Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Hà Đông, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 66 m2 130,31 triệu/m2
      Tôi chính chủ muốn bán ngôi nhà cấp 4 58m MT , mặt phố Đa Sỹ Kiến Hưng, vị trí nhà mặt phố KD sầm uất thuận đi lại buôn bán KD các mặt hàng, Tôi bán cho...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 33 m2 86,37 triệu/m2
      NHỈNH 2,8 tỉ KIẾN HƯNG GẦN HÀ TRÌ CHỢ HÀ ĐÔNG 33M XÂY 4 TẦNG 🫛 Có 1 căn giá mềm nhất khu Hà Cầu Kiến Hưng, nhà chủ xây cực kỳ cẩn thận, trước nhà có sân...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,25 tỷ

      15.25 tỷ 250 m2 61 triệu/m2
      Bán đất KĐT Thanh Hà - Cienco 5 - Hà Đông.- Vị trí: A2.5 BT1.- Xung quanh đã có hạ tầng đầy đủ gần trường học, hồ điều hoà, BV, từ nhà ra đến Nguyễn Xiển...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 36 m2 112,5 triệu/m2
      CỰC ĐẸP...GIÁ CHỐT CHƯA ĐẦY 4 tỉ CÓ NHÀ 5 TẦNG, MT 4,2M , MỚI TOANH DÂN XÂY CHẮC CHẮN, MẶT NGÕ THÔNG RỘNG, KD SẦM UẤT, oto ĐỖ CỬA, VÀI BƯỚC RA CHỢ, SÁT PHỐ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 3m tại Hà Đông, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      + Nhà mặt phố, đường 3 oto tránh, KD sầm uất.DT 80 mét vuông.+ Lô góc, nở hậu, phù hợp mua xây toà 7 tầng cho thuê thì hái ra tiền.+ Chủ rất cần bán...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      + Chính chủ bán liên kế nhìn chợ KĐT Thanh hà , Mường thanh Cienco5 Hà Đông , giá chỉ nhỉnh 5 tỉ+ MT 5 m nhìn chợ KD sầm uất sau này , nhà gần tổ hợp căn ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 200 m2 68 triệu/m2
      Nền căn biệt thự đường 20.5m giá 6x tr/ mét vuông, a/c em đầu tư quan tâm liên hệ ngay: 0568 222 ***

      Cần bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần sang nhượng miếng đất liên kế ngã 4 đường 20.5m và đường 25m Thanh Hà Cienco 5 trung tâm khu A:- Vị trí: A2.4 Lk18 chạy thẳng đường trục Cienco5.Vỉa...

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 50 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      NHÀ MỚI- DÂN TRÍ CAO- THANG MÁY - garage oto- XÁCH ĐỒ VỀ Ở NGAY- 6 PN TO- DT: 50 m2 x 6 tầng- Thang máy- garage oto- PHÂN LÔ BÀN CỜ- VỈA HÈ RỘNG 3 MÉT-...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 240 m2, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 240 m2
      Cần bán nhanh lô căn biệt thự tại KĐT Thanh Hà - Mường Thanh Cienco 5, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- miếng đất B1: 1 BT5_08 với thông tin hấp dẫn:- DT:...

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,27 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.27 tỷ 40 m2 31,75 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp chung cư đẹp nhất tòa DT 40m2, 1 PN, 1 vệ sinh tại căn hộ 19T1 Kiến Hưng. Giao thông thuận lợi, vị trí gần trường học, BV và NH,......
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      - DT bìa đỏ: 30 mét vuông xây dựng 32m2- MT: 4m.- Hướng: Bắc (ngoài ra còn căn 4 tỉ DT: 38 mét vuông, mt: 5.3m, oto đỗ cửa, hướng Đông).- ngõ ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 45 m2 82,23 triệu/m2
      Nhà đa sỹ 42m 4 tầng giá 3,7 tỉMặt ngõ thoáng sáng, gần otocall ngay em đào #anhdaothocu
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 33 m2, hướng Đông tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhà Đa Sỹ, Hà Đông.Vị trí: Đa Sỹ - Hà Đông.Giá 4,5 tỉ (có TL).Nhà cách mặt phố 10m oto tránh, nhà dân xây chắc chắn khách chỉ sẵn va ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hà Đông, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 50 m2 67 triệu/m2
      Siêu đẹp - nhà mới - Đa Sỹ - Kiến Hưng - Hoàng Mai - kiến trúc hiện đại - gần phố 50m2x5T - 3,3 tỉ.Vị trí: Đa Sỹ - Hà Đông.Mô tả.+ Nhà mới, nội thất xịn sò,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 31 m2 124,2 triệu/m2
      BÁN NHÀ KIẾN HƯNG HÀ ĐÔNG, 33M X 5 TẦNG, NỘI THẤT SANG CHẢNH, ÔTÔ ĐỖ CÁCH NHÀ 10M.bán ngay nhà xây mới 5 tầng tại Đa Sỹ, kiến Hưng, Hà Đông, vị trí ngay...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Hà Đông, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 37 m2 116,22 triệu/m2
      Bán nhà chủ tự xây đẹp 4 tầng mới đẹp tại TT Công An Đa Sĩ Kiến Hưng Hà Đông 10m ra đường ô tô dừng đỗ. Phân lô ô bàn cờ.DT bìa đỏ: 35m2, xây dựng 37m2...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Đa Sỹ 50m2 - KD đỉnh MT khủng.Vị trí: Nhà mặt phố Đa Sỹ KD sầm uất.Thiết kế 3 tầng.Tầng 1 KD + khách, bếp,  phòng vệ ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm