Thông tin mô tả
Bán nhà góc 2
Vị trí rất đẹp, nằm ngay đoạn đường gần với
Kết cấu: Trệt 3 lầu.
Chúc quý
Giá: 37 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 506,85 Triệu/m2
957197
Mua bán
Bán nhà góc 2
Vị trí rất đẹp, nằm ngay đoạn đường gần với
Kết cấu: Trệt 3 lầu.
Chúc quý
Bùi Triệu Vượng
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2