Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 684 m2, mặt tiền 14m, hướng Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,13 tỷ

      5.13 tỷ 684 m2 7,5 triệu/m2
      PK8 đô thị cảng biển, sân bay, logictic, tổ chức event, hội thảo do tập đoàn Sungroup xin.Bán đất Tân Dân 2 - Vạn Thắng: PK8.Đường nhựa 9m.QH đường...
      Tân Dân 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa
      T
      Luôn Trần Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 400 m2, mặt tiền 14m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần thanh khoản nhanh miếng đất thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa.- Tổng DT hơn 400m2. Trong đó có 200m2 nền thổ cư.- Nằm trong KDC, đường...
      Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 334 m2 tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 20,04 tỷ

      20.04 tỷ 334 m2 60 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG - NHA TRANG - CHỈ 60 tr/m²Bán đất căn biệt thự Lô 212- khu 13 - đường Phạm Văn Đồng - khu đô thị mới Vĩnh Hoà - P. Vĩnh Hoà - Nha...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Golden Bay, 348 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Cam Lâm, giá 14,44 tỷ

      14.45 tỷ 348 m2 41,5 triệu/m2
      Là khu đô thị kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán Đảo Cam Ranh, vùng đất sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, cảng nước sâu lớn nhất thế giới, và có sân bay...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 754 m2, mặt tiền 24m tại Xã Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 754 m2 6,5 triệu/m2
      Chính chủ cần ra hàng.Lô nhà vườn siêu siêu vip tại Nha Trang.- Cách TL2 chỉ 200m.DT 754 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư.Đường ô tô thoải...
      Xã Diên Thọ, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 1199 m2 tại Thành phố Nha Trang, giá 61,15 tỷ

      61.15 tỷ 1199 m2 51 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường Phạm Văn Đồng khu đô thị mới Vĩnh Hoà - Nha Trang 1198,6m2 ( ngang 40m ) 51trđ/m2- Lô 66 + 67 + 68 + 69 - Khu 6 - DT:...
      KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 82 m2 18,3 triệu/m2
      Bán đất đường ô tô gần BV Đường Sắt xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang giá rẻ.+ DT 82 mét vuông full thổ cư xây dựng tự do.+ Ngang 5m đường betong ô tô......
      Đường 23/10, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất dự án 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 94 m2 12,56 triệu/m2
      Đất bán Phú Ân Nam, Diên An, Diên Khánh. DT 93,6 mét vuông (5*18,7) ONT, hướng Nam, đường bê tông 5m, view cực kỳ mát mẻ. Cách đường 23/10 chỉ 450m,...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 1727 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,28 tỷ

      3.29 tỷ 1727 m2 1,9 triệu/m2
      Toàn bộ thửa đất quy hoạch đất ở nông thôn.Tương lai lên đất ở đô thị, gần đối diện KCN Ninh Xuân.Ngang 27m, dài 60m, góc 2 MT, hiện đang trồng keo 3 năm...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 6100 m2, mặt tiền 120m, hướng Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 6100 m2 2,87 triệu/m2
      Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hoà.Đất cây lâu năm. Quy hoạch thương mại dịch vụ.DT sau qui hoạch còn: 6100m2.Ngang 120m giáp đường nhựa 10m.Ngay KDC.Cách...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Lô căn biệt thự song lập Gói 2 Mỹ Gia giá chỉ 26tr/ mét vuông bao cọc.- DT 200 mét vuông (10x20m) Đông Nam.- Giá chỉ: 26tr/ mét vuông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 134 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,88 tỷ

      7.88 tỷ 134 m2 58,8 triệu/m2
      Thanh lý nhanh nền đất 2 MT hẻm Dã Tượng - Vĩnh Nguyên cách biển hơn 100 m.Diện tich: 134,4m2 100 phần trăm đất ở đô thị khu tập trung hotel, nhà...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 138 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 138 m2 67 triệu/m2
      Bán lô góc đẹp khu đô thị VCN Phước Long 1 đường B5 (Số 22) rộng 35m.- DT: 138.2 mét vuông ngang 8m.- Đông Bắc.- Đường B5 nối Đường Vành đai 2 kết...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Số 22, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 123 m2 tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 123 m2 16,1 triệu/m2
      MT đường Huỳnh Thúc Kháng - Diên Toàn.Ví trí: Cách Võ Nguyên Giáp chỉ 100m.- DT thực: 134,6m2. Tặng nhà c4 cũ.- Đường liên xã rộng 6m xe tải né nhau thoải...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 800 tr

      800 triệu 125 m2 6,4 triệu/m2
      Cần ra đi nhanh miếng đất.đc: Đường Mã Thánh, Diên Phú.DT: Ngang 6 m x 23 m.MT đường bê tông 3m - 3,5 m.Thông tin: Gần BV Diên Khánh, gần KCN, gần trung...
      Đường Mã Thánh, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Ngộp NH không đủ khả năng TT nên cần nhượng lại 8 suất ngoại giao giá CK 20 phần trăm ngay đại lộ Nguyễn Tất Thành, liên kế Diamond Bay. Chỉ từ 15 -...
      Dự án Khu nhà ở Phước Đồng, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 150 m2 34 triệu/m2
      💥Lô 150m Shop house đối công viên gói 7 Mỹ Gia An Khánh giá rẻ chỉ 34 tr/m2———-- Lô sạch đẹp, 2 MT trước sau rất thoáng. Đường trước 14m đối công viên,...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 122 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 122 m2 24,6 triệu/m2
      - DT: 121.7 mét vuông (6.3*19m), có 100 phần trăm thổ cư, pháp lí an toàn.- Cách Đinh Tiên Hoàng chỉ 80m.- Nằm trong KDC đông đúc, sầm uất,...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!