Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 26 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 158 m2 164,56 triệu/m2
      Bán chung cư 4 PN tại vin Golden River Bason Q. 1.DT 158m2, bao gồm: 1 phòng khách, 4 PN, 3 WC, hệ thống bếp và thiết bị vệ sinh đầy đủ.View sông và...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 16,5 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 121 m2 136,37 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN tại vin Golden River Bason Q. 1.DT 121 mét vuông, bao gồm: 1 phòng khách, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, hệ thống bếp và thiết bị vệ...

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 38,2 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      38.21 tỷ 0 m2
      * Khách cần đổi lên căn lớn - bán ngay 1 phòng ngủ + (84.34m2) - tòa Lake.- Tầng cao (trên 20).- View nhìn trọn công viên Lotus + Thảo Cầm Viên +...
      Dự án Grand Marina Saigon, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 19 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 63 m2 301,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư hàng hiệu Marriott quy mô lớn nhất thế giới cạnh con sông HCM, Q. NhấtLối kiến trúc hiện đại sang sịn kết hợp với quản lý vận hành từ 5*...
      Dự án Grand Marina Saigon, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 77 m2 101,3 triệu/m2
      - Mua trực tiếp chủ đầu tư Singapore - giá gốc.- Chỉ còn hơn 20 căn MT Võ Văn Kiêt, view pháo hóa Bitexco, bến Vân Đồn.Capitaland full giỏ hàng chung cư...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 4 phòng ngủ, 116 m2, giá 8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 116 m2 68,97 triệu/m2
      call ngay chủ đầu tư: 0989 730 *** Mr Thanh.Email: Phongkinhdoanh358@gmail.com------------------------------------------------Tổng quan dự án căn hộ ...
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh
      C
      Hotline Chủ Đầu Tư Capitaland Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 74 m2 95,95 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán gấp chung cư cao cấp Vinhome Golden River(BaSon) Tôn Đức Thắng, Q. 1.DT: 74 m2.Thiết kế: 2 PN 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp,...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, hướng Tây - Bắc, giá 8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 95 m2 84,22 triệu/m2
      - căn hộ chung cư trung tâm Q. 1 MT Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1.- Đã có sổ hồng riêng lâu dài Q. 1 (hàng hiếm vì Q. 1 không còn triển khai căn hộ ...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 94 m2 94,69 triệu/m2
      Giỏ hàng chính CĐT CapitaLand - chung cư cao cấp Q. 1 - Zenity - bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp:- đc cụ thể: 608 Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, Tp....
      Dự án Zenity, 608 Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, giá 18 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 0 m2
      liên lạc: 0938 960 *** - Ms Hằng xem nhà mẫu. Thông tin căn 1  phòng ngủ như sau:- Căn 1  phòng ngủ, 1 phòng tắm. - DT 63,12m2.- giá 18,x tỉ...
      H
      Pkd Masteri Homes - Ms Hằng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 77 m2 100 triệu/m2
      Zenity Capitaland - full giỏ hàng chung cư trung tâm Q. 1.- Độc quyền CK 40 phần trăm, clean giỏ hàng Zenity - Capitaland giá gốc chủ đầu tư...

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm Q. 1.Giá 3tỉ580.2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang. Q1.Cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chân.Kcấu 1 trệt 1 lầu. 2 p ngủ. 2 phòng vệ ...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 85 m2 258,83 triệu/m2
      CHỦ GỬI BÁN NHÀ SỐ 26/11B - NGUYỄN BỈNH KHIÊM - P. ĐA KAO - Q1DT: 85m ( ngang 5.2 x 16.5m ) nở hậu 6.4mNhà xây 1 trệt 1 lầu, đường thông ra đường Hoàng Sa,...
      26/11B Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Đường Trần Hưng Đạo P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 64.4m2, 4m x 16m.- Kết cấu: Nhà 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng thang máy, tặng đầy đủ nội thất cao cấp....
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      Cần cho bán 36m2. Nguyễn Trãi, gần vòng xoay Cống quỳnh - Nguyễn Trãi.Nằm trong hẻm nội bộ an ninh, sạch sẽ, chỉ 50m, 10m ra tới hẻm xe hơi sạch sẽ.Nhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 376 m2 tại Đường Phạm Viết Chánh - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 376 m2 119,69 triệu/m2
      Bán dãy nhà trọ số 59/12 Bis Phạm Viết Chánh, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, tương lai trở thành MT Trần Đình Xu (kéo dài), Số nhà hiện tại 59/12 Bis Phạm Viết...
      Số 59/12 Bis, Đường Phạm Viết Chánh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 81 m2 220,99 triệu/m2
      bán ngay nhà 4 tầng hẻm ô tô tránh Q. 1 hẻm gần 8m siêu hiếm - 4 mặt thoáng - Khu an ninh dân trí cao sang trọng - Đường Nguyễn Cảnh Chân, P. Nguyễn Cư...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Siêu rẻ 22 tỉ! Bán nhà Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đakao, Q1 - CN: 106.5 mét vuông - 4 Tầng.- DTSD (4*25m) gồm: 1 trệt 3 lầu, 5 PN 6 nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!