Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 83 m2, giá 12,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 83 m2 150,61 triệu/m2
      Nằm khu căn biệt thự Mipec Kiến Hưng - 28 căn nhà phố thương mại shophouse siêu phẩm giá đầu tư, để ở - oto tránh - vỉa hè rộng - KD.83 m2, 5 tầng, MT...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,59 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.59 tỷ 77 m2 20,65 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Thanh Hà.Căn số 22 tầng trung, toà B1.4 HH01C, DT 77m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh. Nội thất treo tường: Tủ bếp gỗ thịt cao cấp,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,83 tỷ tại Đường Bắc Lãm - Hà Đông - Hà Nội

      1.83 tỷ 80 m2 22,88 triệu/m2
      căn hộ góc 302 - HH03B, dt 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2vs, cửa Đông, BC view đường trục Cienco 5.Nội thất: Sàn gỗ, trần thạch cao, sopha + bàn...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Bắc Lãm, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 66 m2, giá 1,48 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.48 tỷ 66 m2 22,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ 2 nhà vệ sinh 66m nội thất đầy đủ khu toà mới nhất căn hộ chung cư tầng 16 HH03B thuộc khu 3 toà B1.3 cao 19...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán căn 61,5m2 căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông - đầy đủ nội thất đẹp.DT: 61.5m2.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.pháp ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.95 tỷ 98 m2 30,11 triệu/m2
      Bán cc Sông Nhuệ 98m2 3 ngủ 2 vs. Nhà đẹp, nhà vẫn còn mới sạch sẽ. đầy đủ nội thất.bìa đỏ chính chủgọi ngay 0968 681 ***
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 55 m2 150,91 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên giảm giá 600 tr chỉ còn hơn 8 tỉ căn dịch vụ Địa Lão, Kiến Hưng.- DT 55m2x7 tầng thang máy mỗi tầng chia 2p.+ Tầng 1 garage oto.+ Tầng 2:...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      Hà Đông - mặt phố KD sầm uất, thiết kế hiện đại, về ở ngay.+ Vị trí: Phố Lê Xuân Điệp KD mọi mặt hàng sầm uất ngày đêm.+ Nhà dân tự xây thuê thiết kế hiện...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi cần bán nhanh miếng đất 100m KĐT Thanh Hà, thông tin miếng đất như sau:- miếng đất thuộc khu A2.3, DT 100 mét vuông: MT 5 m sâu 20m.- Đường...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,76 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.76 tỷ 61 m2 28,86 triệu/m2
      Tôi chính chính chủ cần bán ngay chung cư tầng trung Tòa B Sông Nhuệ.DT: 61  mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.Thiết kế...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,78 tỷ tại Đường Xa La - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.78 tỷ 58 m2 30,69 triệu/m2
      MÌNH TUY LÀM MÔI GIỚI, NHƯNG CŨNG CẦN BÁN NHÀ CỦA MÌNH - MỌI NGƯỜI CÓ NHU CẦU THÌ GỌI CHO MÌNH.## Chỉ hơn 1 tỉ có ngay căn căn hộ chung cư 58m2 gồm...
      Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hà Đông, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 32 m2 106,25 triệu/m2
      Bán nhà 32m2x5T ở Đa Sỹ - Hà Đông, oto gần nhà, vị trí đẹp, gần chợ Đa Sỹ. hotline 0984 672 ***- DT 32m2 x 4 tầng 1 tum, vuông vức.Nhà nằm gần đường Đa Sỹ,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      💤💥 3.9 tỉ 45 mét vuông DÂN XÂY siêu hiếm GẦN CHỢ ĐA SỸ KIẾN HƯNG 💤💥 💤💥 GẦN oto HAI THOÁNG CHỦ CẦN bán gấp TRƯỚC TẾT 💤💥💤💥Ngõ cực rộng cư ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Bán nhà Mặt phố Lê Xuân Điệp- Hoàng Công 50m x 6 tầng hơn 11 tỉ Hà ĐôngMẶT PHỐ KD SẦM UẤT, NHÀ ĐẸP THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, CHỦ MỚI VỀ Ở NGAY.Nhà ở mặt phố Lê...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 33 m2 86,37 triệu/m2
      **Nhà Kiến Hưng - Hà Đông, rộng 33m, xây mới 4 tầng, 3 PN, giá 2.85 tỉ. liên hệ ngay: 0386 575 *****Chào mừng! Nhà Kiến Hưng - Hà Đông, một ngôi nhà...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà có nhà để xe mới - vỉa hè 3m- nhà để xe oto - 50m2 x 4 tầng - khu đô thị KIẾN HƯNG- ở ngay Bán nhà khu đô thị Kiến Hưng- Học viện Quân yNhà...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 50 m2, hướng Tây tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 50 m2 157 triệu/m2
      PHÂN LÔ VỈA HÈ - ĐẤU GIÁ MẬU LƯƠNG HÀNG HIẾM + Phân lô vỉa hè siêu hiếm gần sân bóng, đường trước nhà rộng 12m ô tô đỗ cửa thoải mái. Thiết kế cầu thang...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 41 m2 170,74 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố thông, KD nhộn nhịp- KĐT Xa La.Nhà mới - dân trí cao - thang máy - garage oto - xách đồ về ở ngay - 6 PN to.- DT: 41 m x 5 tầng- MT 5 mét.-...
      Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm