Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 0 m2
      Do ông bà chuyển về sống chung với con cái bên căn biệt thự. Vì rất phí nhà khi cho thuê nên gửi bán gấp căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Sông...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 33 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 33 m2 121,22 triệu/m2
      Bán nhà Đa Sỹ - Hà Đông - 33 mét vuông - 4 tầng - 3 PN - MT 5.5m - oto tránh cách 20m - gần đường 0971 607 ***.Nhà mới đón tết, công năng hoàn hảo,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 33 m2 96,37 triệu/m2
      LÔ GÓC - NHÀ CHƯA BÓC TEM - BA BƯỚC RA PHỐ - nội thất đầy đủ - Ở NGAY ĐÓN TẾT Thiết kế:+ Tầng 1: Để xe, bếp,  phòng vệ sinh.+ Tầng 2: Phòng khách...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí đẹp, thuộc khu dịch vụ Kiến Hưng, ngõ thông vòng quanh, hai oto tránh, nhiều tiện ích xung quanh, An ninh an sinh xã hội đỉnh cao, không...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 35 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Kiến Hưng, Hà Đông, thành phố Hà Nội.+ MT: 12m.+ DT: 35m2x5 tầng.+ Đang cho thuê gần 100 tr/tháng.+ Đường rộng 10 m.+ Văn phòng,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 75 m2, giá 11,6 tỷ tại Đường Văn Phú - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      11.6 tỷ 75 m2 154,67 triệu/m2
      LUXURY KIẾN HƯNG -- PHÂN LÔ VỈA HÈ KD -- HOÀN THIỆN LONG LANH -- GIÁ SẬP SÀN++ Vị Trí : + Nhà liên kế Kiến Hưng Luxury thiết kế đồng bộ , phong cách hiện...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 7 tầng, 55 m2, giá rẻ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      Cần bán nhanh nhà liên kế trong khu Đấu giá Mậu Lương - Kiến Hưng, Hà Đông. Vị trí phân lô cực hiếm, vỉa hè rộng, truc đường to KD sầm uất. DT 55m xây 7...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      bán nhanh căn 61.5m2 căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.Nằm trong khu căn hộ đông đúc với nhiều tiện ích: Trường học, chợ, sân chơi, sảnh thoáng mát.chung ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      bán ngay căn 55m2, 2N 1VS căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.Thiết kế 2 ngủ, 1 vệ sinh, 1 logia.Không view tâm linh.Nội thất mới toàn bộ xịn TV, tl, mg,...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 36 m2 tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 36 m2 69,45 triệu/m2
      Nhỉnh 2 tỉ 36m2 nhà 2 ngủ Kiến Hưng, Hà Đông view hồ cực thoáng.Cần bán nhanh ngôi nhà đẹp tại Mậu Lương, Kiến Hưng, Q. Hà Đông.- Nhà 2 tầng xây dựng đẹp,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 42 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 42 m2 90,48 triệu/m2
      Mặt ngõ KD 42m2 xây 4 tầng ngay chợ Mậu Lương, hơn 3.75 tỉ.+ Nhà chủ tự xây vô cùng cẩn thận, về thêm thùng sơn lại đẹp long lanh.+ Ngõ thông đi đâu cũng...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 33 m2 74,25 triệu/m2
      - ngõ tương đối rộng xe Ba gác chạy- 30m đường ôtô tránh nhau- 200 chợ Bắc Lãm giáp đô thị Thanh Hà- Kiến Hưng- Kết cấu nhà 5T gồm: 4 ngủ , 3  nhà ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Công, Lê Xuân Điệp, Q. Hà Đông. Nhà mặt phố KD đỉnh ngay gần Mipec Mậu Lương gần với khu đô thị Thanh Hà, khu đô thị Phú Lương,...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu shop house 5 tầng, 83 m2, giá 12,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 83 m2 150,61 triệu/m2
      Nằm khu căn biệt thự Mipec Kiến Hưng - 28 căn nhà phố thương mại shophouse siêu phẩm giá đầu tư, để ở - oto tránh - vỉa hè rộng - KD.83 m2, 5 tầng, MT...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      + Cần tiền đóng xây thô B1.1 nên tôi bán mảnh đất B1.4lk23 ô 15 giá chỉ chưa tới 50tr/ mét vuông.+ LH: 0979 223 ***
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 7 tầng, 300 m2, giá 28,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      28.5 tỷ 300 m2 95 triệu/m2
      + Chính chủ cần thanh khoản trước tết lô nhà phố thương mại shophouse đường trục chính 60m xây 7 tầng giảm giá sâu cho khách, do cần tiền trả tiền công...

      Bán nhà lk 6 tầng, 54 m2, giá 8,3 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.31 tỷ 54 m2 153,71 triệu/m2
      Đây là sp không có nhiều trên thị trường, một ngôi nhà 6 tầng thang máy, KD văn phòng, vị trí vàng tiềm năng tăng giá lớn.- ngôi nhà xây dựng 6 tầng đẹp,...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 54 m2, giá 7,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 54 m2 138,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 5 tầng, thiết kế thông sàn KD. Mặt đường oto tránh đỗ, có vỉa hè, DT 54m2.- ngôi nhà hiện tại gia chủ mới ở đc mấy năm...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm