 15.9x51m (1053m2) trệt 3 lầu, giảm giá chỉ còn 450 tỉ thông tin 100 phần trăm.bán gấp trong tháng 12.- DT: 15.9x21m.- DT công...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 108 m2 tại Phố Nguyễn Huy Tự - Đa Kao - Quận 1, giá 36 tỷ

      36 tỷ 108 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Nguyễn Huy Tự P. Đa Kao Q. 1, DT 108 m2 giá 36 tỉ.Nhà có vị trí gần ngã 4 đường Đinh Tiên Hoàng và Trần Quang Khải, KD hay ở đều thuận...
      Đường Nguyễn Huy Tự, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Hạ giá sâu bán gấp căn nhà phố trung tâm Q. 1 TP TP.HCM. Công chứng ngay.- Vị trí: MT đường Nguyễn Cư Trinh, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, TP. TP.HCM.- Kết...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 126 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Bến Nghé - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      Bán nhà giá rẻ Q. 1 Bến Nghé, đường Hai Bà Trưng.DT 6x18m 5 tầng.Giá 35 tỉ hạ giá bán nhanh.liên lạc gặp chủ 0902 989 *** Cao Ngọc Nam.Nhà chính chủ không...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 475 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 70 tỷ

      70 tỷ 475 m2 147,37 triệu/m2
      - Bán toà nhà chung cư cao cấp Nguyễn Thị Minh Khai - P Đa Kao, Q. 1.- DT: 22 x 22m. Công nhận: 475m2.- Kết cấu: Hầm + 8 tầng.- Bao gồm có 125 phòng chung ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 115 tỷ

      115 tỷ 150 m2 766,67 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT Đại Lộ Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, TP. Sài Gòn.- DT: Ngang 6m dài 22m nở hậu đều...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 58 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 58 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà MT Lê Thị Riêng, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 4x15m, CN: 58 mét vuông.- Kết cấu: Lửng + 3 lầu + ST.- hợp đồngT: Cho thuê mặt bằng 25tr.(có khách...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!