Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng tại Đường Đỗ Quang Đẩu - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 85 tỷ

      85 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tả.Bán tòa nhà building 9 tầng hotel cao cấp Khu Phố Tây Bùi Viện, giảm còn 85 tỉ.- Góc 2 MT 26 Đỗ Quang Đẩu, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- Vị trí...
      Đường Đỗ Quang Đẩu, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      nhà phố Nguyễn Cư Trinh P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1. DT 4.2*12m. Giá 20 tỉ. hotline 0833 599 ***.nhà phố Nguyễn Cư Trinh trục đường rộng 30 mét, có ô đỗ oto...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 0 m2
      Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn tại Tân Định, Q. 1.Vị trí: MT đường Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1, gần ngay ngã 4 giao đường Trần Nhật Duật, Hai Bà...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 230 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 230 m2 173,92 triệu/m2
      nhà phố KD thương mại gần Trần Quang Khải hướng ra Hai Bà Trưng Chợ Tân Định.Thông tin ngôi nhà:- DT: 10x23m.Nhà 2 MT trước sau thoáng mát rộng.- DT công...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Tôn - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Gọi ngày Thiện Đồng 0913 620 *** - Chỉ 25 tỉ.chính chủ cần bán ngay, giá cực rẻ khu vực, không có căn nào so sánh.Làm vệc chính chủ - không qua trung...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 20m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 64 m2 390,63 triệu/m2
      Nhà MT Trần Quang Khải, Tân Định, Q. 1.+ DT 4x16m.+ Kết cấu 1T 2L ST.+ Nhà mới, đẹp vào ở liền đc ngay.+ Khu KD sầm uất, NH, văn phòng, dịch vụ, đa ngành...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 105 m2 tại Đường Phan Tôn - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Cần bán ngay nhà MT Phan Tôn, P. Đa Kao, Q. 1 - 4*26m - 4 tầng.- Vị trí đẹp, ngay MT đường lớn, khu vp, nhà hàng tiệc cưới, cực kỳ sầm uất và giá trị thanh...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thái Học - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán MT ngang lớn 8*25m Đ. Nguyễn Thái Học Q1 - 2 tầng.- DT đất 200 mét vuông.- đc xây mới hầm trệt 6 lầu sân thượng.- Khu vực có thể cho thuê biển...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 14 tầng, 600 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 800 tỷ

      800 tỷ 600 m2 1333,34 triệu/m2
      🌈sang nhượng Toà Nhà 208 Nguyễn Trãi, P Phạm Ngũ Lão, Q. 1.=========@@@==========* DT: 20x30m. * Công nhận: 600m2* Kết cấu: Hầm, 14 tầng. * diện tích sử...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Vũ Trùng Dương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Ngữ - Đa Kao - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      Nhà bán 3 tầng MT đường Phan Ngữ, P. Đa Kao, Q. 1, không có căn thứ 2 so sánh.- Vị trí tuyệt đẹp, ngay đoạn Điện Biên Phủ - Đinh Tiên Hoàng, nhà phố đường...
      Đường Phan Ngữ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Đỗ Quang Đẩu - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Đỗ Quang Đẩu, Q. 1.DT: 3.8 * 11m (5 tầng).Kết cấu: 1 trệt 4 lầu 10 phòng - 10 phòng vệ sinh đang cho thuê khoán 70tr/ tháng.Vị trí: MT...

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 241 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 241 m2 456,44 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Quang Khải, Tân Định , Q. 1.- DT: 17x17m - Công nhận: 241m.- Kết cấu - Vị trí: Ngay Võ Thị Sáu, Đinh Tiên Hoàng, khu đẹp nhất Trần...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 400 m2, mặt tiền 10m tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 240 tỷ

      240 tỷ 400 m2 600 triệu/m2
      - bán nhanh nhà phố Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành Q. 1.- DT: 10x40m, công nhận: 400 mét vuông.- Kết cấu: 2 tầng. Tiện xây mới, đc phép xây cao tầng...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 247 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 51 tỷ

      51 tỷ 247 m2 206,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán rất gấp căn biệt thự chưa qua đầu tư Nguyễn Văn Thủ, 13x19m, 7 lầu chỉ 51,9 tỉ TL.- Chính chủ cần bán rất gấp căn biệt thự chưa qua...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 9 tầng, 216 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 195 tỷ

      195 tỷ 216 m2 902,78 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT Bùi Thị Xuân P.  phòng ngủL Q. 1 TP HCM.- DT: 12m dài 18m nở hậu đều đẹp. Công nhận gần 220m2.-...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 320 m2, giá 78 tỷ tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      78 tỷ 320 m2 243,75 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự sân vườn, sân đậu ô tô, nằm ngay vị trí trục trung tâm Trần Hưng Đạo - Trần Đình Xu, Q. 1.- DT: 14m x 18m, nở hậu 20m.- Công nhận:...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,42 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.43 tỷ 108 m2 78 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền Zenity- Độc quyền CK 40 phần trăm, CLEAR giỏ hàng - GIÁ GỐC chủ đầu tư Singapore.- Chỉ còn hơn 20 Căn MT Võ Văn Kiêt, view...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 110 m2 66,37 triệu/m2
      - Toạ lạc tại trung tâm Q. 1 MT Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, dự án đc thiết kế như một resort giữa lòng Saigon đông đúc.- 2 - 3 phòng ngủ DT từ 84 -...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!