Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm Q. 1.Giá 3ty580.2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang. Q1.Cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chân.Kcấu 1 trệt 1 lầu. 2 p ngủ. 2 nhà vệ sinh.Ngang...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 70 m2 207,15 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng contact: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.-...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Nhật Duật - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 78 m2 164,11 triệu/m2
      Tọa lạc trên tuyến đường văn minh sang trọng bậc nhất Tân Định, Q. 1.+ Vị trí siêu đẹp, hẻm nội bộ đi bộ vài bước ra ngay MT.+ DT: 6.5m x 12m, vuông vắn...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 86 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 86 m2 406,98 triệu/m2
      - Cần bán toà nhà căn hộ chung cư dịch vụ Apartment ở Q. 1 . Đường Trần Đình Xu. - DT : 4,4 x 20m ( 86m2 ) , Không lỗi phong thuỷ - Kết cấu : Hầm 6 tầng...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 45 m2 315,56 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí đắc địa, trung tâm Q. 1. Hẻm oto trước nhà 6m.- Nhà 1 trệt, 5 lầu: Tổng 11 phòng khép kín (căn hộ dịch vụ CAO CẤP).- Khu vực trung tâm...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 102 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 102 m2 196,08 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm...
      Đường Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 312 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 300 tỷ

      300 tỷ 312 m2 961,54 triệu/m2
      Bán căn biệt thự dát vàng. Tặng trọn bộ đồ gỗ đỏ. Bàn ăn 10 người, ghế salon, 2 tủ rượu, toàn bộ comple bếp. giá thuê 300tr/tháng. Chỉ cho người nước...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 350 m2, mặt tiền 15m , giá 100 tỷ

      100 tỷ 350 m2 285,72 triệu/m2
      Bán nhà mua siêu hạ giá cực tốt góc 2 MT Đa Kao Q. 1.- D/T: 15 x 20m, CN: Đủ, vuông vắn, không lộ giới.- K/C: C4.- hợp đồngT: 220tr/tháng.- giá hạ gần 10...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 112 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 112 m2 196,43 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cô Giang - Quận 1, giá 36 tỷ

      36 tỷ 90 m2 400 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà góc 2 MT Trần Hưng Đạo, P. Cô Giang, Q. 1.- DT 4.5m x 20m.- Công nhận 90m2.- Kết cấu trệt - lửng - 2 lầu - sân thượng.- hợp đồngT 160...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      * Kẹt tiền bán ngay nhà đường Mai Thị Lựu, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 8,2 x 19m = 155,8m2. Đã có sổ hồng. - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 4 phòng ngủ,...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Cô Bắc - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm MT Cô Bắc Q1.DT: 4 x 23.Hiện trạng: Trệt 4 lầu.Giá: 33 tỉ thỏa thuận nhanh cho khách thiện chí.Vị Trí: Khuôn đất đẹp ngay trung tâm không có sp...
      Đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 115 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Đa Kao - Quận 1, giá 34 tỷ

      34 tỷ 115 m2 295,66 triệu/m2
      Gia đình bán nhà đang ở, MT 89 Điện Biên Phủ, P. Đakao, Q. 1.DT: 6x21 nở hậu 115 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu đang ở.giá 34 tỉ.hotline: 0933 751 ***
      89, Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 9 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 120 tỷ

      120 tỷ 0 m2
      - DT: 8,9 x 17m.- Công nhận: 156.8 mét vuông.- DT sàn: 1500 mét vuông.- Kết cấu: Hầm + trệt + lửng + 7 tầng, thang máy.- pháp lí sổ hồng ...

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 75 m2 460 triệu/m2
      chính chủ bể nợ bank cần bán ngay ngôi nhà MT đường Trần Đình Xu, P. Cô Giang, Q. 1 Hồ Chí Minh.liên lạc chính chủ: 0565 888 ***.* DT kết cấu: 1 Trệt 6...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 175 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 66,6 tỷ

      66.6 tỷ 175 m2 380,58 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn biệt thự MT Nguyễn Văn Thủ - P Đa Kao - Q1(8,2x26) hầm 3 tầng 66.6 tỉ chốt.- DT: 8,5x26m công nhận: 175 mét vuông.- Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Phố Phó Đức Chính - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Bán MT KD Phó Đức Chính, 3,7x9,8m, 2 tầng, cho thuê 38tr/tháng, giá 14 tỉ.MT KD đỉnh Phó Đức Chính - gần công trình lớn tứ giác bến thành vị trí tuyệt đẹp.-...
      Đường Phó Đức Chính, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 179 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 79 tỷ

      79 tỷ 179 m2 441,35 triệu/m2
      Bán tòa nhà căn hộ chung cư dịch vụ đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Bến Nghé, Q. 1. Cách nhà thờ Đức Bà 200m.- DT: 179 mét vuông (9.2m x 25m).- DTSD:...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!