Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 29,2 tỷ

      29.2 tỷ 92 m2 317,4 triệu/m2
      1 căn duy nhất trong khu MT nội bộ 150/10 Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Q. 1. Mua là đã lời ngay ít nhất 2 tỉ. Chủ cần bán nhanh giá cực tốt có thể đầu tư.-...
      150/10, Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 353 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 62 tỷ

      62 tỷ 353 m2 175,64 triệu/m2
      - Chủ Từ Nước Ngoài Về mấy tháng để bán nhà, chia cho anh em Họ Hàng.- Vị trí ngay cạnh Bộ chỉ huy bộ đội biên phòng TPHồ Chí Minh, trung tâm Q. 1, chỉ...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      Chỉ 17 tỉ còn thỏa thuận, sở hữu ngay ngôi nhà cực hiếm Trần Quang Khải, Tân Định, Q. 1.liên lạc Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá mềm nhất thị...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 22 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 4,61 tỷ

      4.62 tỷ 22 m2 209,55 triệu/m2
      Nguyễn Trãi, Q. 1 - hẻm 5m oto tới nhà - 3 tầng - tổng sàn 63.8 mét vuông - 4.61tỉ.+ DT: 22 mét vuông (3.3 x 7).+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu BTCT đầy...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m , giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 81 m2 265,44 triệu/m2
      * Vị trí đắc địa, ngay trung tâm Q1 - khu vực sang trọng, đẳng cấp, dân trí cao.- DT: 4,2x20.6m (81 mét vuông)- 5 tầng kiên cố, có sân rộng để xe.-...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 36 tỷ

      36 tỷ 90 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà cực hiếm - Góc 2MT đường lớn Trần Hưng Đạo P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT: 5 x 20m.- Công nhận: 90m.- Kết cấu: 3 tầng + sân thượng.- giá: 46 tỉ hạ về...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      * Siêu phẩm đầu tư! MT khu Đinh Tiên Hoàng- Điện Biên Phủ, Đa Kao, Q1.- DT: 4.2x25,5m (105m2).- 4 tầng kiên cố, chắc chắn, đầy đủ tiện nghi. Vào khai thác...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 105 m2 tại Đường Huỳnh Khương Ninh - Đa Kao - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Hãy gọi: 0909 081 *** Mỹ Liên (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - hình ảnh thật. Giao dịch chính chủ.Vị trí: MT góc Phan Tôn - Huỳnh...
      Đường Huỳnh Khương Ninh, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 180 m2 tại Phường Phạm Ngũ Lão - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 80 tỷ

      80 tỷ 180 m2 444,45 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố Q. 1.- Khu vực ngay phố Bùi Viện, chợ Bến Thành.- DT: 8 x 23m.- Công nhận: 180m2.- Kết cấu: Trệt, 2 tầng.- giá: Hiện tại gia chủ...
      Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      - Đây là khu vực trung tâm, lưu lượng người qua lại cực đông tiện để KD đầu tư buôn bán, ở cũng thể hiện đc đẳng cấp. ĐỐI diện dự án 33 tầng đang xây hoàn...

      Chuyển nhượng nhà phố 10 tầng, 152 m2 tại Đường Thủ Khoa Huân - Bến Thành - Quận 1, giá 195 tỷ

      195 tỷ 152 m2 1282,9 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà nằm trên MT đường Thủ Khoa Huân P. Bến Thành Q. 1 khu sang trọng tập trung nhiều du khách nước ngoài. hợp đồngT thuê...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      MT duy nhất còn sót lại, vị trí sang trọng đẳng cấp nhất tại khu vực Tân Định, Q1.liên hệ ngay làm việc chính chủ: 0917 457 *** Thúy ngôi nhà phố - Cam...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 150 m2 tại Đường Tôn Thất Tùng - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 150 m2 333,34 triệu/m2
      call ngay: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/24).* Thông tin thật 100 phần trăm.MT khu Tôn Thất Tùng. Q1.- DT: 5.8 x 16 (CN: 150 mét vuông).- KC:...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố 12 tầng, 512 m2, mặt tiền 16m tại Đường Lý Tự Trọng - Quận 1, giá 919,62 tỷ

      919.62 tỷ 512 m2 1796,14 triệu/m2
      Bán hotel 4 sao Golden Hotel Central Saigon 140 Lý Tự Trọng, P. Bến Thành, Q 1, Sài Gòn. Call Ms Tâm: 0932 723 *** Tammy Real (Chuyên bất động sản Trung...
      140, Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 205 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 62 tỷ

      62 tỷ 205 m2 302,44 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố ngay đường Trần Quang Khải,P. tân ĐỊnh,Q.1:DT:8x25m CN:205 mét vuông vuông vắn không lỗi phong thủyHiện trạng:3 tầng xây...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 102 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 102 m2 392,16 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Nguyễn Trãi ngang 6m. Dài 17m. 5 tầng. Đang làm nhà hàng. Giá chỉ 40 tỉ.- call ngay: 0937 820 *** Mr Hải.- Vị trí: MT Nguyễn Trãi gần với Cống...

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng tại Đường Cô Giang - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 0 m2
      Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn tại trung tâm Q. 1.Vị trí: MT đường Cô Giang ngay gần dự án Manhattan, khu vực vỉa hè 6m sạch sẽ.DT: 4x15m CN 57.1  mét ...
      Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cô Bắc - Cô Giang - Quận 1, giá 68 tỷ

      68 tỷ 180 m2 377,78 triệu/m2
      Rẻ như cho 68 tỉ! Bán MT Đ. Cô Bắc, P. Cô Giang, Q1 - ngang khủng 8*25m.- Đoạn ngay với ngã 3 Hồ Hảo Hớn.- Hiện trạng đang là nhà 1 trệt 2 lầu, đang cho...
      Đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!